Trevor Noah, jana alitabiri kitu gani kingetokea kwenye hii press conference na kila alichotabiri kimetokea utadhani Donald Trump alikuwa anafuata maelekezo yake...very interesting!The whole thing has been shot down.
It was fake news.
Trevor Noah, jana alitabiri kitu gani kingetokea kwenye hii press conference na kila alichotabiri kimetokea utadhani Donald Trump alikuwa anafuata maelekezo yake...very interesting!The whole thing has been shot down.
It was fake news.
Bottom line ni kwamba uzushi wa jana ni fake news na CNN ndo ilikuwa mstari wa mbele.Trevor Noah, jana alitabiri kitu gani kingetokea kwenye hii press conference na kila alichotabiri kimetokea utadhani Donald Trump alikuwa anafuata maelekezo yake...very interesting!
Hapa kuna mambo kadhaa yanachanganya katika habari nzimaBottom line ni kwamba uzushi wa jana ni fake news na CNN ndo ilikuwa mstari wa mbele.
Fake News Network [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Duh...mazee....hivi umeangalia hiyo presser kweli?Hapa kuna mambo kadhaa yanachanganya katika habari nzima
1. Fake news ina maana hakukuwa na classsied information zenye nyongeza ya kurasa 35?
2. Kwanini Trump hakujibu moja kwa moja maswali yaliyohusiana na fake news hiyo?
3. Kwanini Trump anasema katika interview 'I think Russia hacked?
4. Tillerson naye kasema it was fair to say it was Russia?
5.Alioulizwa kama atasimama na kukana kuwa si yeye wala timu yake iliyohusika kwanini hakujibu swali hilo? Kama ni fake kwanini asiseme ni fake news
Nilikuwa nauliza tu, kuna uwezekano habari zingine zikawa zimenipitaDuh...mazee....hivi umeangalia hiyo presser kweli?
Umefuatilia kwa umakini hizo habari za jana zilizodaiwa kuwa zina explosive info on Trump?
Unajua hizo explosive info ni zipi?
Umeyasikia mambo ya golden shower?
Everything was fake yesterday na McCain keshaanza kuji distance nazo na hata FNN nao washaanza kuji distance nazo.
Shameful
Got ya.Nilikuwa nauliza tu, kuna uwezekano habari zingine zikawa zimenipita
Hata hivyo, ukweli kuhusu fake au real ni suala litakaloendelea kwa muda
Press nimeifuatilia na nina baadhi ya maswali na majibu nitashea nikiwa na muda
CNN wanasema wana uhakika na taarifa yao.Got ya.
Ila ni aibu sana kwa major news organizations ku float rumors na innuendos kama CNN ilivofanya jana.
CNN wanasema wana uhakika na taarifa yao.
Wao hawaku publish info zao kama buzzfeed walivyofanya na wanasema Trump ana link CNN na Buzz wakati wana taarifa tofuati.
Naendele kufuatilia hoja. Malalamiko ya Trump ni ku leak kwa info ambazo ni classified
Katika interview alisema hawezi kuzungumzia classified info hadharani
Akasema IC ina leak info za 'dossier' . Hapa sijui ni info gani
Swali langu linabaki pale pale kuwa, je, si kweli kuwa kulikuwa na 35 pg katika ile taarifa aliyopewa?
Lakini pia anayesema hizo news ni fake ni Trump na Russia ambao ni ''accused''
With time tutajua nani Mkweli
Hapana NN, usiku mzima baada ya Trump walikuwa wanaeleza nini walichokipata katika fukunyuku zaoCNN lazima wajitetee.
Ulidhani watakiri hadharani kuwa wamechemsha?
Jana walikuwa wanaripoti kuwa eti kuna habari ambayo haijathibitishwa ambayo iko so explosive inayomhusu Trump.
Kwa maneno mengine walikuwa wanaripoti kuhusu rumors.
Sasa kwa nini chombo kikubwa cha habari kama hicho kiripoti uwepo wa taarifa ambazo hazina uthibitisho?
Trump gave it to them today. He cut them down to size.
Fake News Network [FNN].
Hata Russia wamekana uwepo wa hiyo dossier....
Hapana NN, usiku mzima baada ya Trump walikuwa wanaeleza nini walichokipata katika fukunyuku zao
Niliwaona wakisema wazi hawata publish report kwa uamuzi wa bodi yao ya wahariri
Ndio wao walioeleza mtiririko mzima wa habari ya hacking na ilivyotokea
Hivyo walitoa habari si kwamba walikuwa na rumors. Habari kuwa authenticated au la ni jambo jingine
Leo Trump baada ya kuatuhumu hakuwapa nafasi tena na kama uliangalia kulikuwa na timbwili
Hoja kubwa ya Trump ni kuwa hizo ni fake, false news na kwamba IC ime leak info
Hivyo CNN wanasimama na habari kuwa kulikuwa na added 35pg katika taarifa
Trump na Putin hawawezi kusema ni kweli wakiwa wanatuhumiwa
Tutapata ukweli wa hili suala kama ni uzushi au kuna kitu
Trump amekana kwa miaka mingi hatimaye leo kakiri Russia wame hack. Hajifunzi kitu hapo kweli?
Tuvute subira
''As far as hacking I think is Russia and I think others...''
Literary I don't know, may be I quoted him wrong (+/- t)Is there a difference between 'I think is [it] Russia' and 'it is Russia'?
Literary I don't know, may be I quoted him wrong (+/- t)
If my memory serves me correctly, he used to say hacking is ridiculous thing.
At least this time around he came to terms
..with soft tone and humility. Meticulously walking a fine line toward confession
Je, bado unasimama na kauli hii baada ya VP biden kuthibitisha kuwa ni kweli katika dossier kulikuwa na 2 pg synopsis."Nyani Ngabu, post: 19264228, member: 188"]CNN jana ime float fake news tena sensationally.Na leo kimewatokea puani.
Wanairusha kwa kiburi sana maana DNI na VP Uncle Joe wamethibitisha kuwa walichosema kilikuwepo kama walivyoripotiLeo hawairushi tena hiyo habari. Jiulize kwa nini?
Habari ya CNN ilikuwa kuhusu habari iliyoongezwa kama synopsis katika dossier ya kwanza.Habari haina mashiko tena kwa sababu ni uzushi tu.
Well, ninajiuliza hata kama news ni fake, Trump anapaswa kulalamika?Ni mwendelezo ule ule wa fake news kama zile habari za Trump kuwasema vibaya Waafrika ambazo almanusra unikabe koo nilipoku challenge kuhusu ukweli wake.....hahahaaa unakumbuka?