eeh Mr President umemfanya nn huyu binti?


mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
11,688
Likes
15,572
Points
280
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
11,688 15,572 280
hii ni zaidi ya furaha..au wewe unasemje?
 

Attachments:

Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Ni kama anauliza kwa utani........."Hivi Mwamvita hawa watoto wazuri huwa mnawatoa wapi?"

halafu anaendelea............................................."Ikulu tunawahitaji hawa kuimarisha mahusiano ya kijamii"
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
Dunia ni giza!!
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
57
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 57 145
Kazi ipo kwa ******
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
attachment.php?attachmentid=38526&d=1317972032

 
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,680
Likes
240
Points
160
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,680 240 160
hii ni zaidi ya furaha..au wewe unasemje?
Mtu chake -'Reka ayo tse'. Huyo ni mdada anaonyesha uzalendo kwa Mhe. wetu. Reka yisekele alabishimye
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,753
Likes
1,435
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,753 1,435 280
Kwenye anga.........
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Anapoteza mawazo kidogo.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,802
Likes
23,855
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,802 23,855 280
Huyo ndio charming JMK anaeweza kukufaya u feel comfortable wakati wowote, kamgusa panapotakiwa, la sivyo, ni waganga njaa hao wanajishebedua na kukengeuka labda wataalikwa kwenye dinner! Na jamaa enzi zake alikuwa mkali, siku hizi Mwenyeezi Mungu kamhidi na nasikia ni wa Hamsa Swalaat. Mungu amzidishie.
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,473
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,473 280
Naona kuna jamaa kwa mbaaali... anakula kwa macho.

Mimi naona baba rizzz angemchukua huyo mwingine. Ametulia kuliko huyo bonge.
 
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
2,128
Likes
42
Points
145
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
2,128 42 145
Huyo ni check Bob.
Ni ngumu kuficha hasili yako.
 
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
1,265
Likes
6
Points
0
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
1,265 6 0
Naona kuna jamaa kwa mbaaali... anakula kwa macho.

Mimi naona baba rizzz angemchukua huyo mwingine. Ametulia kuliko huyo bonge.
Bonge ametulia sana huyo babuu!!
Minyamanyama mi huwa naizimia sana.
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
286
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 286 180
Raisi tunaye..he is best ever!
 
Inanambo

Inanambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,951
Likes
1,220
Points
280
Inanambo

Inanambo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,951 1,220 280
kwa hili huwa namhesihmu na kumpenda rais wetu. hana maringo anawajali watu wote.
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,817
Likes
14,355
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,817 14,355 280
best sehem gani ya mwili?
ana akili sanaaaaa?
or ana**************** sana sijakuelewa



Raisi tunaye..he is best ever!
 
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
2,656
Likes
730
Points
280
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
2,656 730 280
Ni kama anauliza kwa utani........."Hivi Mwamvita hawa watoto wazuri huwa mnawatoa wapi?"

halafu anaendelea............................................."Ikulu tunawahitaji hawa kuimarisha mahusiano ya kijamii"
Mzee umenifurahisha, umeipa picha maneno ambayo nadhani hayako mbali na ukweli kabisa! Kwa binti alivyokubali..
 

Forum statistics

Threads 1,236,587
Members 475,219
Posts 29,263,074