Dubai yafata msimamo wa Magufuli, imeondoa lockdown ya Corona

Dubai yafata msimamo wa Magufuli, imeondoa lockdown ya Corona

payroll
/ˈpeɪrəʊl/
Learn to pronounce

noun

  1. a list of a company's employees and the amount of money they are to be paid.
    "there are just three employees on the payroll"

Kingereza kigumu sana kwangu, tafsiri Kiswahili, umeelewa nini hapo? "Lockdown" au "lockup"?
 
Gombaneni tu kama misukule, sisi tumejifungia zetu "chattle".

Za kuambiwa, changanya na zako!
 
Kumbe jamaaa alichezea sufuria xul!!!nilikuwa dunia ina mambo hii
Kanisome tena post namba moja au ndiyo katika wale "failures" ambao hamuelewi hata mnachokisoma?
Janja wenu ana "ziro" kwenye matokeo ya shule na ndiyo Mwenyekiti wa maisha, nitegemee nini kutoka kwa wafuasi wake?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Magufuli hakuweka kabisa lockdown, Dubai wamefata nyayo za Magufuli wameondoa lockdown wamejionea wacha wafate ushauri wa huyu Mzee wa Tanzania, Wameona waondoe hofu kama alivyoshauri Magufuli jana.

Jitundike kama umekasirika.
Hilo ni la kawaida kwa kipindi hiki..Je,tukisema kafata nyayo za nchi zilizo lock down alaf zika unlock #China etc

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sasa Da' Faiza hao Dubai wamefuata vipi msimamo wa Magufuli wakati mikakati ya Dubai na ya Magufuli ni tofauti?!

Wakati Magufuli alisema watu waendelee kulundikana misikitini na makanisani, Dubai misikiti mingi ilifungwa, na Sala ya Ijumaa ilisimamishwa.

Wakati Magufuli amesema wazi kwamba kupulizia dawa ni upuuzi, Dubai, nakumbuka ilikuwa around March 25-28 walikuwa wanapuliza dawa kwenye barabara na mitaani!!

But all in all, HAKUNA nchi hata moja ambayo ilitangaza inaweka permanent lockdown! Hata Msikiti wetu wa Ngazija pale City Center wakati wanafunga walisema wazi kwamba wanaufunga kwa muda ili kuweka mambo sawa ikiwa ni pamoja na kunyunyuzia dawa!!

Sasa kama Dubai wameshaona mambo yamekaa sawa, na zile possible threats zimeshakuwa controlled, sasa ulitarajia waendelee na lockdown?!

Kote duniani wanakolegeza lockdown hawafanyi kwa kuangalia msimamo wa Magufuli bali wanafanya hivyo kwa sababu kuna mazingira wameshaya-control!

Hata Wuhan ilikotokea COVID-19 na wenyewe wameshaondoa lockdown baada ya "evrything" kuwa under control!!

Siku nitakayosikia kuna kiongozi kutoka taifa linalojitambua ametangaza "hizi barakoa ni upuuzi mtupu kwa sababu ni matambaa ya puani tu na wala hazisaidii",

Au atakayesema disinfection ni upuuzi mtupu...

Au atakayesema watu waendelee kujazana makanisani na misikini kwa sababu huko coronavirus haiwezi kuingia,

Au atakayesema "piga ua hatuwezi kufunga viwanja vya ndege kwa sababu tutaharibu utalii"

Au "piga ua hatuwezi kufunga miapaka kwa sababu nchi hii inategemewa na majirani " Siku nikisikia habari kama hizo ndipo nitakubali kwamba huyo wamemuiga "Jembe Magufuli" lakini mengine yote kila mmoja anafanya kutokana na situation ya wakati husika nchini kwake.
 
Wewe Dada hao wanasheherekea corona kuisha hapo Dubai na kuachwa huru.
Magufuli hakuweka kabisa lockdown, Dubai wamefata nyayo za Magufuli wameondoa lockdown wamejionea wacha wafate ushauri wa huyu Mzee wa Tanzania, Wameona waondoe hofu kama alivyoshauri Magufuli jana.

Jitundike kama umekasirika.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hata Mbowe aliji lockdown, umesahau?

Vipi ofisi za Ufipa zimeshafunguliwa?

Wewe ulikatazwa kuji lockdown or rather "isolate" mwenyewe?
tumieni ubongo kufikiri japo kidogo.

over 500% increase ya maambukizi within a week ninyi bado mnaona serekali kutokuwa na strategy (kisera na kifedha) vs COVID-19 ni sahihi.

heartless and pathetic!!
 
Back
Top Bottom