Dubai yafata msimamo wa Magufuli, imeondoa lockdown ya Corona

Dubai yafata msimamo wa Magufuli, imeondoa lockdown ya Corona

Waandike vyovyote lakini hayo yametokea si muda mrefu baada ya hotuba ya Magufuli.

Dubai Oyee, Magufuli oyee.
Hata hapa kwetu ikitokea tikafikia kuwa na asilimia zero ya maambukizi tuta celebrate!! Whether in lockdown or not, hiyo reply yako hapo imekaa ki kanjanja zaidi, haijazingatia ulinganifu, wale wanasherehekea mengine na sisi tunafanya mengine, halafu kichaa mmoja aseme tuungane nao kusherehekea wakati case yao na yetu ni tofauti basi wote tutakuwa vichaa!!

Wao wanasherehekea kumaliza tatizo kwa njia zao (lockdown included) sisi bado tunapambana na janga linalozidi kukua siku hadi siku, kama hii non-lockdown method ingekua productive kiasi hicho basi sisi tulipaswa tuwe tumesha celebrate hata kabla yao,lakini bado sisi hata bado hatujajua kama njia yetu hii itakuwa sahihi ama la!! Ungesubiri kidogo hadi kasi ya maambukizi ishuke kabisa kama huku dubai ndipo tuone kama tuna sababu ya kusherehekea njia hii yetu au la, huwa unatumia kilevi?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tunapaswa kuwaiga wao njia walizotumia hadi kufikia hapo walipofikia wao.

Serikali ifuate A B C ili kufikia maambukizi zero.

Wenzetu wanasherekea ushindi sisi tunasherekea kutokuwa lockdown ili hali kasi ya maambukizi ni kubwa sana.

Si lazima lockdown ila jitihada zingine zinapaswa kuchukuliwa na serikali ili kuhakikisha usalama wa raia wake.
 
Hongera zao, Dubai ingefilisika, maana mafuta Bei imekufa halafu ufunge lockdown, ni hatari
 
Mtaumia sana lakini mambo ndivyo yalivyo hivyo.

Dubai oyeee, Magufuli Oyeee.
Wewe Bibi upo huko Canada unasema Magufuli oyee unajua moto wa Magufuli lakini?

Angeishi bongo ndio ungeujua Corona hata ikiisha kesho poa tu

Ila mziki wa Magufuli ni nomaa
Kuna jobless kibao hapa
Uchumi mgumu

Pesa imeadimika
Hujui mziki wa bongo aseh unaponda raha huko tu aseh


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tunapaswa kuwaiga wao njia walizotumia hadi kufikia hapo walipofikia wao.

Serikali ifuate A B C ili kufikia maambukizi zero.

Wenzetu wanasherekea ushindi sisi tunasherekea kutokuwa lockdown ili hali kasi ya maambukizi ni kubwa sana.

Si lazima lockdown ila jitihada zingine zinapaswa kuchukuliwa na serikali ili kuhakikisha usalama wa raia wake.
Ushindi wa nini? Kuna mechi? Wanasherehekea kuondolewa lockdown.

UAE Wana kesi nyingi za Corona virus kuliko Tanzania na nchi yao ni ndogo sana kuliko Tanzania.
 
Wewe Bibi upo huko Canada unasema Magufuli oyee unajua moto wa Magu lakini?

Angeishi bongo ndio ungeujua Corona hata ikiisha kesho poa tu

Ila mziki wa Magufuli ni nomaa
Kuna jobless kibao hapa
Uchumi mgumu
Pesa imeadimika
Hujui mziki wa bongo aseh unaponda raha huko tu aseh


Sent using Jamii Forums mobile app
Ondoka na wewe, ulikataliwa kuondoka?
 
yaani MATAGA kweli wamekuwa misukule na kuchezewa shere na watindiga kama kitenesi.

mwenzao kaji lockdown Chato lakini wao waambiwa wachape kazi kujenga uchumi na wanashangilia na kukenuakenua.

pathetic!!
Hata Mbowe aliji lockdown, umesahau?

Vipi ofisi za Ufipa zimeshafunguliwa?

Wewe ulikatazwa kuji lockdown or rather "isolate" mwenyewe?
 
Mtaumia sana lakini mambo ndivyo yalivyo hivyo
Magufuli Oyeee.
Lengo la uzi wako, ni KIJIPENDEKEZA tu.
Huyo kiongozi wao, au hao waarabu wamekuambia kuwa JPM ndiye ALIYEWASHAURI wafanye hivyo?
Kama ulikuwa una hamu ya kumsifia, wewe msifie tu, sio kuwasingizia hao waarabu wako!
 
Back
Top Bottom