Record Man
JF-Expert Member
- May 25, 2023
- 1,113
- 1,688
Afu kaka,Tunazungumzia individual skills usilete stori za kaisaidia timu.
Mfano Mbappe yeye akifunga halafu kukawa na uzembe wa mabeki ambao wanaigharimu timu kupoteza mchezo, sisi tutaangalia jukumu la mshambuliaji kwenye kufunga lilitimia.
Ndio maana unaweza kuona licha ya timu kukosa ubingwa lakini kiatu cha dhahabu cha ufungaji bora kimeenda kwa mchezaji wa timu iliyoshika nafasi ya 5.
Halafu unamuwekea excuse ya injury Lamine as if angecheza hizo mechi 4 angemfikia Mbappe. Haya nikisema kwenye hizo mechi nne umpe goli 4 atakuwa level sawa na Mbappe?
Je msimu ulioisha alikuwa na magoli mangapi?
Mbappe ni mechi ya juzi dhidi ya Juve ndio hakufunga, zingine zote alizocheza ameingia kambani.
Last session real Madrid ilikuwa na shida kubwa sana eneo ya kati na mabeki zilikuwa mbovu zote.
Angalau msimu huu wamejitahidi kuleta.
Lkn bado Kuna mapungufu.
Kilichomfeliaha mbappe ni mabeki tu.
Team bado inasajili msimu ujao real Madrid itakuwa sawa kbs.
Maana wanenda kuondoka mapungufu