Heaven on Earth
Platinum Member
- Mar 21, 2013
- 37,234
- 26,754
mwanamke asingeweza kufanya kitu kama hicho wanawake ni watu makini siku zote
kuna wengine eti huwa wanasahau kama wamebeba watoto migongoni nao ni umakin ama
mwanamke asingeweza kufanya kitu kama hicho wanawake ni watu makini siku zote
*** umbea
kuna wengine eti huwa wanasahau kama wamebeba watoto migongoni nao ni umakin ama
Halafu wanaume wengi wanapokuwa na matatizo wanaelemewa kwa sababu ni wagumu kushirikisha watu wa nje,unakuta anaungua ndani kwa ndani na kutengeneza sumu bila yeye kujua madhara ya mbeleni
mmmmmh umbebe mtoto mgongoni afu usahau labda wana stress zao si bure
mmmmmh umbebe mtoto mgongoni afu usahau labda wana stress zao si bure
Kama ambavyo wengine mnavyopenda kuliwa na wanaume wa jamii tena tofauti tofautii afadhali umbea kuliko kuliwa kama kitafunio cha chai asubuhii
kuliwa waliwe wao we roho ikudondoke wewe inahusu....
huwa unaenda kuwashikia wakati wanaliwa nini....
Nilikua nna stress nnawaza hivi kuliwa liwa ni hatareee hivii
mmmh kuliwa free p ndo hatari sana
Hua nawashikiaa ndio wanaliwaa aisee
Wenzio wanapenda kumbe free p noma eee
waache waliwe kwa raha zao
kwani we kuna mahali umezuiwa
Kazi kubwa za K ni kuzaa na kuliwa sa wangekua wanatumia K kuokea mikate hapo ingekuwa ajabu
hhaha stress mbaya sana kumbe maana pozi la kusahau mtoto
hahahahahahahaha mwambie huyo lol
Kama kuelezwa ukweli ndo kupashwa basi ndiyo, nimekupasha.
Bibie hujui chochote juu yangu achilia mbali asili yangu zaidi ya kusoma mabandiko yangu humu JF kwa kutumia jina bandia.
Kwa nini unataka kulazimisha mambo?
sometime ikibidi unaliwa bure tu
hahahahahahahaha mwambie huyo lol