Eti alimsahau mtoto wake kwenye gari

Eti alimsahau mtoto wake kwenye gari

Status
Not open for further replies.
hahahahahhaa huyo dina hajaliwa so yeye ni bikra ajibu basi
afu wala sitishiki kama kuna mtu ana data zangu amwage hapa hapa namlipia u gold member sasa hivi sijaona mtu wa kunila jf na hawezi kutokea not even in a dream
HAHAHAAAAAAAA! Timu takwimu mnaombwa mtoe SENSA ya huyu bi dada! Walau mnigee japo mie! Word on the street is kuna MGIRIKI kasababisha! Dont takemit too serious its just me and my big mouth! HAHAAAAA!
 
HAHAHAAAAAAAA! Timu takwimu mnaombwa mtoe SENSA ya huyu bi dada! Walau mnigee japo mie! Word on the street is kuna MGIRIKI kasababisha! Dont takemit too serious its just me and my big mouth! HAHAAAAA!

hahahahaha hakuna naiamini CV yangu
 
Jamani miss neddy, Dinazarde na Vaislay I MADE ALL THIS UP! Hakuna cha data PM wala WORD ON THE STREET, wala all that staff about kuliwa i was joking! Msije kunireport bureeee au nikaeleweka vibaya! NIMETUNGA TU KINOGESHA KIJIWE HAPA!
 
Last edited by a moderator:
Jaman laleni basi waliwa nami nalala ati au mnawangaaaaaa hahhhaaa
 
Hahaaaaaaaa! IN GOD WE TRUST BUT IN HUMANS WE INVESTIGATE! Kukuamini itakuwa ngumu coz wana supporting documments!

hahahaha kwani usiponiamini ndo usingizi utapaa au najiamini mwenyewe inatosha sana sihitaji mkongojo u know lol
 
Jamani miss neddy, Dinazarde na Vaislay I MADE ALL THIS UP! Hakuna cha data PM wala WORD ON THE STREET, wala all that staff about kuliwa i was joking! Msije kunireport bureeee au nikaeleweka vibaya! NIMETUNGA TU KINOGESHA KIJIWE HAPA!

Kama upo siriaz shauri yako wengine siku imeisha hivyooo
 
Last edited by a moderator:
Jamani miss neddy, Dinazarde na Vaislay I MADE ALL THIS UP! Hakuna cha data PM wala WORD ON THE STREET, wala all that staff about kuliwa i was joking! Msije kunireport bureeee au nikaeleweka vibaya! NIMETUNGA TU KINOGESHA KIJIWE HAPA!

yaaani kuanzia leo nitazidi kubana mara mbili sitajibu pm za wamendeaji tena yaaani uliwe na matangazo juuu hahahahaahaha i cant imagine
 
Last edited by a moderator:
yaaani kuanzia leo nitazidi kubana mara mbili sitajibu pm za wamendeaji tena yaaani uliwe na matangazo juuu hahahahaahaha i cant imagine
Hahaaaaa! We toa tu si yako wajameni? Hamna matangazo wala nini mi nilikuwa nawazeveza tu, nijue kama mna ubavu wa kukiri! I made it all up! Hivi nani ata m pm lara 1, umbea wowote? Hajitaki! So sio kweli hali iko hivo!
 
Hahaaaaa! We toa tu si yako wajameni? Hamna matangazo wala nini mi nilikuwa nawazeveza tu, nijue kama mna ubavu wa kukiri! I made it all up! Hivi nani ata m pm lara 1, umbea wowote? Hajitaki! So sio kweli hali iko hivo!

Taal taal
 
Hahaaaaa! We toa tu si yako wajameni? Hamna matangazo wala nini mi nilikuwa nawazeveza tu, nijue kama mna ubavu wa kukiri! I made it all up! Hivi nani ata m pm lara 1, umbea wowote? Hajitaki! So sio kweli hali iko hivo!

nikibanie mi sina genye kitatolewa lakini nje ya jf heri nipigwe free p kuliko kukitoa hapa kwa team bazazi afu wakutangazeeee
 
Inasikitisha sana aisee,Mungu awalinde watoto awaepushie mabalaa kama haya
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom