lara 1
JF-Expert Member
- Jun 10, 2012
- 15,700
- 29,210
- Thread starter
- #101
duh women kazi tunayo yani mtu anaomba game kunipima? anapima nn sasa?? uvumilivu, mnato ama nn? lakini ndomana tukasema ka ishu ni game tu muwe wazi ili tuepuke maumivu ama dreamz zisizo na uhalisia!!! kwani huenda hata mie nikawa nahitaji game tu kutoka kwako and nothing else.....
Hahahaaaaaaaaaaaaaaa! Itakuwa anapima sijui hata kitu gani! Ila nmecheka sanaa!
Achana na watu wewe! Mpaka things zi fall apart ndo wajue sasa its time for change!
Afu kwanini watu wana assume kila atakeomba atapewa!!!!!!!!!! Vigezo vya mchujo viko pale pale!!!!!!!!!! Ila sema rules na guideline ndo zinaongezeka! Ila mchujo mkali vilevile!
Hata kukubaliwa game kuna vigezo vyake atiii! Kama ambavo muomba game ana criteria zake kabla hajaomba! Except sasa badala ya kuomba permanent una apply temporarly!!!!!!!!