Eti alimsahau mtoto wake kwenye gari

Eti alimsahau mtoto wake kwenye gari

Status
Not open for further replies.
Hahahaaaaa
Ivi unajijua wewe ungekaa bongo hata kutumia internet ingekua shida. Unajua kwanini? Akili yako ni ndogo sana kama akili ya dagaa....

Akili ndogo toka jana unanifuata fuata!

Bitch take a look in the mirror! Hujui nilipo.
 
nimesoma hii habari mpaka ile hali ya uchungu wa kujifugua imenijia!!
 
ICHANA uko wapii nipe like basi mimi na reputation sijui nimepatiaa halaf muite na TATIANA maana Khantwe katoroka kaenda kwa babu yakee
Halaf leo wanacheza nani na nanii kwelii
 
Last edited by a moderator:
Hizo hizo pumba tokea jana umeziganda.

Mara ooh nataka nikusaidie (hakuna anayetaka msaada wako. kamsaidie mamako huko)....mara ooh akili ndogo (lakini umekesha unarushiana maneno na hiyo akili ndogo).....mara ooh mzee (hujui umri wangu, K yako inayonuka haikunizaa, hujui hata chembe kuhusu mimi....)

Wewe unadai hatujuani.... harufu uliisikia wapi? pua lako ni kubwa kiasi gani ukasikia harufu kupitia jf!!! We mzee vipi... unakimbilia kuwaingiza wazazi kwenye ugomvi usiowahusu!!!! Huna soni weye...
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom