Hahahaaaaa
Ivi unajijua wewe ungekaa bongo hata kutumia internet ingekua shida. Unajua kwanini? Akili yako ni ndogo sana kama akili ya dagaa....
na hii ndo dawa ya wanaofatafata wenzao,piga tusiBitch take a look in the mirror! Hujui nilipo.
Akili ndogo toka jana unanifuata fuata!
Bitch take a look in the mirror! Hujui nilipo.
Sasa ulikua unataka niulize ulipo???
Ila we inaonyesha ni mkimbizi...
na hii ndo dawa ya wanaofatafata wenzao,piga tusi
I don't give a shit
So...?
na hii ndo dawa ya wanaofatafata wenzao,piga tusi
So what!!!!
Kimalaya hicho hakijatombwa siku nyingi kinatafuta mtu wa kukipiga bo.ro
So go *** yourself!
So...!!!!!
Hizo hizo pumba tokea jana umeziganda.
Mara ooh nataka nikusaidie (hakuna anayetaka msaada wako. kamsaidie mamako huko)....mara ooh akili ndogo (lakini umekesha unarushiana maneno na hiyo akili ndogo).....mara ooh mzee (hujui umri wangu, K yako inayonuka haikunizaa, hujui hata chembe kuhusu mimi....)
Toka jana upo hapa umeng'ang'ana na mimi unajibu huo huo unaouita upuuzi.
Mara ya mwisho kutombwa lini wewe? Manake kwangu hufai hata kuninyonya mboli yangu...
Nani amekuuliza kama you are intrested or not???
I knew you were dumb as a rock!
You can't even spell English words correctly.
Just stick to your native tongue.