Fainali za Epiq Bongo Star Search kutoka Diamond Jubilee.!

Fainali za Epiq Bongo Star Search kutoka Diamond Jubilee.!

Mzee Yusuph anadhihirisha hana mpinzani katika tasnia yake ya mataarabu hapa. Good performance.
Labda kwa wanaume ila tukichanganya wote....
Hadija Kopa na Leila wanamfunika vizuuuuuri hata hafurukuti
 
Duh Salma katinga na gitaa,mazingara yanaonyesha kwamba atachukua ndoo.
 
Salma anatupa karata yake ya kwanza katika fainali lakini kwa wimbo aliochagua ni kama kauza timu, labda kama sijui.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom