Dubai yafata msimamo wa Magufuli, imeondoa lockdown ya Corona

Dubai yafata msimamo wa Magufuli, imeondoa lockdown ya Corona

Sijachagua Mimi. Wanasema walioapo Dubai. Hauna jamaa kule uwasiliane nao?

kwa hio ww umeambiwa na jamaa zako wa dubai ..ambao bila shaka ni wabongo wenzetu ambao hata 10 hawafik waliokuambia ivo..sasa cc hatukuwahi fanya lockdown kaigaje mfano wetu na wapi wameandika wamefata mfano wetu


Sent using Jamii Forums mobile app
 
kwa hio ww umeambiwa na jamaa zako wa dubai ..ambao bila shaka ni wabongo wenzetu ambao hata 10 hawafik waliokuambia ivo..sasa cc hatukuwahi fanya lockdown kaigaje mfano wetu na wapi wameandika wamefata mfano wetu


Sent using Jamii Forums mobile app
Kasome post namba moja ina majibu yote kwa uliyouliza. Acha papara.

Ulitaka niambiwe na jamaa zako wewe?

Wanaiga mfano wa kutokuwa na lockdown kutoka kwetu baada ya kufanya makosa ya kuwafata waliofanya lockdown.
 
Dubai inalegeza lockdown kwa awamu baada ya curve ya maambukiza ku flatten. Usipotoshe ukweli .
Video clips nilizobandika juu huko hazosemi unayozua wewe. Wala articles nilizoweka hazisemi unayoyasema. Weka ushahidi wako kama u mkweli.

Hapo sasa.
 
Kuna muda ulipunguza kusifu na kuabudu!

Buku saba zilisitishwa?
Au ndio tunaelekea uchaguzi unawinda teuzi maana huna uwezo wa kugombea

Anyway Meko na Dubai wapi na wapi

Sent using Jamii Forums mobile app
Hongera Dubai, Hongera Magufuli.

Watu wote, raia, wageni, mapolisi, zimamoto, wanasherehekea huko Dubai kiongozi wao ku lift lockdown masaa machache baada ya hotuba ya Magufuli.
 
Yani waislam wa Dubai wafuate mfano wa kafiri muafrica jiwe?
You are not serious. Subiri kwanza we are not even at the peak. Msianze kumsifia kwanza.
Yani huyu jamaa atakuja kuidbukiza nchi kwenye mto. Kwa sababu na madudu yote haya na pumba zote ila kuna wajinga wapo nyuma yake wanashangilia.
Its too sad!
Mkuu hujiamini kabisa. Unajiita kafiri. Wewe ni mtu usiye na self worth kabisa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yani waislam wa Dubai wafuate mfano wa kafiri muafrica jiwe?
You are not serious. Subiri kwanza we are not even at the peak. Msianze kumsifia kwanza.
Yani huyu jamaa atakuja kuidbukiza nchi kwenye mto. Kwa sababu na madudu yote haya na pumba zote ila kuna wajinga wapo nyuma yake wanashangilia.
Its too sad!
Yaani umetamani upige kichwa chako na nyundo kwa hasira.
nikwambie pia Iran wametoa lockdown. Wamefuata nyayo za Magufuli.
 
FaizaFoxy, Toka Kikwete atoke madarakani leo ndio nimeona uzi wako ukimsifia Magufuli bila kinyongo.!
 
Yani waislam wa Dubai wafuate mfano wa kafiri muafrica jiwe?
You are not serious. Subiri kwanza we are not even at the peak. Msianze kumsifia kwanza.
Yani huyu jamaa atakuja kuidbukiza nchi kwenye mto. Kwa sababu na madudu yote haya na pumba zote ila kuna wajinga wapo nyuma yake wanashangilia.
Its too sad!
Wewe jinga huasikia kuna watu 37 wamepona?
 
Tuwaombee kuzingatia ushauri wa kiafya dhidi ya maambukizi baada ya kutoka kifungoni.

Kwetu hapa bado kuna wabishi, jeuri na wenye mizaa wakitaka au kusubiri Serikali iwaamrishe kujifungia ndani.
Umenena vema. Wakipigwa utasikia wanaanza lawama tena
 
Yani waislam wa Dubai wafuate mfano wa kafiri muafrica jiwe?
You are not serious. Subiri kwanza we are not even at the peak. Msianze kumsifia kwanza.
Yani huyu jamaa atakuja kuidbukiza nchi kwenye mto. Kwa sababu na madudu yote haya na pumba zote ila kuna wajinga wapo nyuma yake wanashangilia.
Its too sad!
Unajua maana ya saint

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom