FC Barcelona (Barça or Blaugrana) | Special Thread

bardizbah

bardizbah

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2017
Messages
1,439
Points
2,000
bardizbah

bardizbah

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2017
1,439 2,000
Messi ana wivu,hata pale team ya taifa alikuwa anainfluence kwa kocha asichague wanaoonekana kuja kumfunika Messi,Mpaka leo huwa najiuliza kwa nini Aguero alikuwa anaanzia benchi kipindi cha kombe la dunia.
Bado sijaona uzuri wa grazman mpk sasa zaid ya ujanjaujanja tu
 
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2010
Messages
8,917
Points
2,000
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2010
8,917 2,000
Ila Messi kaniudhi kumkataa Griezmann,pia najiuliza Messi yupo juu ya Barça?
Ndio maana wengine wanaiita FC Barcelona ya sasa kama Messi FC.
Messi ana influence nani awe kocha wa Barca.
Messi ndie huamua nani asajiliwe, nani abaki na nani aondoke Barca.
Huo mziki wa Messi uliwakumba wengi akiwemo Ibrahimovic, Etoo, Tata Martinez etc
Nasikitika Yaani ndio umeona hilo leo
 
M

mr.sparon

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2015
Messages
573
Points
500
M

mr.sparon

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2015
573 500
Shida forward .., tatzo kubwa ni viungo wa kati na kocha..sasa Grezman wa kaz gan??
Yaan benchi la ufund barca limegeuka kua vituko
 
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
3,116
Points
2,000
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
3,116 2,000
mbn meesi nae alikosa mech ya pili clear chance..
makosa ndani ya kiwanja yapo tu hakuna ambaye hakosei so iswe sababu ya kumkataa dembele
Mitazamo mingine noma sana mkuu

Kuna mwanangu mmoja huku anadai Dembele kwa kukosa vile ile game ya Liverpool Nou camp awekwe benchi kisha Coutinho ndio awe regular left wing

Sasa kweli Coutinho ni wa kumuweka Benchi Dembele au mahaba
 
F

FK21

Senior Member
Joined
May 27, 2019
Messages
136
Points
225
F

FK21

Senior Member
Joined May 27, 2019
136 225
Hakuna kitu nashangaa kama mtu ametoka kuvuta zake bangi anakuja kusema Greizman hafai kucheza Barcelona sasa sijui mnaosema ivyo mnalidhishwa na kiwango cha babu Suarez ambae hata kupiga pasi hawezi kabisa sikuiz
 
-KANA-

-KANA-

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2017
Messages
3,547
Points
2,000
-KANA-

-KANA-

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2017
3,547 2,000
Mitazamo mingine noma sana mkuu

Kuna mwanangu mmoja huku anadai Dembele kwa kukosa vile ile game ya Liverpool Nou camp awekwe benchi kisha Coutinho ndio awe regular left wing

Sasa kweli Coutinho ni wa kumuweka Benchi Dembele au mahaba
Ni upuuzi kulilia nafasi moja aliyokosa Dembele na kujisahaulisha nafasi zaidi ya tatu alizokosa Suarez!
 

Forum statistics

Threads 1,304,151
Members 501,282
Posts 31,504,691
Top