Eti alimsahau mtoto wake kwenye gari

Eti alimsahau mtoto wake kwenye gari

Status
Not open for further replies.
Kama ambavyo wengine mnavyopenda kuliwa na wanaume wa jamii tena tofauti tofautii afadhali umbea kuliko kuliwa kama kitafunio cha chai asubuhii
 
Halafu wanaume wengi wanapokuwa na matatizo wanaelemewa kwa sababu ni wagumu kushirikisha watu wa nje,unakuta anaungua ndani kwa ndani na kutengeneza sumu bila yeye kujua madhara ya mbeleni

ndivyo tulivyoumbwa
 
Kama ambavyo wengine mnavyopenda kuliwa na wanaume wa jamii tena tofauti tofautii afadhali umbea kuliko kuliwa kama kitafunio cha chai asubuhii

kuliwa waliwe wao we roho ikudondoke wewe inahusu....

huwa unaenda kuwashikia wakati wanaliwa nini....
 
Kama kuelezwa ukweli ndo kupashwa basi ndiyo, nimekupasha.

Bibie hujui chochote juu yangu achilia mbali asili yangu zaidi ya kusoma mabandiko yangu humu JF kwa kutumia jina bandia.

Kwa nini unataka kulazimisha mambo?

Sasa unashangaa nini, kulazimisha jambo si ndo asili yangu.
Hiyo huruma umepata leo tu, mbona unalazimisha kuwa unayo aaaaaargh...
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom