lara 1 ushaharibu hali ya hewa ona sasa....!
hahahaha try somewhere else lol
hahahaha try somewhere else lol
Kesi kama hizi zinatokea sana wakati wa summer, nimeshasikia kesi kama hizi zaidi ya saba na mara nyingi watoto hufa. Kuna moja wasamaria wema walimuona mtoto akiwa kwenye gari wakapiga 911 police walipokuja wakavunja kioo ili kumnusuru mtoto.
Lakini mtu unamsahauje mtoto wako kwenye gari tena wakati wa majira ya joto?
Georgia kuna joto sana wakati wa summer. Hako katoto kaliteseka sana aisee.
(CNN) -- What sounded like the most tragic of accidents -- a dad absentmindedly leaving his toddler in the car on a scorching Georgia day -- is now being treated by police as a horrific, and intentional, crime.
Kesi kama hizi zinatokea sana wakati wa summer, nimeshasikia kesi kama hizi zaidi ya saba na mara nyingi watoto hufa. Kuna moja wasamaria wema walimuona mtoto akiwa kwenye gari wakapiga 911 police walipokuja wakavunja kioo ili kumnusuru mtoto.
I want them (the authorities) to throw the book at him.
How in the hell can you forget about your own son? Leave him in the car for seven hours on a hot day with all windows rolled up?
It just doesn't compute!
Why do you like acting dumb?
Hahahaaaaa Nyani.... usije ukalia baba naniliii... mie naenjoy kukukasirisha sana humu JF....
Teh !!!makurubembe mpoo a.k.a waliwajii mpoo nimerudii rasmii waliwaji hua wana hasiraa aisee utan wa karibia na ukweli mbaya kweli nimekoma wajamenii
Hahahaaaaaaaa! Umetumwa wewe si bure! Nimeshajisalimisha mwenyewe! Mdamwengine bora kussurrendar! Zimwi unijualo usinile. Basi nikakwisha!Teh !!!makurubembe mpoo a.k.a waliwajii mpoo nimerudii rasmii waliwaji hua wana hasiraa aisee utan wa karibia na ukweli mbaya kweli nimekoma wajamenii
khaa kumbe ni mwanaume? duh sikusoma vizuri