Eti, nifanye nini?


vukani

vukani

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2009
Messages
245
Points
195
vukani

vukani

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2009
245 195
Ili niwe mwenyeji wa jukwaa hili la Chit Chat?

Kwa kifupi mimi ninaishi Arusha, lakini nimezaliwa Dar na kukulia Dar ingawa wazazi wangu ni wenyeji wa Kilimanjaro. Kule Arusha niko Kibiashara, nikisafiri safiri kwenda Nairobi na Kampala kibiashara.
kwa sasa niko Dar kwa wazazi wangu nikisubiri kula sikukuu.
 
vukani

vukani

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2009
Messages
245
Points
195
vukani

vukani

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2009
245 195
Last edited by a moderator:
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
pole mwaya utaelewa taratibu ila wengi humu ni waume na wake za watu so take care....usivamie ngome ya watu...
Nimesoma post nyingi humu naona kama vile mnajuana
wadada kama cacico, Madame B, Ciello, charminglady, Kipipi, snowhite, @FP, sweetlady lara 1, na wanaume kama vile kina Arushaone, Erickb52, manoah, Baba V, Asprin, platozoom, Bujibuji, na wengnei naona kama vile ni group ya watu wanaokutana mara kwa mara kutokana na mzungumzo yao humu, jinsi wanavyochomekeaga out of topic kuashiria kuna jambo wao tu ndio wanalifahamu

Mara nyingi huwa natoka kapa kwa sababu naingiaga huku kwa ku bip
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,398
Points
1,225
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,398 1,225
vukani Jibu hili swali!wewe ni mwanaume,mmeenda kutembea na Rafiki yako mpendwa,mlipofika maeneo ya nje ya mji,mkakuta kuna beach,akaamua aende kujisaidia haja kubwa,katikati ya shughuli yake akang'atwa na nyoka matakoni karibu na glumeti ya kutolea mizinga,sasa kuna option mbili 1.umnyonye sumu huyo rafiki yako ambaye ni mwanaume,sehemu zake za haja kubwa ambapo ameng'atwa na nyoka ama
2.umuache afe.
Utachagua lipi hapo baada ya hapo ndipo nitakapokuruhusu kuonana na Chilli na tedo maana huwezi onana hata na wajumbe wa kamati sa hv mpaka ufanye hii mitihani vema.
 
Last edited by a moderator:
vukani

vukani

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2009
Messages
245
Points
195
vukani

vukani

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2009
245 195
vukani Jibu hili swali!wewe ni mwanaume,mmeenda kutembea na Rafiki yako mpendwa,mlipofika maeneo ya nje ya mji,mkakuta kuna beach,akaamua aende kujisaidia haja kubwa,katikati ya shughuli yake akang'atwa na nyoka matakoni karibu na glumeti ya kutolea mizinga,sasa kuna option mbili 1.umnyonye sumu huyo rafiki yako ambaye ni mwanaume,sehemu zake za haja kubwa ambapo ameng'atwa na nyoka ama
2.umuache afe.
Utachagua lipi hapo baada ya hapo ndipo nitakapokuruhusu kuonana na Chilli na tedo maana huwezi onana hata na wajumbe wa kamati sa hv mpaka ufanye hii mitihani vema.
Rafiki ni bora kuliko mwanasesere!
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,565
Points
1,250
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,565 1,250
ID yako nyingine inaitwaje?
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,751
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,751 0
Nimesoma post nyingi humu naona kama vile mnajuana
wadada kama cacico, Madame B, Ciello, charminglady, Kipipi, snowhite, @FP, sweetlady lara 1, na wanaume kama vile kina Arushaone, Erickb52, manoah, Baba V, Asprin, platozoom, Bujibuji, na wengnei naona kama vile ni group ya watu wanaokutana mara kwa mara kutokana na mzungumzo yao humu, jinsi wanavyochomekeaga out of topic kuashiria kuna jambo wao tu ndio wanalifahamu

Mara nyingi huwa natoka kapa kwa sababu naingiaga huku kwa ku bip
Signature yako inajieleza vizuri sana.
What we need is love.
However it is not only love, but also love that creates a lovely friendship!
That's it my dear!

Mfano mimi kati ya hao members ulowataja simjui hata mmoja na sijawahi kushare nao tukio lolote lile on my consciousness . . . . . basi tu ni kuchangamkiana!

You are warmly welcome, jisikie huru kabisa!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,087
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,087 2,000
Nimesoma post nyingi humu naona kama vile mnajuana
wadada kama cacico, Madame B, Ciello, charminglady, Kipipi, snowhite, @FP, sweetlady lara 1, na wanaume kama vile kina Arushaone, Erickb52, manoah, Baba V, Asprin, platozoom, Bujibuji, na wengnei naona kama vile ni group ya watu wanaokutana mara kwa mara kutokana na mzungumzo yao humu, jinsi wanavyochomekeaga out of topic kuashiria kuna jambo wao tu ndio wanalifahamu

Mara nyingi huwa natoka kapa kwa sababu naingiaga huku kwa ku bip

mbona mie hujanitaja...hujui mie ndio nashikilia ufunguo wa huu mjengo, sasa leo lazima ulale nje
 
Last edited by a moderator:
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
wasiliana na mamito Madame B akugaie ama tedo au Chilli...ila kuwa makini na mzee mmoja anayeitwa Baba V...hachelewei kukuvunjia uhusiano....waulize manoah ama sweetlady watakupa ushahidi wa hili...
mimi ningependa niwe na wa kiungoo, maana tayari ninaye wa kiukwelii
 
Last edited by a moderator:
vukani

vukani

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2009
Messages
245
Points
195
vukani

vukani

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2009
245 195
mbona mie hujanitaja...hujui mie ndio nashikilia ufunguo wa huu mjengo, sasa leo lazima ulale nje
samahani kaka, haya nipe introduction niwajue watu na nafasi zao na taratibu za humu mjengoni,
 
vukani

vukani

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2009
Messages
245
Points
195
vukani

vukani

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2009
245 195
Signature yako inajieleza vizuri sana.
What we need is love.
However it is not only love, but also love that creates a lovely friendship!
That's it my dear!

Mfano mimi kati ya hao members ulowataja simjui hata mmoja na sijawahi kushare nao tukio lolote lile on my consciousness . . . . . basi tu ni kuchangamkiana!

You are warmly welcome, jisikie huru kabisa!
Ahsante dada
kwa hiyo hapa kwa kifupi watu hawajuani zaidi ya kupiga soga tu, au nimekosea?
 

Forum statistics

Threads 1,296,584
Members 498,672
Posts 31,253,077
Top