Fair Game Katika Mahusiano!!!!!!!! Kuwepo Rules na Guidelines!!!!!!

Fair Game Katika Mahusiano!!!!!!!! Kuwepo Rules na Guidelines!!!!!!

yan ole wake mtu anitongoze eti anataka good time tu.kwani me changudoa??si uende pale mwembe jini kinondon ukapate huduma??nakwambia patachimbika na unaweza ondoka bila viatu au bila suruali kabisa.
me ni mwanamke nina heshima zangu eti one night stand!am totaly against haya makitu yan siyapendi.kama ni boyfriend basi vigezo na masharti kuzingatiwa.

veeery sweet!!!
 
BAK nimekusoma ...but anachosema lara 1 ni kuwa 'tangu mnapoanza game basi rules na guidelines zieleweke ili mwisho wa siku asiwepo wa kusema ulinipotezea muda'...............................
 
Last edited by a moderator:
Mmmh... Mie zamani nilidhani nawafahamu wanaume na hawawezi kunidanganya..!! Kumbe nilijidanganya mwenyewe..

Unakutana na mwanaume anajiapiza yuko single na anadiriki mpaka kuja kwa wazazi, ukimwambia akupeleke kwake anakupeleka kwa mshkaji wake ambaye ni single akijifanya pale ndio kwake kumbe muongo..!!

Ukisharidhika na kujiachia nae kwa masarakasi ya kufa mtu, ndio hapo unakuja kugundua ana mke na watoto wawili... Ukimshutumu anakwambia ningekwambia ukweli tangu mwanzo usingenikubali....

Unabaki kutoa mimacho kwa hasira..!!

Hawa ndo wanajiponza kufanyiwa fujo wake zao ama kuzaliwa watoto wa nje! Mtu kwanini ujeoporadize mambo yako ya msingi wa vitu vidogo! Sema ukweli ule vituz kwa raha na amani!
 
Mwl gfsonwin asante kwa ushuhuda! Huyu loya kwa nini aliaharibu sasa! Any way nadhani wa kwako alikuwa huyo wa mwisho!

Msimamo ulio kuwa nao wewe mwl wangu@gfsonwin ni nadra kuupata kwa sasa si kwamba watu hawawezi bali ni life style walio hamua kuwa nayo, mahusiano ya mejaa maigizo sana,mtu ana wiki mbili kwenye mahusiano lakini amri ya sita imesha vunjwa hadi imevunjika can you imagine?.

Na hapa unakuta lawama nyingi ni kwa wanaume kuwa ni waongo lakini wanao sema wana danganywa misimamo hawana kabisa! Me nafikiri wasichana wangeiga mfano wako nadhani mahusiano yangekuwa yana kwisha salama. Fikiria mtu unakuwa na uhusiano na mtu miaka nane bila kusogelea zinaa, kwakweli ni msimamo thabiti sana maana kama mtu alikuwa ana mpango wa game tu lazima ajitoe mwenyewe!

Am proud of you mwl

huwaga napenda sana sana kujitolea ushuhuda wangu binafsi kwani naamin ndicho kitu ambacho nimekishuhudia kwa macho na matendo yangu, sasa hapa naomba nitoe ushuhuda kidogo tu juu ya hali ilivyokuwa enzi zangu:

nilikutana na hubby enzi hizo nikiwa chuo yeye akiwa mwaka wa 3 mie nkiwa mwaka wa 1. kimsingi ilikuwa ni coincidence ya ajabu kwani alikuwa rafiki yangu wa karibu kwa muda mrefu sana na alisoma darasa ambalo wengi wa wanafunzi wake walikua marafiki zangu wa kawaida.

nilikuwa na bf ambaye tulidumu katika maisha ya usafi sana kwa muda wa miaka 8, yani hatukujaribu hata siku moja kuikaribia zinaa ingawa tulikuwa tunatoka disco na dinner mara kwa mara. kumbe mahusiano yangu na huyu bf yalikuwa yakimuumiza ingawa hakuniambia mm.

nakumbuka iliwah kutokea two times anakuja kwangu ananikuta nataka kutoka na bf wangu, tena pasi kujali nlikuwa namwambia nsubiri naenda kuoga naja navaa yy yupo na kisha naondoka kwenda zangu disco na bf yeye anaenda kwake huku roho ikimuuma. anyway sikujua kama nilikuwa namuumiza kabisa hivyo i took it just simple na mie niliamin kwamba bf wangu huyo loya ndo angekuwa hubby.

kiukweli ilitokea siku moja huyu loya akaniboa sana sana niliia sana nikasema sitak tena kuwa na mahusiano na mtu, but kama bahati nikakutana nae njian nikiwa nalia nikamsimulia akanionea huruma sana akanipeleka rum kwangu. basi kwakua nilimsimulia kila kitu alikuwa karibu ana na mm ili kulinda kwamba sitojiumiza zaid na alikuwa ananitania " mm ni mfariji wa wajane " basi nilikubali kampani yake kwa mwaka mzima bila kusema jambo lolote lile. baada ya mwaka ndipo aliposema ananipenda na ulikuwa ndo mwaka wake wa mwisho chuoni so sikuwa na pingamizi ila tu nilimpa msimamo wangu kwamba nataka mahusiano ya aina gani.

tulikubaliana na yale ambayo tuliyaona ni ya maana kwetu kwa wakati huo, na tukawashirikisha wazazi nilipokuwa sasa nimesha tambulisha nyumban mahari imeshatolewa nilijikuta nmevunja mwiko wangu na kuanguka katka dhambi ya zinaa and huwez kuamin nilipata ujauzito wa mwanangu wa kwanza. but atleast nilikuwa tayari nimesha pata assuarance ya kile nikitakacho sikujali sana ingawa siku ya kutubu niliumia sana. i had to push ili ndoa ipite kabla tumbo halijaonekana nili- confess mbele ya padre kwamba nimezini na nimjamzito hivyo nikapewa malipizi ya kufanya nikabariki ndoa.
 
Last edited by a moderator:
ahhahah tatizo watz wamezoea kusema uongo...na wanawake wengi wanapenda kudanganywa....
Hawa ndo wanajiponza kufanyiwa fujo wake zao ama kuzaliwa watoto wa nje! Mtu kwanini ujeoporadize mambo yako ya msingi wa vitu vidogo! Sema ukweli ule vituz kwa raha na amani!
 
we loya hebu acha porojo mabinti ndo hawan msimamo ama nyie ndo mnataka vidude first hand?? nyie ndo muache kulilia vidude mapema muwe wavumilivu la hamuwezi basi muwe wawazi....men wa type ya mume wa mwl gfsonwin hawako sasa hivi sasa iweje utake kufosi mabinti kuwa kama mwalimu while nyie mmechange?? be realistic
Mwl gfsonwin asante kwa ushuhuda! Huyu loya kwa nini aliaharibu sasa! Any way nadhani wa kwako alikuwa huyo wa mwisho!

Msimamo ulio kuwa nao wewe mwl wangu@gfsonwin ni nadra kuupata kwa sasa si kwamba watu hawawezi bali ni life style walio hamua kuwa nayo, mahusiano ya mejaa maigizo sana,mtu ana wiki mbili kwenye mahusiano lakini amri ya sita imesha vunjwa hadi imevunjika can you imagine?.

Na hapa unakuta lawama nyingi ni kwa wanaume kuwa ni waongo lakini wanao sema wana danganywa misimamo hawana kabisa! Me nafikiri wasichana wangeiga mfano wako nadhani mahusiano yangekuwa yana kwisha salama. Fikiria mtu unakuwa na uhusiano na mtu miaka nane bila kusogelea zinaa, kwakweli ni msimamo thabiti sana maana kama mtu alikuwa ana mpango wa game tu lazima ajitoe mwenyewe!

Am proud of you mwl
 
hii haifai kuiapply kwa mume wa mtu....ni bachela kwa bachela ndo mwake!!!

ha ha..haya Ciello...jamaa ana kitu atakioa na wewe unakijua,,,
anakutokea mnakubaliana kupeana good -tyme tuuu..
una uhakika huwezi kuwa na wivu kabisa??
SnowBall amesema hapo juu kuwa wengi wenu hamuwezi kuuvumilia huu ukweli,...hence lazima mpewe mchanga wa macho kidogo msione vizuri..
 
Last edited by a moderator:
Wakati mwingine UKWELI nao una gharama zake...lolz

Hawa ndo wanajiponza kufanyiwa fujo wake zao ama kuzaliwa watoto wa nje! Mtu kwanini ujeoporadize mambo yako ya msingi wa vitu vidogo! Sema ukweli ule vituz kwa raha na amani!
 
nione wivu ili iweje?? labda yeye ndo anionee wivu miye na abadili mwelekeo kwa shori wake....akinidanganya atakuwa coward....
ha ha..haya Ciello...jamaa ana kitu atakioa na wewe unakijua,,,
anakutokea mnakubaliana kupeana good -tyme tuuu..
una uhakika huwezi kuwa na wivu kabisa??
SnowBall amesema hapo juu kuwa wengi wenu hamuwezi kuuvumilia huu ukweli,...hence lazima mpewe mchanga wa macho kidogo msione vizuri..
 
typical tz guyz...alwayz telling lies...una gharama na madhali umeamua kuplay ze game lazima uface hizo consequences...
Wakati mwingine UKWELI nao una gharama zake...lolz
 
hapa ndio nakupendaga mdogo wangu...
Makavu live au sio?..kusema kweli guys ndio tunatengenezaga mazingira ya kubandua kizibo mapema...Hata mwalimu nadhani hajafunguka vizuri ukute hata mshika pembe aliomba kidude..sema ticha alikuwa 'rigid'...

we loya hebu acha porojo mabinti ndo hawan msimamo ama nyie ndo mnataka vidude first hand?? nyie ndo muache kulilia vidude mapema muwe wavumilivu la hamuwezi basi muwe wawazi....men wa type ya mume wa mwl gfsonwin hawako sasa hivi sasa iweje utake kufosi mabinti kuwa kama mwalimu while nyie mmechange?? be realistic
 
Mwl gfsonwin asante kwa ushuhuda! Huyu loya kwa nini aliaharibu sasa! Any way nadhani wa kwako alikuwa huyo wa mwisho!

Msimamo ulio kuwa nao wewe mwl wangu@gfsonwin ni nadra kuupata kwa sasa si kwamba watu hawawezi bali ni life style walio hamua kuwa nayo, mahusiano ya mejaa maigizo sana,mtu ana wiki mbili kwenye mahusiano lakini amri ya sita imesha vunjwa hadi imevunjika can you imagine?.

Na hapa unakuta lawama nyingi ni kwa wanaume kuwa ni waongo lakini wanao sema wana danganywa misimamo hawana kabisa! Me nafikiri wasichana wangeiga mfano wako nadhani mahusiano yangekuwa yana kwisha salama. Fikiria mtu unakuwa na uhusiano na mtu miaka nane bila kusogelea zinaa, kwakweli ni msimamo thabiti sana maana kama mtu alikuwa ana mpango wa game tu lazima ajitoe mwenyewe!

Am proud of you mwl


Weeeeeeeeee! Thubutuuuuuuuu! Times are changing siku hizi! Sisi wenyewe tunataka wanaume handsome wenye pesa zao! Isitoshe umzungushe mwenzio kwani bado Bikra! Koz ukimzungusha akikuta used unamkasirisha zaidi!

Siku hizi having fun na kuenjoy kuna maana zaidi!!!!!!! Its better nijiachie na a guy anayenivutia kuliko kujiachia na jitu halivutii ila ndo lenye msimamo wa ndoa! Give me a breakkkkkkkk! MY HAPPINESS AND ENJOYMENT COMES FIRST!


Haina kulazimishana siku hizi! Huko kwenye mechi za kirafiki mkikolezana nd mwaoana coz upendo unakuwa genuine!


Hii mbinu yenu ya 1980s ilifanikiwa enzi hizo watu wanatoka shamba hukooo! Ila kwa sie born here here! Aaaaaah Wapi! Humpati mtu mbona! Utazeeka bila kudo!
 
He who laughs last laughs longer...kusema ni rahisi..utekelezaji sasa??
Unadhani kibongobongo shoga zako watakusoma ukiwaambia 'hapa nakula good times tu..ndoa sio mpango mzima'
Prisoner 46664 hebu muulize Ciello kama ana kifua...

nione wivu ili iweje?? labda yeye ndo anionee wivu miye na abadili mwelekeo kwa shori wake....akinidanganya atakuwa coward....
 
Last edited by a moderator:
ticha kaficha details nyingi tu...kasimulia story ka ya abunuwasi, ngoja akiamka huenda akaleta story iloshiba nyama za kutosha....
hapa ndio nakupendaga mdogo wangu...
Makavu live au sio?..kusema kweli guys ndio tunatengenezaga mazingira ya kubandua kizibo mapema...Hata mwalimu nadhani hajafunguka vizuri ukute hata mshika pembe aliomba kidude..sema ticha alikuwa 'rigid'...
 
ha ha..haya Ciello...jamaa ana kitu atakioa na wewe unakijua,,,
anakutokea mnakubaliana kupeana good -tyme tuuu..
una uhakika huwezi kuwa na wivu kabisa??
SnowBall amesema hapo juu kuwa wengi wenu hamuwezi kuuvumilia huu ukweli,...hence lazima mpewe mchanga wa macho kidogo msione vizuri..

Namsaidia kujibu! Kuna option 2

1. Kama anaona wivu si anampa cha mbavu tu kwani kitu gani! Anajiepusha mapemaa! Na ni fair coz anaamua kwa kuwa na info zote!

2.Uchumba sio ndoa! Unajituma viuno vya kudead mtu hadi inapigwa substitution ya maana hapo! Kama mwanaume hana pete huyo mbona ni AVAILABLE FOR TAKING!!!!!!!!
 
hao mashosti nawaambia wa nn?? hiyo itakuwa siri yangu moyoni mkataba ukiisha ntawaambia jamaa tumetofautiana world outlook....hahahahahah
He who laughs last laughs longer...kusema ni rahisi..utekelezaji sasa??
Unadhani kibongobongo shoga zako watakusoma ukiwaambia 'hapa nakula good times tu..ndoa sio mpango mzima'
Prisoner 46664 hebu muulize Ciello kama ana kifua...
 
ticha kaficha details nyingi tu...kasimulia story ka ya abunuwasi, ngoja akiamka huenda akaleta story iloshiba nyama za kutosha....

Hahahaaaaaaaaaaa! Embu mpumzishe tichaa! Stori ina over 20 years toka i happen so its possible hakumbuki details vizuri! Cut her some slack!

Ila washika pembe wanafaidigi!!!! LOL! Ngoja na mimi niwakumbuke kwa sms usiku huu washika pembe wangu huu msimu wa X mass! You never know till you know!
 
Back
Top Bottom