Dubai yafata msimamo wa Magufuli, imeondoa lockdown ya Corona

Dubai yafata msimamo wa Magufuli, imeondoa lockdown ya Corona

Wote walioweka lockdown wataziondoa
Kwa sababu corona bado ipo sana
Corona is here to stay
 
Huku wagonjwa wanavunja mageti na kukimbia hapo Amana Hospital. Anyway tusibishane sana muda ndio utaongea kuhusu hii approach anayoitumia kupambana na Corona huku yeye amejichimbia chato.
Binafsi nimemkubali sana Kagame pamoja na Museveni. Kwa kiasi Kikubwa wamefanikiwa kudhibiti Corona kuliko mataifa mengine ya East Africa
Ya kisikia changanya na yako! Magu ni genious!
 
Back
Top Bottom