eeh Mr President umemfanya nn huyu binti?

Deodat

JF-Expert Member
Sep 18, 2008
1,277
1,225
Ni kama anauliza kwa utani........."Hivi Mwamvita hawa watoto wazuri huwa mnawatoa wapi?"

halafu anaendelea............................................."Ikulu tunawahitaji hawa kuimarisha mahusiano ya kijamii"
 

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Apr 13, 2011
71,323
2,000
Huyo ndio charming JMK anaeweza kukufaya u feel comfortable wakati wowote, kamgusa panapotakiwa, la sivyo, ni waganga njaa hao wanajishebedua na kukengeuka labda wataalikwa kwenye dinner! Na jamaa enzi zake alikuwa mkali, siku hizi Mwenyeezi Mungu kamhidi na nasikia ni wa Hamsa Swalaat. Mungu amzidishie.
 

Apollo

JF-Expert Member
May 26, 2011
4,898
2,000
Naona kuna jamaa kwa mbaaali... anakula kwa macho.

Mimi naona baba rizzz angemchukua huyo mwingine. Ametulia kuliko huyo bonge.
 

tz1

JF-Expert Member
Mar 19, 2011
2,126
2,000
Huyo ni check Bob.
Ni ngumu kuficha hasili yako.
 

SOBY

JF-Expert Member
Sep 19, 2011
1,268
0
Naona kuna jamaa kwa mbaaali... anakula kwa macho.

Mimi naona baba rizzz angemchukua huyo mwingine. Ametulia kuliko huyo bonge.
Bonge ametulia sana huyo babuu!!
Minyamanyama mi huwa naizimia sana.
 

Inanambo

JF-Expert Member
Jun 26, 2011
3,308
2,000
kwa hili huwa namhesihmu na kumpenda rais wetu. hana maringo anawajali watu wote.
 

Kiraka

JF-Expert Member
Feb 1, 2010
2,654
2,000
Ni kama anauliza kwa utani........."Hivi Mwamvita hawa watoto wazuri huwa mnawatoa wapi?"

halafu anaendelea............................................."Ikulu tunawahitaji hawa kuimarisha mahusiano ya kijamii"
Mzee umenifurahisha, umeipa picha maneno ambayo nadhani hayako mbali na ukweli kabisa! Kwa binti alivyokubali..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom