Fainali za Epiq Bongo Star Search kutoka Diamond Jubilee.!

Fainali za Epiq Bongo Star Search kutoka Diamond Jubilee.!

Kweli walter anajitahidi sana anaimba vizuri
Wababa anaijua audiance hata akiimba vibaya ila style ya muziki
Salma... Hapa nakosa neno ushabiki unaelekea kunizidi nguvu.
Hizo two Nkwabi's kwa kweli Madam kachemsha bora angebaki Norman
 
Kama upo makini ushindani mkali upo kwa Wababa na Walter. Ukiangalia ni kama Wababa alipangwa achukue kitita lakini Walter ametoa upinzani mkali mpaka kampeni zilizokuwa zimepangwa kugonga mwamba.
 
Kama upo makini ushindani mkali upo kwa Wababa na Walter. Ukiangalia ni kama Wababa alipangwa achukue kitita lakini Walter ametoa upinzani mkali mpaka kampeni zilizokuwa zimepangwa kugonga mwamba.

Na km wanataka kupoteza heshima wampe wababa ushindi. Tutakubali matokeo but hayatakuwa ya haki km kweli aim yao ilikuwa ni kutafuta an epiq star wa ukweli ambao ni salma na walter, kwisha.
 
Hapa ndo tutajua kama maamuzi ni ya wapiga kura au ni ya Madam Ritha
 
1. Walter Chilambo
2. Salma a.k.a Mzenji
Ndiyo washindi wangu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom