Nyani Ngabu
Platinum Member
- May 15, 2006
- 98,176
- 143,958
- Thread starter
- #361
Kukosea spelling ni kawaida yangu...
That's because you are dumb and stupid. And I can't fix stupid.
Kukosea spelling ni kawaida yangu...
Mnatuchoshaaaaa....
Aaaa mi mbona sijachoshwaa nachukua kozi ya matusii mwenzio hebu kalale hukoo
Hata mi nakushangaa eti nakufuatilia toka jana alafu cha ajabu nawe umeng'ang'ania tu kukodoa mijicho yako...
Sina hata lepe la usingizi matokeo yake najikuta nakodolea tu mijicho hapa lol
Wewe siyo tu unanishangaa....unalazimisha nikupe attention. Na leo utakesha humu.
Acha kutafuta support.... this is between me and you..
Unahaha kutafuta bwana ndo maana unakesha humu. Huo ndo uhusiano uliopo.
Sawa kimlupo?
Unaanza kunifata fata na mimi, nitakuchapa dudu, stop it ASAP
kukesha na kutafuta bwana vinahusiana nini dagaa mzee?
Aiseeeee yaan had nimepata kigugumizi,
NN basi yaishie hapa yametoshaa ukae kimya japo nilikaribia kupata phd imetosha nikomee na degree tu, mbona siku nyingine hua hujibu leo imekuwaje ujibu hivii !!!kwa niaba yake yaishe mkaka
Unaanza kunifata fata na mimi, nitakuchapa dudu, stop it ASAP
Ulipata camera yako?
We wa ajabu kweli... Nenda zako huko....
Hapana, hicho kimalaya lazima nikishikishe adabu.
Kijitu sikitaki lakini bado tu hakielewi kwamba sikitaki.
Lazima nikitahiri (nikate kinembe chote ili kiache kusikia nyege)
It's not between me and you. It's about you desperately whoring yourself and failing to realize you are neither wanted nor needed.
Then go to hell...
We wa ajabu kweli... Nenda zako huko....
Hakuna anayekutaka wewe.
Sikuipata best!imepoa japo issue haikuwa camera bali vilivyomo. Karibu Landmark