Fair Game Katika Mahusiano!!!!!!!! Kuwepo Rules na Guidelines!!!!!!

Fair Game Katika Mahusiano!!!!!!!! Kuwepo Rules na Guidelines!!!!!!

no umesisitiza sana kujitunza na kutokutoa game ref. post zako.....hii topic inahusu kuweka rules kwenye relations ili kuepuka side effects zitakazo jitokeza ktk relation husika ambayo watu hawataki kujicommit bt they want to enjoy the game....
huo ulikuwa ni mfano tuu wala si kigezo. Maana msimamo wa mtu haupimwi kwa kunyima game tuu!
 
Hapo kwenye red imebidi tu nicheke....naomba tuonane kwenye HARUSI ya MKATA KIU
Halaf hii username huyu dogo sijui kasoma MU?.............................


Hahahaaaaa! Harusi hiyo mbona hata mie nisipoalikwa lazima niibuke!!!! Nashona tu sare najifanya ndugu wa Mkatakiu Upo hapo?

Sio unajishaua na kubeba box wakati upo kwenye WHITE COLLAR JOB ili tusikuagize zawadi!?
 
Last edited by a moderator:
kwa zama hizi ndoa ni 50-50.....ndomana mkatakiu kasema anaoa lakini wakizinguana wanapart ways na maisha yanaendelea...sio ka zamani eti bila ndoa binti aionekana kioja ama disgrace kwenye family...nowdays women wamefunguka macho wamekuwa courageus na well off financialy wanaweza take care of the family without a man..thats y single parent families zimekuwa zikiongezeka

UFALME WETU SI WA JF HII!!!!!!! Watu mambo yamebadilika ila wanakomaa kukumbatia mfumo uliokuwa outdated! Mwishowe wanalia lia daily!

Mtu anajiaminisha mazuri yasiyokuwepo, watu wamekuwa nundaaa kweli, sasa wewe jitu nunda ukilitreat kama Angel lazima ulie! Ndo watu mtu 30 hajaolewa keshapanic kuganda wanaume! Badala azae tu mwanae aendele kutafuta furaha ilipo anakalia kuwaza jamii inamuonaje?

Give me a breaaaaaak!!!!!!!!!
 
Hapo kwenye red imebidi tu nicheke....naomba tuonane kwenye HARUSI ya MKATA KIU
Halaf hii username huyu dogo sijui kasoma MU?.............................

Ndo alikuwa anaanzisha kata kiu zilee afu blck zingine wanapokea! Duuuuh! Ila hawakumfikia ZEE LA PUNCH!!!!!!! We huoni ana swagga za MU! Ingekuwa IFM ungejua! Ila UDSM ndo nundaaa chadema kweli kweli! Hapendwi mtu!
 
Sasa wewe huoni kama kuto kutoa game haraka kunaweza kusaidia na huo unaweza ukawa ni moja ya msimamo tahbiti japo haitoshi?
no umesisitiza sana kujitunza na kutokutoa game ref. post zako.....hii topic inahusu kuweka rules kwenye relations ili kuepuka side effects zitakazo jitokeza ktk relation husika ambayo watu hawataki kujicommit bt they want to enjoy the game....
 
Yeaah..hapo umeongea mtuwangu..kila nikimsoma naona swagger za MU...lolz
Maisha yanabadilika sana ukute leo hii naye BOSS hapo alipo .huku zamani alikuwa mkata kiu hodari...

Ndo alikuwa anaanzisha kata kiu zilee afu blck zingine wanapokea! Duuuuh! Ila hawakumfikia ZEE LA PUNCH!!!!!!! We huoni ana swagga za MU! Ingekuwa IFM ungejua! Ila UDSM ndo nundaaa chadema kweli kweli! Hapendwi mtu!
 
hahahahahhahah...jamani eeh alfajiri njema guyz nisije fukuzwa kibarua bure kwa kuchelewa kisa??? JF!!!!
UFALME WETU SI WA JF HII!!!!!!! Watu mambo yamebadilika ila wanakomaa kukumbatia mfumo uliokuwa outdated! Mwishowe wanalia lia daily!

Mtu anajiaminisha mazuri yasiyokuwepo, watu wamekuwa nundaaa kweli, sasa wewe jitu nunda ukilitreat kama Angel lazima ulie! Ndo watu mtu 30 hajaolewa keshapanic kuganda wanaume! Badala azae tu mwanae aendele kutafuta furaha ilipo anakalia kuwaza jamii inamuonaje?

Give me a breaaaaaak!!!!!!!!!
 
Hahahaha @lara1 sawa ntawapa wa kijijini kwetu umenichekesha sana,, lakini naona umeshagundua utofauti wa post niliyo kuquote mwanzo na hizi unazo jibu, kimbuka zile haukuongelea vigezo na masharti lakini swal la kujitunza ni muhimu sana, kama unavyo sema wanaume wengi waongo kwa hiyo kuwa makini ni muhimu sana, na lazima uwe na vipimo vizur hata kama ndoa ni mtihani!

Hahahaaaaaaa! Imenibidi kuongezea manake bila kuulizwa "Huu ni Ufa----------?" mmalizie gio! hatuelewani! Mkiulizwa huu ni nini? Chaka kali!

Usemalo ni kweli ila dunia ya leo kwa design hiyo unaweza kwenda chakka! Hata hawa BF tunawapata design hiyo hiyo! Mnaanza temp mkirizika kuwa mbuzi kwenye gunia amenona mnachange terms n conditions kwa kuridhiana! Sio kudanganyana NITAKUOA EEH!
 
Hahahaha loya bana we endelea kula ganzi wenzio wanajilia kisela.....hahahah eti msimamo....
Sasa wewe huoni kama kuto kutoa game haraka kunaweza kusaidia na huo unaweza ukawa ni mmoja wa msimamo tahbiti?
 
Tatizo lenu mnadhani mnabadilika peke yenu..hao wanaume mngejua nao wanavyowabadilikia wala usingesema haya..
Yaani utake USITAKE mwisho wa siku wa KUUMIA ni mtoto wa kike tu.....kikubwa cheza kwa kadiri ya 'melody' na 'beat'..

UFALME WETU SI WA JF HII!!!!!!! Watu mambo yamebadilika ila wanakomaa kukumbatia mfumo uliokuwa outdated! Mwishowe wanalia lia daily!

Mtu anajiaminisha mazuri yasiyokuwepo, watu wamekuwa nundaaa kweli, sasa wewe jitu nunda ukilitreat kama Angel lazima ulie! Ndo watu mtu 30 hajaolewa keshapanic kuganda wanaume! Badala azae tu mwanae aendele kutafuta furaha ilipo anakalia kuwaza jamii inamuonaje?

Give me a breaaaaaak!!!!!!!!!
 
no umesisitiza sana kujitunza na kutokutoa game ref. post zako.....hii topic inahusu kuweka rules kwenye relations ili kuepuka side effects zitakazo jitokeza ktk relation husika ambayo watu hawataki kujicommit bt they want to enjoy the game....

Hahahaaaaaaaaaaa! It sounds wild! No commitment but Enjoy the game!!!!!!!! Ila ndo times tunazo ishi hizi! Ukijifanya kuignore things hizoo zina fall apart!
 
Hii inawasaidia sana ninyi kuepuka maumivu, maana naamini wanawake wengi wana mapenzi ya kweli tena sana lakini kila leo wanalia!
Hahahaha loya bana we endelea kula ganzi wenzio wanajilia kisela.....hahahah eti msimamo....
 
Tatizo lenu mnadhani mnabadilika peke yenu..hao wanaume mngejua nao wanavyowabadilikia wala usingesema haya..
Yaani utake USITAKE mwisho wa siku wa KUUMIA ni mtoto wa kike tu.....kikubwa cheza kwa kadiri ya 'melody' na 'beat'..

Aaaaaaah wapi! Ofcourse mtoto wa kike mwenye plan la maisha yake 20 YRS from now lazima aumie! Ila sie tunaenda na monsoon winds haumii mtu! Upepo ukibadilika strategy zinabadilika fasta!

Kama hii ya mechi za kirafiki!

Aguy yuko kind of cute! Amemeet standards zako, uko lonely kitambo, umeridhika na package basi mnakubaliana tu kuwa Your sexy i like you, you like me mna date couple of dates kuona itakuwaje!

Mkiwa na chemistry mkakolezana, then mnrenew terms and condition bwana im falling in love deeply with you, this tempo thing aint working! I want more, something serious! Mkiridhiana mnaupgrade mambo!

Then kafa kaoza juu yako, anakwambia i want all in! Sitaki kuonja, nataka kumiliki! Basi ndoa inapigwa hapo!

Ila hakuna mahali fake promise imetolewa!!! Mambo yameenda kiukweli na kiutu uzima hadi mwisho!

Afu umri wenyewe huu, kudanganyika unajitakia tu! Ila ukiwa umeplan kivyako lazima yaugeuke!
 
Hahahahahahahahaha
@lara1 nkugambile?

Hahahaaaaaaaaaaa! It sounds wild! No commitment but Enjoy the game!!!!!!!! Ila ndo times tunazo ishi hizi! Ukijifanya kuignore things hizoo zina fall apart!
 
Hahahaha loya bana we endelea kula ganzi wenzio wanajilia kisela.....hahahah eti msimamo....

Wanasema Your Attitude Determines your Altitude!!!!!! Ukiamini you wont get any untill ujicomitt then you wont get ANY seriously!
 
si game tu na vigezo na masharti vizingatiwe au mhusika wallet haisomi???hahahahah

Muhusika ni WAKUJA!!!!! So kafeli inerview! Hajikidhi vigezo na masharti nafuu japo ya game tu!
 
Hivi sasa katika hizi zama zenu NDOA mnaipa nafasi gani??..
Unajua sie tumekuwa maisha yalikuwa sio kama leo, ukiwa na vijishilingi tu mademu kibao..sasaivi you need to establish a status in order to catch a gorgeous lady?.....

Kinachotkiwa ni Men kuacha uhuni wa rejareja na kuwork their a.s.s.e.s hader ili waweweze kutoka kimaisha na kuretain hadhi yao ya Uanaume sio kujibweteka na kujifariji ujinga kuwa kutokuwa na hela its okay! Mapenzi sio hela! Atanipenda hivo hivo blah! blah! blah!

Siku hizi hata mkioana ni mwendo wa kumake things zi happen mwanzo mwisho! Kama mmeanza na corolla kadri muishivyo mnajiupgrade! Na mapenzi ni uwazi zaidi! Kama ndoa ndo chanzo cha unhappiness kwako basi mna call it quits kila mtu anaifuata furaha yake ilipo (Hapa paroko akiniona nimetoa wazo la kuachana atanimalizaaa!) Siku hizi the basis ni kumake yourself happy sio kujitesa kufurahisha jamii!
 
Naomba kukuuliza lara 1 ni kosa lipi unalolijutia ktk maisha yako kimapenzi?Nipe uzoefu wako ktk hili:smile:
 
Mwl gfsonwin asante kwa ushuhuda! Huyu loya kwa nini aliaharibu sasa! Any way nadhani wa kwako alikuwa huyo wa mwisho!

Msimamo ulio kuwa nao wewe mwl wangu@gfsonwin ni nadra kuupata kwa sasa si kwamba watu hawawezi bali ni life style walio hamua kuwa nayo, mahusiano ya mejaa maigizo sana,mtu ana wiki mbili kwenye mahusiano lakini amri ya sita imesha vunjwa hadi imevunjika can you imagine?.

Na hapa unakuta lawama nyingi ni kwa wanaume kuwa ni waongo lakini wanao sema wana danganywa misimamo hawana kabisa! Me nafikiri wasichana wangeiga mfano wako nadhani mahusiano yangekuwa yana kwisha salama. Fikiria mtu unakuwa na uhusiano na mtu miaka nane bila kusogelea zinaa, kwakweli ni msimamo thabiti sana maana kama mtu alikuwa ana mpango wa game tu lazima ajitoe mwenyewe!

Am proud of you mwl

kiukweli life style ya leo imeharibu mahusiano sana sana, nakmbka wakati nakuwa ilikuwa kuwa na bf sio jambo baya but uhusiano wenu uliisia kwenye kadi na barua tu. tena kwasie tuliosoma boarding school basi ilikuwa ni kama sifa fulan kuwa na bf akakutumia kadi kila wiki ama barua na wewe ukawa unatuma. ila kwa sababu ya umbali tuliweza kujilinda kweli kweli na istoshe ilikuwa mtu ukishakuwa ba bf mmoja uliassume anatosha na ilikuwa hvyo so wenine hawakupata nafasi tena unless mje mmwagane kama ilivyotokea kwangu na loya.

imagine loya alikuwa mhaya, anaish Dar mie nilikuwa mchaga naish Moshi alisoma ilboru mie nilisoma ashira, kwahaiyo makutano yetu yalikuwa ni kwenye disco la shule na ndipo palipozaa mahusiano yenye tija kwa miaka 8 toka niko form 2 hadi nafika chuo na hatukuwah hata kuiwaza iyo zinaa manake kwanza tungeifayia wapi?? pia uthubutu tungeupata wapi??

anyway maisha ndivyo yalivyo huwa yanabadiika sana ndio maana sasa hivi sishangai sana manake binti bf ni day scholar mwenzie kila siku wanaonana kwenda na kurudi nyumban unataka kuniambia hawata zini?? sie ilikuwa unaoana raha kuandilkiwa ""swthrt i love you''' na kuokea card za i mss you, i love you, kusigniwa autograph na bf wako basiii.
 
Back
Top Bottom