Hahhaaaa! Chezea General Dinazarde, unajisalimisha mwenyewe bila kuitwa! Vipikamanda yaliyomo yamoo au ndio ya siyo? General ana full data?
Kwenye kuliwa kuna vyeo nako!
GENERALISSIMUS huyu ndo mkuu wa wakuu katika kuliwa, lazima awe ana jf membership si chini ya 7yrs manake ameliwa mpaka basi! Na analiwa na ONLY THE BEST, RICHEST, THE FINEST OF THE FINEST KWA MDA WOTE HUO HAPIGWI FREE PUM HATA MARA 1.
REISCHMARSCHALL huyu ana lingana na wa juu sema ameliwa sanaa ila kwa mda mfupi na the best of the best, and finest of the finest kwa mda mfupi sanaa! Anaweza hata kuwa new member!
FIRST MARSCHALL OF THE EMPIRE hiki cheo ukikipata humu jf mpaka mwisho wa jamvi ni chako tu! Ni kimoja ina alife time kutokana na distinctive achievement. Labda uliwa na Mike au Max baaaaas au wote wawili! Coz hamna founder wengine no body will beat you to this!
DAI GEN SUI ni che cha loyality unaliwa na watu wale wale over n over kwa mda mrefu.
WONSU unaliwa mara moja na watu mbali mbali ila mara 1 tu baaaaaas! Hurudii!
ADMIRAL OF JFunaliwana Diasporaq tu! No vkupigwa P zenye vumbi la bongo!
COMMANDER IN CHIEF unakuwa unacontrol game kuchagua prey wanao kukula! Wewe ndo unasimamia show!
GENERAL OF THE ARMY Unaliwa na vizee tu vya JF, old schools.
MAKAMANDA NA CHINI YA HAPA ni unaliwa liwa tu! Huna hata status!
MJICHAGUE WENYEWE, WALAU UKILIWA UWE NA RANK ATIIIII!
Cc
miss neddy,
Valentina,
tinnacute,
Vaislay,
Khantwe,
Surprise miss strong,
Dinazarde,
badbeybei