Dr. Ulimboka: Damu yangu iliyomwagika ikawe chachu

Dr. Ulimboka: Damu yangu iliyomwagika ikawe chachu

dr leo juma pili nimekwenda kanisani kusali,,,dhumuni la ibada yangu ya leo ni kukuombea kwa mwenyezi mungu akuponye haraka urudi nnchini uongoze tena mapambano ya ukweli mungu awe nawe
 
What about damu ya wagonjwa waliokufa kutokana na mgomo?

pole sana inaonekana ni vp hujui kuwa hata hao waliokufa wakati wa mgomo, ni sbb ya serikali yao kutokuwa sikivu

we unaridhika na ile hali ya pale muhimbili??? ulishasikia rizwani kikwete, mwamvita makamba sijui nani nani wanalazwa muhimbili.. kwann hizo 200m walizotena kulipa madr wa kigeni wasizitumie kuboresha hospitals?????? na hao madr watakaa hapa tz mpaka lini?????

kwa mawazo yenu mgando ndo yana sbbsha hawa mbwa wafanye watakavyo
 
Anayedhani serikali yetu ina hata chembe kidogo ya kuwajali wananchi wake ni taahira.Maneno ya Kikwete kwamba yaliyotokea bungeni ilikuwa ni upepo tu na utapita yalikuwa na mantiki kubwa.Kwamba wembe wa kulifisadi taifa ni ule ule,kwa kuwa washenzi hawa hawawezi kutufanya lolote.Yes, atakaebadilisha mwelekeo huo, atakiona cha mtema kuni.Pole sana Ulimboka,safari njema SA,umeingilia kula ya watu.Kwanza wakulipe wewe halafu uchaguzi 2015 iweje?Tuko kwenye maandalizi bwana, tunasomba kila kinachowezekana.
Hivi ingekuwaje kama madaktari wangeendelea kuwa kazini ila wagonjwa wanakufa kwa sababu hakuna madawa na vifaa pia hali mbaya za hospitali?
Wengi wanasema kuwa mgomo ndio umeua watu ila tukumbuke bila kugoma hapatakuwa na maendeleo kwenye hospital zetu.
Kama serikali ingekuwa inacare watu wake ingepeleka vifaa na madawa kwenye hospital,pili isingetegemea MNH ingekuwa na hospital kubwa nchi nzima ili kupunguza wingi wa wagonjwa.
 
Na wewe ulipwe kila unalostahili kwa kutoa uhai wa wagonjwa wa Tanzania walio wengi na kuwakosesha haki yao ya msingi ya kuishi na kuendelea kuteseka vitandani wasijue wapi pa kutibiwa. Kama ungekuwa kweli unawatetea Watanzania usingekimbilia nje mbio mbio kwenda kutibiwa. Ungekaa hapahapa kuonesha ujasiri wako na uyahisi yanayowasibu Watanzania kwa kuhamasisha mgomo kwa manufaa yako na wajivuni wengine wachache wanaojiona wao ni miungu watu.
Hovyooooooooo!!akili ulizobakiwa nazo ni kuomba rushwa tu ili bajeti za halmashauri zipite keng* ww!!umetumwa ww sio bure!!
 
Hovyooooooooo!!akili ulizobakiwa nazo ni kuomba rushwa tu ili bajeti za halmashauri zipite keng* ww!!umetumwa ww sio bure!!

Mkikosa hoja mnaanza viroja. Kikwete kawaziba midomo.
 
Apart from kung'olewa meno na kucha kinyama, Dk. Ulimboka alikutwa na bukta pekee bila suruali. I hope hawa majambazi waliomteka hawakufanyia udhalilishaji wa kijinsia.
 
Ukiwa umepangiwa kufa UTAKUFA TU HATA MGOMO USIWEPO..... satisfied.... ur a failure....!!! 100% & even u failed to understand nani chanzo cha mgomo... ni serikali.... Hivi madaktari wadai vifaa na maslahi kidogo sana say around tshs 21 billions increment SASA AJABU HUJUI ETI SERIKALI IMETENGA TSHS 200 kuleta madr kutoka nje..!!!!!!!!!!!!!!!!?????????? ujue hii ndio upuuzi na ww unatetea

Kwahiyo naye huyo ulimboka alipangiwa kufanyiwa kitu mbaya, hata kama siyo mgomo angetendwa tu siyo?
 
hivi hao watu waliofanya huu nyama wanatafutwa? maana polisi imekaa kimya
 
Serikali DHAIFU ndivyo zilivyo, hawataki kabisa kukaa chini na kufikia makubaliano kwa maslahi ya nchi. Wako radhi watumie mabilioni chungu nzima kuliko hata pesa wanazoomba madaktari ili kuajiri madaktari toka nje na kisha kuwatimua madaktari wazalendo halafu, ubabe wao hautawafikisha popote. Halafu bila hata aibu wenyewe wanajiita eti ni Serikali sikivu!!!

They destroy the health system bit by bit...
 
Naona hujapitia juu huko, katazame vizuri na nimekuwekea na video kabisa.
Zile hadithi zako zote mbili nimezipitia nikazijibu..my last question was; when and how many successful heart surgery have been done in ZT. Support your information with a reliable reference. Unajifanya hujaona?
 
tuombeni tu mda wa uchaguzi ufike kwani hakuna jibu mpaka sasa kam ww unalo unipatie plse
 
Na wewe ulipwe kila unalostahili kwa kutoa uhai wa wagonjwa wa Tanzania walio wengi na kuwakosesha haki yao ya msingi ya kuishi na kuendelea kuteseka vitandani wasijue wapi pa kutibiwa.

Kama ungekuwa kweli unawatetea Watanzania usingekimbilia nje mbio mbio kwenda kutibiwa. Ungekaa hapahapa kuonesha ujasiri wako na uyahisi yanayowasibu Watanzania kwa kuhamasisha nmgomo kwa manufaa yako na wajivuni wengine wachache wanaojiona wao ni miungu watu.
nawanaokufa kwa kukosa madawa na vifaa tiba kipindi madaktari hawajagoma damu ya italipwa na nani kilaza wewe usiye ona mantiki ya mgomo kwa mtindio wako wa ubongo.
 
Apart from kung'olewa meno na kucha kinyama, Dk. Ulimboka alikutwa na bukta pekee bila suruali. I hope hawa majambazi waliomteka hawakufanyia udhalilishaji wa kijinsia.
unavyo onyesha unauzoefu wa kufanyiwa vitendo vya kidhalilishaji maana unasema kila mwenye kukutwa na bukta kafanyiwa hivyo wewe ni mmoja wapo uliwahi fanyiwa.
 
attachment.php
 
nawanaokufa kwa kukosa madawa na vifaa tiba kipindi madaktari hawajagoma damu ya italipwa na nani kilaza wewe usiye ona mantiki ya mgomo kwa mtindio wako wa ubongo.

Katika madai 12 ya madaktari lipi la madawa? Ukilionesha na wewe umelitaja hapa, ntajuwa kweli huna mtindio wa ubongo. Ukishindwa kulionesha, nikuiteje? Mnafik?
 
Back
Top Bottom