Simulizi ya Hidaya wa Pepe Kalle na DJ Mark Hope

Simulizi ya Hidaya wa Pepe Kalle na DJ Mark Hope

Frank Wanjiru

Platinum Member
Joined
Apr 12, 2012
Posts
25,598
Reaction score
46,633
Habari ya ukweli kabisa
Na Mmiliki wa cave Disco.
The sound of Serengeti

Anaanza Kwa kusema
Mimi nilikuwa nafanya kazi AICC kama Director of Conferences and Marketing, na wakati huo naendesha Disco hapo New Safari Hotel, The Cave, ambayo ilikuwa basement ya hotel na bendi yangu ya The Sounds of Serengeti (Jamani Buzi Langu) iliyokuwa inapiga Equator Hotel.

Mdau wangu mkubwa wa muziki alikuwa Hidaya, na tulimpa membership ya Club na Band, bure.

Dj wangu akiitwa MacHope Davis Junior, the Young Millionaire a.k.a. Tumaini Mzeru (marehemu) toka Matombo Msalabani, Morogoro.

Lakini nikienda Dar nakunywa kwa rafiki yangu Charles Mbandwa, kwenye joint yake ya Guys & Girls, Bagamoyo Road, karibu kwa Batengas hse.

Tukawa marafiki sana na alikuwa na hela kutokana na biashara yake ya Clearing and Forwarding.

Alikuwa akija Arusha na kufikia nyumbani kwangu na baadaye tunakwenda Nairobi kucheza miziki ya Seaman's Club, opposite na 680 Hotel.

Siku moja akaniambia anamleta Pepe na bendi yake na anaomba niwe mwenyeji wao Arusha.

Na kweli walifikia nyumba yangu ya AICC No. 52 Serengeti Rd, Corridor Area pamoja na akina Emolo na wanenguaji.

Mimi nilikuwa sina mke wala watoto pale mjengoni , wenye Bedroon 5 Master na Bedroom 3 za Servant quater.

Tulipiga muziki Hotel 77, Namanga na Merererani.

Lakini wakiwa kwangu nilimwomba Hidaya, aliyekuwa bingwa wa Misosi ya kiswahili Kaloleni na Arusha, anisaidie kuupikia ugeni huu.

Lakini baada ya siku 4 Pepe akahamia kwa Hidaya mpaka tour ilivyokwisha, na wakaondoka kwenda kupiga Mbeya kwa mkwe wa Mbandwa.

Hidaya akabaki.
Miezi miwili baadaye nikaletewa CD 2 kupitia ubalozi wa Zaire nchini za wimbo wa Hidaya.

Nikamwomba DJ wangu Ijumaa ahakikishe Hidaya atakuwepo. Hakujua kwa nini, Ila tulipopiga muziki huo Hidaya alitaka kuzimia na sisi tukamkabidhi CD copy yake, na tukalewa mpaka asubuhi, courtesy ya wadau wa muziki Arusha.

Bahati mbaya Hidaya ameshakufa, ila mbaya zaidi ni kifo cha mtoto wake wa kike aliyeuawa na mme ambaye yeye alimleta kuja kuishi naye London...

Cave Disco, Safari Hotel

Nilivyoanzisha Disco Cave hapo New Safari Hotel ikabidi kumtafuta Dj wa nguvu.

Vyombo vya Disco, mimi na John Manyama, promoter wa Athlets, hasa wa mbio ndefu, vilinunuliwa ulaya kutokana na awards za akina Nyambui na Shahanga.

Na tukaunda kampuni ya Dawnbreakers - wanaowahi mapambazuko.

Dj Marck Hope

Katika utafiti nikaambiwa kuna kijana mdogo anafanya kazi Msajili wa Majumba Dar kama Plumber, lakini ni Dj mzuri vilevile na anapiga bar za Nyani na Ngedere na Nyika na Vome huko Temeke

Tulimtafuta tukampata na kumhamishia Arusha.

Ingawa ilikuwa kazi kubwa ila tulivyomwahidi kuwa ataishi New Safari Hotel, akakubali.

Alifika KIA amevaa pensi na fulana nyeupe ya kuchezea Lawn Tennis na Racket yake bila mzigo wowote.

Na kweli haikuchukua muda akashika soko la Disco Arusha lililokuwa linashikiliwa na Ali Manyege,

New Arusha Hotel na Mallya hapo Arusha by Night, hoteli ya Mzee Ulotu , ambako siku hizi imegeuzwa Hospitali.

Kwa kuwa mimi nilikuwa nasafiri sana ulaya hasa Brussels nilikuwa naleta latest za Congo kutoka Gallerie de Excelles - Quartier ya Matonge, ambako kulikuwa na studio nyingi zikitoa nyimbo za Wacongo.

Tukawa popular sana hadi wapenzi wa muziki toka Nairobi, pamoja na huyu Kenyatta, wakawa wateja wetu wakuu.

MacHope alifariki mwanzoni mwa miaka ya 90 na nikaenda kumzika Mikese, Morogoro.

Pichani ni Hidaya, dj Mack Hope na leyla

1785350394431.jpg
1785350397800.jpg
1785350404090.jpg
 
Habari ya ukweli kabisa
Na Mmiliki wa cave Disco.
The sound of Serengeti

Anaanza Kwa kusema
Mimi nilikuwa nafanya kazi AICC kama Director of Conferences and Marketing, na wakati huo naendesha Disco hapo New Safari Hotel, The Cave, ambayo ilikuwa basement ya hotel na bendi yangu ya The Sounds of Serengeti (Jamani Buzi Langu) iliyokuwa inapiga Equator Hotel.

Mdau wangu mkubwa wa muziki alikuwa Hidaya, na tulimpa membership ya Club na Band, bure.

Dj wangu akiitwa MacHope Davis Junior, the Young Millionaire a.k.a. Tumaini Mzeru (marehemu) toka Matombo Msalabani, Morogoro.

Lakini nikienda Dar nakunywa kwa rafiki yangu Charles Mbandwa, kwenye joint yake ya Guys & Girls, Bagamoyo Road, karibu kwa Batengas hse.

Tukawa marafiki sana na alikuwa na hela kutokana na biashara yake ya Clearing and Forwarding.

Alikuwa akija Arusha na kufikia nyumbani kwangu na baadaye tunakwenda Nairobi kucheza miziki ya Seaman's Club, opposite na 680 Hotel.

Siku moja akaniambia anamleta Pepe na bendi yake na anaomba niwe mwenyeji wao Arusha.

Na kweli walifikia nyumba yangu ya AICC No. 52 Serengeti Rd, Corridor Area pamoja na akina Emolo na wanenguaji.

Mimi nilikuwa sina mke wala watoto pale mjengoni , wenye Bedroon 5 Master na Bedroom 3 za Servant quater.

Tulipiga muziki Hotel 77, Namanga na Merererani.

Lakini wakiwa kwangu nilimwomba Hidaya, aliyekuwa bingwa wa Misosi ya kiswahili Kaloleni na Arusha, anisaidie kuupikia ugeni huu.

Lakini baada ya siku 4 Pepe akahamia kwa Hidaya mpaka tour ilivyokwisha, na wakaondoka kwenda kupiga Mbeya kwa mkwe wa Mbandwa.

Hidaya akabaki.
Miezi miwili baadaye nikaletewa CD 2 kupitia ubalozi wa Zaire nchini za wimbo wa Hidaya.

Nikamwomba DJ wangu Ijumaa ahakikishe Hidaya atakuwepo. Hakujua kwa nini, Ila tulipopiga muziki huo Hidaya alitaka kuzimia na sisi tukamkabidhi CD copy yake, na tukalewa mpaka asubuhi, courtesy ya wadau wa muziki Arusha.

Bahati mbaya Hidaya ameshakufa, ila mbaya zaidi ni kifo cha mtoto wake wa kike aliyeuawa na mme ambaye yeye alimleta kuja kuishi naye London...

Cave Disco, Safari Hotel

Nilivyoanzisha Disco Cave hapo New Safari Hotel ikabidi kumtafuta Dj wa nguvu.

Vyombo vya Disco, mimi na John Manyama, promoter wa Athlets, hasa wa mbio ndefu, vilinunuliwa ulaya kutokana na awards za akina Nyambui na Shahanga.

Na tukaunda kampuni ya Dawnbreakers - wanaowahi mapambazuko.

Dj Marck Hope

Katika utafiti nikaambiwa kuna kijana mdogo anafanya kazi Msajili wa Majumba Dar kama Plumber, lakini ni Dj mzuri vilevile na anapiga bar za Nyani na Ngedere na Nyika na Vome huko Temeke

Tulimtafuta tukampata na kumhamishia Arusha.

Ingawa ilikuwa kazi kubwa ila tulivyomwahidi kuwa ataishi New Safari Hotel, akakubali.

Alifika KIA amevaa pensi na fulana nyeupe ya kuchezea Lawn Tennis na Racket yake bila mzigo wowote.

Na kweli haikuchukua muda akashika soko la Disco Arusha lililokuwa linashikiliwa na Ali Manyege,

New Arusha Hotel na Mallya hapo Arusha by Night, hoteli ya Mzee Ulotu , ambako siku hizi imegeuzwa Hospitali.

Kwa kuwa mimi nilikuwa nasafiri sana ulaya hasa Brussels nilikuwa naleta latest za Congo kutoka Gallerie de Excelles - Quartier ya Matonge, ambako kulikuwa na studio nyingi zikitoa nyimbo za Wacongo.

Tukawa popular sana hadi wapenzi wa muziki toka Nairobi, pamoja na huyu Kenyatta, wakawa wateja wetu wakuu.

MacHope alifariki mwanzoni mwa miaka ya 90 na nikaenda kumzika Mikese, Morogoro.

Pichani ni Hidaya, dj Mack Hope na leyla

View attachment 3639532View attachment 3639533View attachment 3639534
Upo vizuri sana nimependa
 
One of my favorite dance song of all time

Na ngoma karibia zote za yondo sister, hiyo ngoma ya hidaya pepe kale aliandika bhana kuanzia Utunzi melody production ni top notch

Imagine hiyo ngoma nimeijua rasmi 2012 lakini nikajikuta naipenda kinyama , mzuki mzuri kweli unaishi
 
One of my favorite dance song of all time

Na ngoma karibia zote za yondo sister, hiyo ngoma ya hidaya pepe kale aliandika bhana kuanzia Utunzi melody production ni top notch

Imagine hiyo ngoma nimeijua rasmi 2012 lakini nikajikuta naipenda kinyama , mzuki mzuri kweli unaishi
Ni album yake Pepe Kalle ya Mwaka 1992
 
Mungu awapumzishe mahala pema kwa wote wahusika wa story rip
 

Mauaji ya Haringey: Mwanamume aliyemchoma mkewe kisu mara 49 mbele ya mtoto afungwa maisha jela​

24 Septemba 2018
Shiriki
Hifadhi


Polisi wa Met Leyla Messenger
Na Polisi
Leyla Mtumwa alichomwa kisu mara kwa mara shingoni na kifuani huko Haringey, kaskazini mwa London, mapema mwaka huu
Mume mmoja amekiri kumuua mkewe kaskazini mwa London.

Mtanzania Kema Salum, 39, hapo awali alikana kumuua Leyla Mtumwa mwenye umri wa miaka 36.

Mama huyo wa mtoto mmoja alichomwa kisu mara kwa mara shingoni na kifuani nyumbani walikokuwa wakiishi pamoja katika Kirkstall Avenue, Haringey, tarehe 30 Machi.

Kwa msaada wa mkalimani wa Kiswahili, Salum alizungumza ili kuthibitisha jina lake katika Old Bailey kabla ya kukiri kosa la mauaji.

Atahukumiwa tarehe 5 Oktoba.

Alikutana na polisi Kema Salum

Kema Salum alikiri kumuua Leyla Mtumwa mwenye umri wa miaka 36

Salum, mwenye umri wa miaka 39, ambaye alikuwa na historia ya unyanyasaji dhidi ya mke wake wa zamani, alikuwa akiishi Uingereza kwa visa ya miezi sita baada ya kuolewa na Mtumwa huko Afrika Mashariki. Usiku uliotangulia mauaji hayo tarehe 30 Machi, alikuwa ameingiwa na wivu kwa sababu mkewe alikuwa ametoka na marafiki zake wa kike, Old Bailey alisikia.

Kabla tu ya saa moja asubuhi, aliingiwa na "hasira kali" na kujaribu kumnyonga nyumbani kwao Haringey, kaskazini mwa London. Kisha akachukua kisu kutoka jikoni na kumchoma mara 49 kichwani, shingoni, mwilini na mikononi, mahakama iliambiwa.

Mwanawe Mtumwa mwenye umri wa miaka 12 alimsihi aache kufanya hivyo kabla ya kuwaarifu polisi.


Alipokamatwa, Salum alidai kwamba alijitetea. Alikana kuua lakini akabadilisha ombi lake mahakamani.

Mahakama ilisikia kwamba Salum alikuwa "mkali sana" kwa mke wake wa zamani hapo awali, na "alidanganya" alipodai polisi kwamba alikuwa akijitetea wakati wote.

Mahakama iliambiwa wazazi wa Mtumwa walikuwa wameachwa na huzuni kubwa kutokana na kifo chake.

Jaji Richard Marks QC alimtaja mshtakiwa kama "mnyanyasaji mwenye kiburi na mtawala". "Hili lilikuwa shambulio la mara kwa mara la nguvu kubwa, ambalo, ingawa lilikuwa la muda mfupi, lazima lilimsababishia Leyla mateso makubwa kabla ya kifo chake," alisema.

"Baada ya kuanza kujaribu kumnyonga, uliacha, ukaenda kuchukua kisu, kisha ukaanza tena shambulio."
 
Ss
Habari ya ukweli kabisa
Na Mmiliki wa cave Disco.
The sound of Serengeti

Anaanza Kwa kusema
Mimi nilikuwa nafanya kazi AICC kama Director of Conferences and Marketing, na wakati huo naendesha Disco hapo New Safari Hotel, The Cave, ambayo ilikuwa basement ya hotel na bendi yangu ya The Sounds of Serengeti (Jamani Buzi Langu) iliyokuwa inapiga Equator Hotel.

Mdau wangu mkubwa wa muziki alikuwa Hidaya, na tulimpa membership ya Club na Band, bure.

Dj wangu akiitwa MacHope Davis Junior, the Young Millionaire a.k.a. Tumaini Mzeru (marehemu) toka Matombo Msalabani, Morogoro.

Lakini nikienda Dar nakunywa kwa rafiki yangu Charles Mbandwa, kwenye joint yake ya Guys & Girls, Bagamoyo Road, karibu kwa Batengas hse.

Tukawa marafiki sana na alikuwa na hela kutokana na biashara yake ya Clearing and Forwarding.

Alikuwa akija Arusha na kufikia nyumbani kwangu na baadaye tunakwenda Nairobi kucheza miziki ya Seaman's Club, opposite na 680 Hotel.

Siku moja akaniambia anamleta Pepe na bendi yake na anaomba niwe mwenyeji wao Arusha.

Na kweli walifikia nyumba yangu ya AICC No. 52 Serengeti Rd, Corridor Area pamoja na akina Emolo na wanenguaji.

Mimi nilikuwa sina mke wala watoto pale mjengoni , wenye Bedroon 5 Master na Bedroom 3 za Servant quater.

Tulipiga muziki Hotel 77, Namanga na Merererani.

Lakini wakiwa kwangu nilimwomba Hidaya, aliyekuwa bingwa wa Misosi ya kiswahili Kaloleni na Arusha, anisaidie kuupikia ugeni huu.

Lakini baada ya siku 4 Pepe akahamia kwa Hidaya mpaka tour ilivyokwisha, na wakaondoka kwenda kupiga Mbeya kwa mkwe wa Mbandwa.

Hidaya akabaki.
Miezi miwili baadaye nikaletewa CD 2 kupitia ubalozi wa Zaire nchini za wimbo wa Hidaya.

Nikamwomba DJ wangu Ijumaa ahakikishe Hidaya atakuwepo. Hakujua kwa nini, Ila tulipopiga muziki huo Hidaya alitaka kuzimia na sisi tukamkabidhi CD copy yake, na tukalewa mpaka asubuhi, courtesy ya wadau wa muziki Arusha.

Bahati mbaya Hidaya ameshakufa, ila mbaya zaidi ni kifo cha mtoto wake wa kike aliyeuawa na mme ambaye yeye alimleta kuja kuishi naye London...

Cave Disco, Safari Hotel

Nilivyoanzisha Disco Cave hapo New Safari Hotel ikabidi kumtafuta Dj wa nguvu.

Vyombo vya Disco, mimi na John Manyama, promoter wa Athlets, hasa wa mbio ndefu, vilinunuliwa ulaya kutokana na awards za akina Nyambui na Shahanga.

Na tukaunda kampuni ya Dawnbreakers - wanaowahi mapambazuko.

Dj Marck Hope

Katika utafiti nikaambiwa kuna kijana mdogo anafanya kazi Msajili wa Majumba Dar kama Plumber, lakini ni Dj mzuri vilevile na anapiga bar za Nyani na Ngedere na Nyika na Vome huko Temeke

Tulimtafuta tukampata na kumhamishia Arusha.

Ingawa ilikuwa kazi kubwa ila tulivyomwahidi kuwa ataishi New Safari Hotel, akakubali.

Alifika KIA amevaa pensi na fulana nyeupe ya kuchezea Lawn Tennis na Racket yake bila mzigo wowote.

Na kweli haikuchukua muda akashika soko la Disco Arusha lililokuwa linashikiliwa na Ali Manyege,

New Arusha Hotel na Mallya hapo Arusha by Night, hoteli ya Mzee Ulotu , ambako siku hizi imegeuzwa Hospitali.

Kwa kuwa mimi nilikuwa nasafiri sana ulaya hasa Brussels nilikuwa naleta latest za Congo kutoka Gallerie de Excelles - Quartier ya Matonge, ambako kulikuwa na studio nyingi zikitoa nyimbo za Wacongo.

Tukawa popular sana hadi wapenzi wa muziki toka Nairobi, pamoja na huyu Kenyatta, wakawa wateja wetu wakuu.

MacHope alifariki mwanzoni mwa miaka ya 90 na nikaenda kumzika Mikese, Morogoro.

Pichani ni Hidaya, dj Mack Hope na leyla

View attachment 3639532View attachment 3639533View attachment 3639534sasa kweli wewe ni wa Arusha. Huyu mwanawe maskini alichomwa visu na huyu mumewe, alisababisha stress kwa Hidaya hadi akafariki
 
Ile story inayotembea kwenye social media kuwa Hidaya ba Pepe kalle walikutana kwenye teksi Hidaya akiwa dereva Teksi ni fraud(utapeli)/Kamba/Fake/Chai
 
Back
Top Bottom