FC Barcelona (Barça or Blaugrana) | Special Thread

Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 0



Jina: Futbol Club Barcelona (FCB) a.k.a Barca, Blaugrana.


Kuanzishwa: November 29 1899


Uwanja: Camp Nou , unaingiza watu 99,354. Mkubwa kuliko yote ulaya na watatu duniani.

Mashabiki
: Barcelonistas, Cules,Blaugranes au Azulgranas.


Makombe: Washindi wa La liga mara 24 ya Madrid (32).


Washindi wa Copa del Rey mara 28 mbele ya Bilbao 24 na Madrid 19.


Washindi wa supercopa mara 11 mbele ya Madrid mara 9.


Washindi mara tatu wa FIFA club world cup (rekodi).


Washindi mara 5 wa UCL nyuma ya Madrid 10 na milan 7.

El classico: kwa mechi za mashindano Madrid kashinda 92 na Barcelona kashinda 90. Kwa zote Barcelona kashinda 109 na Madrid 96.
 
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
12,038
Points
2,000
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
12,038 2,000
Busquets ni engine nyingne pale kati hakuna wakuikama dunia hii
Unajua Mkuu pale Barca mfumo ambao ulizoeleka ni tiki taka, kwa sasa tiki taka haina faida tena, ule mpira wa kupooza na kuumiliki kwa muda mrefu hauna maana tena.

Rejea Barca ya Enrique aliyobeba UEFA, Uliona Barca ikimiliki mpira for nothing, kulikuwa na Neymar, Messi, Rakitic na Iniesta, watu walikuwa hawana mambo ya kumiliki mpira pasipo faida.

Hata Iniesta kiuhalisia hanaga mpira wa kuhold, ni mtu wa kugusa na kugawa ama kudrible, wanapooza mpira kwa Barca ni Busquets kwa sasa, na hiki ndicho ambacho hata Coutinho kilimshinda Barca, alizoea akikamata mpira atoe kisha akaombe sehemu nyingine na sio kukaa hapo hapo ili apige vipasi viwili vitatu.

Timu inapaswa kubadilika, WHY tusiweke viungo ambao hawana mambo mengi, pale kati tia De Jong, tia Arthur Melo, tia na Rakitic. Kwa bahati mbaya tumemkosa Neymar, ungeweka pale mbele Neymar, Messi na Suarez. Pale kati pangechangamka saaana, kungekuwa hakuna haja ya viungo pinzani kuwa wanarelax na kupumua, muda wote wangekuwa wanawaza wakabe wapi.

Kwa upande wangu, Bisquets anapoza sana mipira na kwa tunakoenda Barca tikitaka haitufai tena kwa asilimia kubwa, uliona Liver walivyotuendesha pale Nou Camp, sema ndo hivyo tu Messi alikuwepo, unafikiri Barca ingekuwa na mpira ambao haupozi pale Anfield tungekufa kizembe vile? Hata yule Pique mwehu tu, weka pale ukuta akae Umtiti, apate uzoefu zaidi, hii ni mashine haswa ila basi tu ndo hivyo.
 
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
12,038
Points
2,000
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
12,038 2,000
Tatzo syo wachezaji tatzo ni kocha unamsajili mchezaji nafasi ya kiungo wewe unakuja kumchezesha wings ndo msimu juzi tulishinda nyumbani goal 3 kwa1 dhidi ya Roma tukaenda Roma tukafungwa 3kwa0 tukatolewa msimu Jana tumeshinda nyumbani goal 3kwa0 dhid ya Liverpool tukaenda anfield kupigwa goals be 4 kwa 0 ko huu ni muendelezo mbovu be wa valvede una viungo Kama busquet,de jong,auther ,raktic, Vidal ukimuacha Roberto ambae leo ni full kesho utampanga kiungo unashindwa kupanga kikosi imara unakuja forward unao watu Kama messi,Suarez,dembele,grizman, coutinho, Perez, Malcolm Na wengneo unashindwa kuweka watu wa kuforce matokeo mfano Suarez syo amalize dakika 90 haya kwenye kiungo busquet syo lazma amalize dakika 90 kwa kuwa umri umeenda haya Roberto syo lazma aanze kwa kuwa una viungo wengi Yule asubiri anapotoka semedo yeye anaingia kwa ajiri ya kusaka matokeo coz anapanda Sana haya kwenye beki Una pique, Clement,umtiti,semedo, Alba syo lazma pique amalize dakika 90 au mechi zingne asianze kabsa aanze umtiti
Kaka umenena vyema, mimi kuna watu nashangaa kuanza Barca. Yaani pale anzisha Semedo, Alba, tia umtiti walau na huyu Lenglet ili apate uzoefu zaidi.

Toa Bisquets, weka De Jong, weka Arthur na Rakitic kati, mbele pale ndo shuhuli sasa, Suarez huwa hatabirikagi huyu mnyama ila ni fighter haswa, anaweza kuforce matokeo labda tu itokee asipate chances za kutosha.
 
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
3,668
Points
2,000
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
3,668 2,000
Tatzo syo wachezaji tatzo ni kocha unamsajili mchezaji nafasi ya kiungo wewe unakuja kumchezesha wings ndo msimu juzi tulishinda nyumbani goal 3 kwa1 dhidi ya Roma tukaenda Roma tukafungwa 3kwa0 tukatolewa msimu Jana tumeshinda nyumbani goal 3kwa0 dhid ya Liverpool tukaenda anfield kupigwa goals be 4 kwa 0 ko huu ni muendelezo mbovu be wa valvede una viungo Kama busquet,de jong,auther ,raktic, Vidal ukimuacha Roberto ambae leo ni full kesho utampanga kiungo unashindwa kupanga kikosi imara unakuja forward unao watu Kama messi,Suarez,dembele,grizman, coutinho, Perez, Malcolm Na wengneo unashindwa kuweka watu wa kuforce matokeo mfano Suarez syo amalize dakika 90 haya kwenye kiungo busquet syo lazma amalize dakika 90 kwa kuwa umri umeenda haya Roberto syo lazma aanze kwa kuwa una viungo wengi Yule asubiri anapotoka semedo yeye anaingia kwa ajiri ya kusaka matokeo coz anapanda Sana haya kwenye beki Una pique, Clement,umtiti,semedo, Alba syo lazma pique amalize dakika 90 au mechi zingne asianze kabsa aanze umtiti
Shakira ndio bure kabisa...ni kutufungisha tu daily
 
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
12,038
Points
2,000
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
12,038 2,000
Shakira ndio bure kabisa...ni kutufungisha tu daily
Hivi ana miaka mingapi yule jamaa, mbona akina Umtiti wapo, unajua isingekuwa Vermalen majeruhi jamaa angekuwa mpiga kazi kuliko Pique.

Kiuhalisia Spain beki zile za kazi kabisa huwa hakunaga, ilitokeaga tu kwa Puyol na huyu Alba ktk attacking sio mbaya.
 
kj75

kj75

Member
Joined
Feb 17, 2019
Messages
32
Points
95
kj75

kj75

Member
Joined Feb 17, 2019
32 95
Kaka umenena vyema, mimi kuna watu nashangaa kuanza Barca. Yaani pale anzisha Semedo, Alba, tia umtiti walau na huyu Lenglet ili apate uzoefu zaidi.

Toa Bisquets, weka De Jong, weka Arthur na Rakitic kati, mbele pale ndo shuhuli sasa, Suarez huwa hatabirikagi huyu mnyama ila ni fighter haswa, anaweza kuforce matokeo labda tu itokee asipate chances za kutosha.
Kaka ni kwamba kile kikosi kilivyo vile vile bila kuongeza au kutoa mchezaji hata mmoja ukimpa kocha kama pep au Mourinho tu lazma achukue uefa tukumbuke mwaka anakuja marsherano anatoka anfield alikuwa namba sita anatua nou camp anakutana na watu Kama busquet,xavi na inester ila pep alimbadilisha na akacheza beki nne akafiti yeye ameshindwa amuache Kila mchezaji acheze kwenye nafasi yake coutinho mpira alikuwa akiucheza anfield hatuoni kocha gani mchezaji akipata majeraha tu yeye anampiga Sub
 
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
3,668
Points
2,000
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
3,668 2,000
50/50 suarez kuwemo against valencia..Messi bado...na pengine hata game ya uefa Barca dhidi ya dortimond hatakuwepo..uhakika.tumtegemee kwenye game dhidi ya Granada 21/9/2019 kwa mujibu wa Barca News
 
Statesmann

Statesmann

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2019
Messages
1,080
Points
2,000
Statesmann

Statesmann

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2019
1,080 2,000
Legendary wa ajax,barca na timu ya taifa ya uholanzi Der Boer amesema Frenkkie de Jong anachezeshwa wrong position,,barca anapangwa pembeni mno...anadai kuwa ili aonyeshe hasa uwezo wake ni vema akasogezwa kati ama awe holding midifielder ..yaani acheze positioni ya sergio busqet..wana barca tutafurai ...kwa sasa anasema hachezeshwi sehemu mahsusi kwake Kama alivyocheza katika hizi mechi chache alizoshiriki....amemshangaa kocha Ververde kwa kutoliona hili
Der boer kwa sasa ni kocha wa timu ya vijana ya taifa uholanzi
Yaleyale ya Coutinho na dembele kuchezeshw wrong position

valverde mzinguaji sana
 
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
3,668
Points
2,000
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
3,668 2,000
Tetesi zinasema barcelona wapo katika wazo jipya la kutaka kufanya uamuzi wa kusajiri Neymar ama Kylian Mbappe kwa hapo baadae,hii ni baada ya kuchambua na kutafakari fitness ya Neymar...haishi injuries...now and then...pia wameangalia na umri wa mbappe nao unashawishi wao kumtamani pale nou camp
Sababu ingine wanataka awepo mtu wa kumtegemea hatamessi akiwa out
 
Franklin1902

Franklin1902

Member
Joined
Aug 1, 2018
Messages
23
Points
75
Franklin1902

Franklin1902

Member
Joined Aug 1, 2018
23 75
Kaka ni kwamba kile kikosi kilivyo vile vile bila kuongeza au kutoa mchezaji hata mmoja ukimpa kocha kama pep au Mourinho tu lazma achukue uefa tukumbuke mwaka anakuja marsherano anatoka anfield alikuwa namba sita anatua nou camp anakutana na watu Kama busquet,xavi na inester ila pep alimbadilisha na akacheza beki nne akafiti yeye ameshindwa amuache Kila mchezaji acheze kwenye nafasi yake coutinho mpira alikuwa akiucheza anfield hatuoni kocha gani mchezaji akipata majeraha tu yeye anampiga Sub
Mimi ndo uwa nawaambia watu kikosi kile kiache vile vile ukimpa kocha mwny akil timamu kama Pep or Klopp Nasemaje uefa inarudi.. Valverde ndg zng hana tactics yan ni kama uwa anaweka tu wachezaj uwanjan kua katafuteni matokeo
 
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
12,038
Points
2,000
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
12,038 2,000
Tetesi zinasema barcelona wapo katika wazo jipya la kutaka kufanya uamuzi wa kusajiri Neymar ama Kylian Mbappe kwa hapo baadae,hii ni baada ya kuchambua na kutafakari fitness ya Neymar...haishi injuries...now and then...pia wameangalia na umri wa mbappe nao unashawishi wao kumtamani pale nou camp
Sababu ingine wanataka awepo mtu wa kumtegemea hatamessi akiwa out
Sasa Mkuu mbape si anacheza kulia? Inawezekana vipi achukue namba ya Messi, namna pekee ya kumtafuta mrithi wa Messi, ni Messi kuondoka kwanza Barca.
 
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
12,038
Points
2,000
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
12,038 2,000
Mimi ndo uwa nawaambia watu kikosi kile kiache vile vile ukimpa kocha mwny akil timamu kama Pep or Klopp Nasemaje uefa inarudi.. Valverde ndg zng hana tactics yan ni kama uwa anaweka tu wachezaj uwanjan kua katafuteni matokeo
Achana na Pep na Klopp, hata Luis Enrique angeweza kutufikisha mbali, sijui walitazama nini kumpa timu Valverde. Hakuna kitu kabisa huyu jamaa.
 
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
12,038
Points
2,000
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
12,038 2,000
Mimi sielewi had saiv kwnn Rais wa Club anamkumbatia huyu mjinga bora tungefng hata mpango tupate kocha wa Ajax huyu mzee hii team ni kubwa sna kwake ndo maana hata kupanga inamshinda
Kabisaaa, tupate kocha kijana anayeendana na hali ya ushindani wa soka la sasa.
 
kj75

kj75

Member
Joined
Feb 17, 2019
Messages
32
Points
95
kj75

kj75

Member
Joined Feb 17, 2019
32 95
Mimi ndo uwa nawaambia watu kikosi kile kiache vile vile ukimpa kocha mwny akil timamu kama Pep or Klopp Nasemaje uefa inarudi.. Valverde ndg zng hana tactics yan ni kama uwa anaweka tu wachezaj uwanjan kua katafuteni matokeo
Unajua mm cjawah kumuelewa hasa mechi za uefa anaweza akaona tatzo au Hadi sisi ambao tunaangalia kwenye luninga tunaona kabsa kwamba hili ni tatzo kabsa lkn yeye anajifanya halion anakuja kuliona baada ya kufungwa ndo Sasa anamtoa mtu be Na kumuingiza wewe angalia mechi Na Roma second leg pia angalia mechi Na Liverpool second leg pia mm Barcelona Ana miaka sita hajafungwa pale nou camp uefa hawezi kusema Ni kwa sababu zake ni wachezaji Na hamasa kutoka kwa mashabiki kocha gani hawezi kushinda ugenini na timu kubwa kuanzia juve,Roma, Na Liverpool yaan zamani hatuna timu iliyokuwa inaomba kukutana na Barcelona lkn Sasa watasema Barcelona shinda goal100 sisi tunakuja kushinda Na sisi 101 kwetu
 
jackline1

jackline1

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
2,044
Points
2,000
jackline1

jackline1

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2012
2,044 2,000
Mimi leo namtazama Greizman-he has to justify kuwepo kwake Barca fc
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,382
Points
2,000
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,382 2,000
Ansu Fati -from Lamasia cantera,16 years of age
He is from Guinea-Bissau
Anapenda ku attack from flanks (right and left ) ,ana dribbles skills kama za Dembele ,ana speed sana (mbio) ,ana uwezo wa kucheza aerial duels
Anajua ku shoot mipira
Kwa sababu anatoka Lamasia cantera anahitaji spaces ndogo sana kucheza mipira

Wakati wanazi wa Barcelona (conservative) wanalaumu team kununua flops kwa hela ndefu kutoka vilabu vingine, Je hii ni ticket ya Dembele kuuzwa kwa sababu amefeli professional ethics zinazopelekea injuries za mara kwa mara na hivyo basi kuisababishia team hasara na kutokua na msaada?

Kwangu mimi Ansu Fatti amebeba ticket ya Dembele kuuzwa msimu ujao sio tu kwa sababu ya umri bali Ansu anaweza kufanya roles as Dembele
 

Forum statistics

Threads 1,336,618
Members 512,670
Posts 32,545,366
Top