Eti alimsahau mtoto wake kwenye gari

Eti alimsahau mtoto wake kwenye gari

Status
Not open for further replies.
Duuh....mbona watu wanaparuana sana kwenye huu uzi? Mmeiharibu mada ilikuwa nyeti
 
Ona ulivyo lijinga....unadhani kuna mambo ya bando huku?

Natumia Xfinity Wi-Fi....ambayo hujawahi hata kuisikia.

Dumb bitch.

Hahahaaaaa
Ivi unajijua wewe ungekaa bongo hata kutumia internet ingekua shida. Unajua kwanini? Akili yako ni ndogo sana kama akili ya dagaa....
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom