Eti alimsahau mtoto wake kwenye gari

Eti alimsahau mtoto wake kwenye gari

Status
Not open for further replies.
waache waliwe kwa raha zao
kwani we kuna mahali umezuiwa

Kazi kubwa za K ni kuzaa na kuliwa sa wangekua wanatumia K kuokea mikate hapo ingekuwa ajabu

Hayaa nimewaacha waliwe ila wapunguzee k zitakua bakul mda wotee
 
Kama ambavyo wengine mnavyopenda kuliwa na wanaume wa jamii tena tofauti tofautii afadhali umbea kuliko kuliwa kama kitafunio cha chai asubuhii
Kuna thread siingiagi ila nimetumiwa link unanijungu! HAHAAAAAAAA! Nitaliwa sanaaa na Matola kwani unanidai? Mbaya sanaa wewe! Najuuuuuuuuuuta kunijungua!
 
Last edited by a moderator:
Hii habar nlidhani ni grand mom ndio kamsahau kumbe ni baba kabisa hawa wehu kweli kuna mmoja mshenzi juzi kwenye news amekutikana mtoto mchanga 1 week old amekufa yaani remains zimeonekana kwenye mtaro wa maji hii mizungu mishenzi kheir kuna mdada yeye kamgawa mtoto anasema bado anataka kula ujana
 
Kuna thread siingiagi ila nimetumiwa link unanijungu! HAHAAAAAAAA! Nitaliwa sanaaa na Matola kwani unanidai? Mbaya sanaa wewe! Najuuuuuuuuuuta kunijungua!

Eeer jamaniii liwa basi na huyo huyo mmoja Matola sio kila mtu anakuchunguliaa umekua jamvi la wageni weyee
 
Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom