Edward Lowassa afanya Propaganda kwenye media eti kashinda 100%

Edward Lowassa afanya Propaganda kwenye media eti kashinda 100%

Hiyo propaganda kaifanyia wapi?.....kwani sii ni ukweli monduli ccm imeshinda vijiji vyote 64 kasoro wajumbe wawili tu, kitu ambacho kinafanya matokeo ya jumla kuwa almost 99%
 
Kutoka kwa mwandishi wa Lowassa Abubakary Liongo ametuma taarifa kwa vyombo vya habari kuwa Monduli CCM imeshinda kwa aslimia 100 na anataka dunia iamini hivyo ,eti Monduli ni kama Kilindi, na hilo ni jambo la uongo wa dhahiri kwani anajua wazi kuwa maeneo yafuatayo CCM imeshindwa ;

1. Kitongoji cha Kambi ya Mkaa CCM 13 na CHADEMA 27

2. Loswira Kitongoji , CCM 34 na CHADEMA 56 tena hapa alishinda mlemAvu .

3. Kijiji cha Mgombani CHADEMA imeshinda Vitongoji vinne ...

4. Kijiji cha NANJA CCM IMeshindwa .....


liongo njoo upinge ukweli huu ndipo wahahriri watumie story yako kesho ........
Kwa vile namfahamu Liongo kama mwanabari nguli, I doubt uzi huu kama unakweli wa dhati!.

Pasco
 
Hiyo propaganda kaifanyia wapi?.....kwani sii ni ukweli monduli ccm imeshinda vijiji vyote 64 kasoro wajumbe wawili tu, kitu ambacho kinafanya matokeo ya jumla kuwa almost 99%
Liongo ...katuma press statement kwenye news room zote .......
 
Pole kwa kazi za siku nzima za kulijenga taifa kupitia JF.

Kesho naomba uende kwenye kazi halali kwani ni uzalendo ulipe kodi. kumbuka nchi inajengwa kwa kufanya kazi na sio kushinda hapa jukwani ukitetea wizi na wezi wa kodi zetu.

Nyinyi ndio chanzo cha nchi yetu kuwa ombaomba kwa wazungu sijui MCC nk. Ulizoea kuwa kishoka kwenye ofisi za serekali kuwasaidia watu mambo yao yaende kwa haraka eti wanatoka mikoani wasikae sana. Sasa ulipaji kwa njia ya mtandao unaingia nchini kwa umri huo usipojirekebisha utakuwa ombaomba uzeeni na kuishia kuacha laana kwa watoto na wajukuu kumbe ulimalizia nguvu kazi hapa JF.

Naona umeishiwa na hoja na unaanza kubwabwaja na kuhororoja.
 
Kama kunamtu alitegemea taarifa kinyume na hii kutoka kwa liongo pole zake
 
Wewe huna upeo, kama hujui 1+1=2, nakusitikia sana. Hayo ya jumla utayapataje, Bila kupata ya mtaa mmoja mmoja? Tafakari kabla hujaandika kitu.
 
Huenda lowasa anajipanga kwenda kuwanunua washindi wa mitaa hiyo. Lowasa na komba wanatofautiana kidogo sana kwa kuhonga au kununua wapinzani.
 
Liongo ...katuma press statement kwenye news room zote .......

Siyo kweli mkuu......huyo Liongo anatuma kama nani? Manake uchaguzi ni wa chama cha CCM na siyo Lowassa. Tangu lini Liongo kawa msemaji wa ccm?....
 
Back
Top Bottom