Dubai yafata msimamo wa Magufuli, imeondoa lockdown ya Corona

Dubai yafata msimamo wa Magufuli, imeondoa lockdown ya Corona

Yani waislam wa Dubai wafuate mfano wa kafiri muafrica jiwe?
You are not serious. Subiri kwanza we are not even at the peak. Msianze kumsifia kwanza.
Yani huyu jamaa atakuja kuidbukiza nchi kwenye mto. Kwa sababu na madudu yote haya na pumba zote ila kuna wajinga wapo nyuma yake wanashangilia.
Its too sad!
FaizaFoxy anadhani waislam wa Dubai ni mazwazwa kama yeye
 
FaizaFoxy anadhani waislam wa Dubai ni mazwazwa kama yeye
Roho zinawauma sana, mnahamu ya kuubadili mjadala. Nimewastukia.

Dubai Hongera, Magufuli Hongera.

  • ط±ط¦ظٹط³ طھظ†ط²ط§ظ†ظٹط§ ظٹطھط³ظ„ظ… ط£ظˆط±ط§ظ‚ ط§ط¹طھظ…ط§ط¯ ط³ظپظٹط± ط§ظ„ط¯ظˆظ„ط©.1 /Medium/
  • ط±ط¦ظٹط³ طھظ†ط²ط§ظ†ظٹط§ ظٹطھط³ظ„ظ… ط£ظˆط±ط§ظ‚ ط§ط¹طھظ…ط§ط¯ ط³ظپظٹط± ط§ظ„ط¯ظˆظ„ط©.2 /Medium/
Hivi huelewi uhusiano tulionao?

Unaikumbuka Loliondo?

Hapo sasa!
 
Yani waislam wa Dubai wafuate mfano wa kafiri muafrica jiwe?
You are not serious. Subiri kwanza we are not even at the peak. Msianze kumsifia kwanza.
Yani huyu jamaa atakuja kuidbukiza nchi kwenye mto. Kwa sababu na madudu yote haya na pumba zote ila kuna wajinga wapo nyuma yake wanashangilia.
Its too sad!
Mtasubiri sana nchi kudumbukia kwenye uwo MTO mpaka utakata tamaa wakati maisha yanaendelea
Na watu wanachapa kazi.
 
tumieni ubongo kufikiri japo kidogo.

over 500% increase ya maambukizi within a week ninyi bado mnaona serekali kutokuwa na strategy (kisera na kifedha) vs COVID-19 ni sahihi.

heartless and pathetic!!
Hawa ni kama 'mazombi' unapowaambia wafikiri unakuwa umewapa Mtihani mgumu sana.
 
Magufuli hakuweka kabisa lockdown, Dubai wamefata nyayo za Magufuli wameondoa lockdown wamejionea wacha wafate ushauri wa huyu Mzee wa Tanzania, Wameona waondoe hofu kama alivyoshauri Magufuli jana.

Jitundike kama umekasirika.
Hapo hujajibu swali, je tanzania iliwekwa lini lockdown? Hao unaosema walikaa lockdown kwanza then now wameruhusu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hiyo video ya YouTube imedhibitishwa na nani kwamba wametoa lockdown?
Umepata wapi udhibitisho kua UAE wamefata hatua za magufuli?
CNN, BBC, Aljazeera, CCTV au SABC NEWS?
 
Kwahiyo waislamu wadubai ambao wameisoma koroani isio nashaka wanafata ushauri wa kafiri!!?
Nafahamu mnajaribu kubadili mada Kwa kuandika utumbo. Gaga huu ushauri...

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Ilemela. Anawaomba Wakazi na wananchi wote wa Halmashauri ya Manispaa ya Ilemela kuanza zoezi la Kujifukiza kwa mvuke wenye mchanganyiko ufuatao:-
1. Matunda ya limao mbichi yasiyomenywa.
2.Tangawizi
3.Majani ya mchaichai
4.Magome ya mkalitusi
5.Vitunguu swaumu.
6.Majani ya mapera
7.majani ya maparachichi
8.majani ya stafeli.

Mchanganyiko huu uchemshwe kwa kutumia Chungu/ Sufuria kwa kutumia jiko la mkaa/ gasi. Lakini inasistizwa kutumia mkaa.

Ni rai yetu kuwa tutumie tiba hii, hata kama hauna dalili zozote na/au viashiria vya Corona Virus. Hii itaepusha kwa kiwango kikubwa kuendelea kuenea kwa maambukizi ya ugonjwa huu.

NB: Huu ni mfano tu. Wananchi wanayo haki ya kutumia njia yoyote ya kujifukiza. Nia na madhumuni ya maelekezi haya ni kupambana na janga la Corona Virus(COVID 19).

Kwa ujumbe huu sisi Viongozi wa ngazi zote ndani ya Halmashauri tuwafikishie wananchi katika maeneo yetu.
 
Hiyo video ya YouTube imedhibitishwa na nani kwamba wametoa lockdown?
Umepata wapi udhibitisho kua UAE wamefata hatua za magufuli?
CNN, BBC, Aljazeera, CCTV au SABC NEWS?

Wewe nae jifunze tofauti ya "udhibiti" na "uthibiti'.

Shule za.kusome ujinga utazijuwa tu.

Ukisoma huelewi basi hata video clip huoni?
 
Needless to read, the worthless thread that hinges on the hero worshipping instead of providing solutions to combat this pandemic.
 
Back
Top Bottom