Dr. Ulimboka: Damu yangu iliyomwagika ikawe chachu

Dr. Ulimboka: Damu yangu iliyomwagika ikawe chachu

hakuna haki inayopatikanaga kwa amani waulize walimu wanalijua hilo, mgomo wamadaktari uendelee nchi nzima kama kawaida kwani ni bora tufe wa kizazi iki ili kizazi kijacho wapone na wakutane na hali nzuri zaidi! aluta continua! infact hata madokta wana mahitaji hasa kipindi hiki cha miasha magumu!
 
What about damu ya wagonjwa waliokufa kutokana na mgomo?
Wamekufa wangapi kutokana na mgomo? Pinda alisema serikali imeshajipanga kukabiliana nao.
Hivyo sidhani kama kuna waliokufa kutokana na mgomo. Hata ule wa mara ya kwanza (March) serikali ilisema haukuwa na madhara yoyote nawashangaa nyie mnaoleta hizo habari hapa JF sijui mmezotoa wapi.
 
What about damu ya wagonjwa waliokufa kutokana na mgomo?

kila nafsi itaonja umauti,,,iwe kuna mgomo au la,ila kila kifo kina sababu,ndo maana hata anayekufa ghafla mwisho wa siku mwili wake unafanyiwa uchunguz,baba yangu alikufa wakat nesi anahangaika kumpa vidonge,(ilikua ni ahadi tu)madaktar kibao walimhangaikia general hospital-dodoma,
zungumzia lingine bhana
 
Na wewe ulipwe kila unalostahili kwa kutoa uhai wa wagonjwa wa Tanzania walio wengi na kuwakosesha haki yao ya msingi ya kuishi na kuendelea kuteseka vitandani wasijue wapi pa kutibiwa.

Kama ungekuwa kweli unawatetea Watanzania usingekimbilia nje mbio mbio kwenda kutibiwa. Ungekaa hapahapa kuonesha ujasiri wako na uyahisi yanayowasibu Watanzania kwa kuhamasisha mgomo kwa manufaa yako na wajivuni wengine wachache wanaojiona wao ni miungu watu.

wewe zomba unamtetea nani?ka
http://www.google.com/m/search?client=ms-samsung&channel=mm
 
Kabla ya Kikwete mlikuwa mnaweza kufanya operation za moyo hapa Tanzania? kabla ya Kikwete mlikuwa mnazo hata mashine za kusafisha figo?

Tuambieni kabla na baada ya ujio wake, mafanikio ni makubwa sana kupita kiasi. Nyinyi mna agenda za siri lakini hujuma zenu za kuweka rehani maisha ya watu zitajulikana tu.
Hospitali gani inafanya heart surgery TZ..mashine za kusafisha ziko ngapi?
 
Sisi tuna uhakika sio Serikali, lakini kama mlivyokaa kimya kwa ufataani wa Simbachawene na katika hili mtakaa kimya. Ukweli ukidhihiri uongo hujitenga.

Wewe na serikali yako wapuuzi wa kutosha. Ushahidi upo wa kumuua ulimboka ulioratibiwa na Ahmed Msangi chini ya IGP na UWT. Kwa nini hamjiulizi kwa nini hamkufanikiwa kumuua? Jibu la awli ni UDHAIFU wenu, pili ni MUngu wake ndiye mwnye tarehe ya kifo chake. Nyinyi kujifanya miungu mmechemsha.

Dr. Ulimboka apone au afe mmeshalikoroga mtalinywa tu. Nasikia Dr. JK na Dr Zomba mnakwenda mahospitalini kutibu watu poa; lakini ni jitihada za kipuuzi za kutafuta kummaliza Dr. Ulimboka. Mfuateni huko alikokwenda mkammalize ili wagonja wapone na huduma za afya ziwe bora.
 
Madaktari wamesema hospitali kuna vifaa duni ndo maana watu wanshindwa kupata huduma borra je wewe wataka madaktari wasidai vifaa ili watanzania tuendelee kufa?
Hoja ya vifaa imeibuliwa baadaye ili kuvuta support ya public Lakini msingi wa mgomo ulikuwa ni kudai ongezeko la mshahara
 
Great thinkers! Nafikiri tunaperuzi badala ya ku analyse, kwa kweli hospitali zetu zina nia ya kutoa tiba na kuponya wagonjwa Ila zinakumbana na mapungufu mengi ambapo mengine ni Dhahiri yanaweza kutatuliwa na serikali kwa haraka... Kwa mfano x ray, vitendanishi, n.k. Tumezoea kushiriki huduma za hospitali kwa mwaka mingi, kununua register, dawa, kumuona daktari na sasa hudumaza uchunguzi.... Ni sisi wananchi, tumelelewa hivyo na ccm kwa miaka chungu mzima! ili tusijue nini haki yetu na ninisio, elimu imedumishwa na uelewa ni tatizo, soo ukiambiwa nunua daftari la register, unaona ni wajibu, kapige X-ray nje Unaona haki, hata kanunue gloves sijui syringer hatuoni tabu! tumezoeshwa hivyo na watoa huduma wetu, hatukuweza hata kujadili wala kuona kuwa ni kutumikia wajibu wa serikali. Wao wanaiba na kufuja mali za umma! Hapo, tuna tatizo la kujua tatizo, ndo maana hata hawa waheshimiwa madr. Wanapogoma hatuwaelewi, wanapoacha kututibu, tunateseka, tuna kufa kwa manufaa yetu hatuwaelewi, tunaendelea kukumbatia wanasiasa na uovu Wao kwetu! Ingawa mgomo wa madr. Haukufuata taratibu na ethics pia, umekosa ushawishi kwa wananchi, tujitahidikuwaelewesha wananchi badala ya kulumbana na kuchukiana. Kwa ss na waishi madr muombe radhi wananchi, mrudi kazini. Kupitia majadiliano na taratibu za kazi na kuwaelimisha wananchi wajue nini wanastahili wakidai kwa wawakilishi wao. Wazuie bunge, ofisi za serikali, wagome hata Kwenda Shule n.k.Tujadili na wananchi wajue haki zao... Wazidai wenyewe, tusidai haki kwa niaba Yao, wamevizwa, hawatatuelewa wakuu !,
 
Hata hao Madaktari kutoka nje watakapoletwa nao watahitaji vitendea kazi ili waendelee kutoa huduma badala ya kujidharirisha kwa kutoa huduma duni chini ya viwango na kuishia kudharirisha nchi zao.

Muda wote watakaokuwa wanasubiri vitendea kazi husika kuletwa hizo bilioni 200 zitakuwa zimeshaanza kuteketea na mwisho muda wa mkataba utakuwa umeisha na wao kutakiwa kuondoka na by then secto ya afya itakuwa imesha sambaratika to the root level, hundreds less to the current status.

Kama hizo bilioni 200 zipo wanaona tatizo gani kutumia bilioni 21 kumaliza tatizo lililopo?
 
ni heri kusimamia jambo moja kwa ufanisi kuliko kupaparika na mambo mengi usiyoweza kuyatekeleza.

Mmekuja na mambo zaidi ya kumi, ni mangapi yametekelezwa mpaka sasa? kuwa mkweli.
 
Kweli kabisa,mapambano yoyote ya kweli huhusisha damu kumwagika;
Dr Ulimmboka amemwaga yake tayari;hii ni mbegu itakayo chipusha mema kwa ajili ya nchi yetu
 
Wewe na serikali yako wapuuzi wa kutosha. Ushahidi upo wa kumuua ulimboka ulioratibiwa na Ahmed Msangi chini ya IGP na UWT. Kwa nini hamjiulizi kwa nini hamkufanikiwa kumuua? Jibu la awli ni UDHAIFU wenu, pili ni MUngu wake ndiye mwnye tarehe ya kifo chake. Nyinyi kujifanya miungu mmechemsha.

Dr. Ulimboka apone au afe mmeshalikoroga mtalinywa tu. Nasikia Dr. JK na Dr Zomba mnakwenda mahospitalini kutibu watu poa; lakini ni jitihada za kipuuzi za kutafuta kummaliza Dr. Ulimboka. Mfuateni huko alikokwenda mkammalize ili wagonja wapone na huduma za afya ziwe bora.

Wewe jiulize, hizo idara zote ulizozitaja zina uhaba wa risasi? ipi njia rahisi ya kuuwa mtu kama sio kumshindilia risasi.

Eti, kapigwa, kateswa katupwa mabwepande, wanaharakati wakawahi kumchukuwa na kumkibiza hospitali. Hii ni hadithi ya kitoto ambayo haiingii akilini.

Hiyo inaonesha kabisa kuna watu wasioitakia mema serikali, na hawakutaka kumuuwa huyo, walitaka waipake matope Serikali kwa uchu wao binafsi na kwa chuki zao binafsi kwa kuwa tu wanajuwa mabadiliko ya kisera na kisiasa ndani ya Tanzania yanatowa fursa kwa wengi wanaoonewa miaka yote.

Tunaona, tunasikia, tunapima, tunaelewa.

Ukitazama tuu humu ndani ya JF ushabiki una pande zipi utaelewa nasema nini. Hata majina yanayotumika eti Ahmed, Abeid, hayo tu yanajulisha haya mambo yanatokea wapi. Mtawadanganya hao hao mapunguani wenzenu. Sasa tunasema "Liwalo na Liwe".
 
Na wewe ulipwe kila unalostahili kwa kutoa uhai wa wagonjwa wa Tanzania walio wengi na kuwakosesha haki yao ya msingi ya kuishi na kuendelea kuteseka vitandani wasijue wapi pa kutibiwa.

Kama ungekuwa kweli unawatetea Watanzania usingekimbilia nje mbio mbio kwenda kutibiwa. Ungekaa hapahapa kuonesha ujasiri wako na uyahisi yanayowasibu Watanzania kwa kuhamasisha mgomo kwa manufaa yako na wajivuni wengine wachache wanaojiona wao ni miungu watu.
nakuchukia sana! kupita najisi itokayo mwilini mwangu. NAMUOMBA MUNGU THAT IT WILL NEVER HAPPEN FOR U TO UREVEAL YOURSELF! I HATE U! I HATE JK! I HATE THE GOVERNMENT.
 
Back
Top Bottom