Dr. Ulimboka: Damu yangu iliyomwagika ikawe chachu

Dr. Ulimboka: Damu yangu iliyomwagika ikawe chachu

Niia ya mazungumzo hata ichukuwe miaka 2, Jee ndio uwe gaidi na kuweka rehani na kuwaweka roho juu wagonjwa wasio na hatia. Wewe leo utafanikiwa kupatiwa mafao yako, na wale wagonjwa wanaotoka roho zao ambao ungeweza kuwatibu.

Huu simply ni ugaidi tu, na jinsi mnayowanyanyasa na kupokea t=rushwa kwenye mahospitali ndiyo maana hamuendelei na kila anaejiweza anakwenda kutibiwa nje. Nyinyi ni magaidi tu na kubwa lenu ndio hilo, sasa lijuwe maana ya kuumwa nini.

Zoba naona umetoka kucharge batery, na ujing'a umekukolea ile mbaya.
 
"Naelekea nje ya nchi kwa matibabu, nawasihi madaktari wenzangu wanaobaki waendelee ma mapambano ya kudai haki ambayo kimsingi bado haijapatikana, nawaomba damu yangu iliyomwagika ikawe chachu na hamasa katika harakati hizi za kudai haki, asanteni sana" by Dr Ulimboka


"My blood will nourish the tree that will bear the fruits of freedom. Tell my people that I love them. They must continue the fight."by Solomon
 
Andybird, hawa wanaodhani Madaktari wanakosea, wanahitaji msaada wa kuelimishwa, wengine ni kwa sababu tu ya upeo mfupi wa kufikiri na kutazama mambo nje ya boksi, wengine ni wale wenye mawazo mgando, wengine wameamua kuwa wajinga na kutetea ujinga, lakini wengine ni wale wanaofikiria nafsi zao wenyewe pengine kwa madaraka waliyonayo au kwa mali walizojilimbikizia! Wengine ni wale wajinga ndani ya serikali waliotaka kuua mtu waliedhani ni shujaa, mwakashindwa, matokeo yake wamemfanya SHUJAA maradufu! wachawajitapetape kunawa maji machafu!
Umefika wakati sasa wananchi nasi tuseme "LOLOTE LIWALO NA LIWE"...kwani tunasubiri nini wanaharakati wameanza nasi tu nyuma yao!

Hivi ingekuwaje kama madaktari wangeendelea kuwa kazini ila wagonjwa wanakufa kwa sababu hakuna madawa na vifaa pia hali mbaya za hospitali?
Wengi wanasema kuwa mgomo ndio umeua watu ila tukumbuke bila kugoma hapatakuwa na maendeleo kwenye hospital zetu.
Kama serikali ingekuwa inacare watu wake ingepeleka vifaa na madawa kwenye hospital,pili isingetegemea MNH ingekuwa na hospital kubwa nchi nzima ili kupunguza wingi wa wagonjwa.
 
Uungwana unaanzia kwako,madaktari damu yao iwe ya ukombozi,yetu iwe ya kusahulika!kunya anye kuku,akinya bata kaharisha,hata raia ni watu

akili ndogo ni shida hivi unafikiri madr wao hawana ndugu ambao kwa kipindi hiki wanaumwa hapa tz?
Kama wap nano sasa hivianawahudumia?
kuna daktari namfahamu mama yake ameletwa toka moshi kwenda dara kwa matibabu sasa anahaha kutafuta pesa za kumuhudumia mama yake hospitali za private kwani uwezo mdogo.
Sacrifices kubwa wamefanya madaktari.....
Kuliko wewe amabye hata mgonjwa wako akizidiwa hospitali unamuaogopa lakini nesi daktari wao ndo wanakuwa marafiki wa mgonjwa wako halafu wajifanya unajua thamani ya uhai kupita daktari....
Nakuombea mungu akuponye...
 
Kua na MUNGU
 

Attachments

  • tumethubutu.jpg
    tumethubutu.jpg
    89.1 KB · Views: 144
Shida ya watu walio wengine hawajui kuwa Madaktari ni watu walio na uelewa mkubwa sana kuliko watu wengi. Shida ya wanasiasa wanadhani wanaweza kuwaburuza watu hawa kama wanavyotaka. Hawa ni watu wazima wenye aikili timamu sio watoto wa shule ya msingi wanajua wanachopigania, zaidi ya hiyo serikali nenda kulia au kushoto mwishowe ni lazima ukubalianae na hawa watu. Mnasema mtatafuta madakaktari kutoka nje, lakini hamjui kuwa nje inakuja kutafuta madaktari kutoka Tanzania . Tafakari na tumia Akili
 
Yeyote anaeweka rehani maisha ya watu na kutishia uhai na usalama wao ni gaidi. Huyu Ulimboka ni gaidi "terrorist" wa hali ya juu.

Nashukuru kwa msamiati wa neno UGAIDI. Wenye akili wanalitambua hili neno kwa pande mbili "Gaidi kwako ni mpigania haki kwa wengine" HUSUSAN KWANGU ZOMBA, JK, CCM NA SERIKALI NI MAGAIDI DHIDI YA HAKI ZA WATANZANIA. Tumieni mbinu zo zote mtakazo ILE upand utakaoshinda NI ULE UPANDE UNAOPIGANIA HAKI
 
@
jackbauer
what is dr?nakupa hii, mikoa mingapi wakazi wake wamekutana na yanayofanana na ya ulimboka?madai ya drs ni kutekwa kwake?damu ya ulimboka si ya ukombozi,ni ya laana kwa watz?no comfirmed point about him,why gvnt?

demented
 
Hili ndilo ambalo watu wengi wanashindwa kuliona......wako wanaokuwa na hali kama ya Ulimboka lakini wanakufa kwa mgomo.....hatuoni!!!!

Vifaa hakuna wataalam watafanyeje kazi?Tanzania elimu ya sayansi iko chini sana.
 
Meno,kucha kuondolewa unadhani utani? Dr Ulimboka iz great nadhani hakuna kiongozi wa tz amewahi pitia hayo mambo toka tz ianze

Nahisi waliomteka ni zaidi ya mashetani.Yaani utafikir wao hawatakufa.Kweli serikali yetu tuiombee maana inawezekana hata inatoa kafara ya damu za watu.
 
Nashukuru kwa msamiati wa neno UGAIDI. Wenye akili wanalitambua hili neno kwa pande mbili "Gaidi kwako ni mpigania haki kwa wengine" HUSUSAN KWANGU ZOMBA, JK, CCM NA SERIKALI NI MAGAIDI DHIDI YA HAKI ZA WATANZANIA. Tumieni mbinu zo zote mtakazo ILE upand utakaoshinda NI ULE UPANDE UNAOPIGANIA HAKI

Haki ya kuweka rehani uhai wa wagonjwa wetu. Huyo jamaa ni Mungu anamuonesha maana ya kuumwa ni nini, na bado.
 
Huyo sio Mungu ni shetan Mungu hang'oag watu kucha..
 
What about damu ya wagonjwa waliokufa kutokana na mgomo?

juzi tumbi hospital kupitia tbc wanaomba msaada wa xray machine ati imeharibika takribani mwaka na nusu sasa na at the same time anasema tumbi inapokea asilimia 18 ya majeruhi nchini. Serikari ndio inayoua raia wake kwa kutojali sekta ya afya na madaktari wakikaa kimya ni kuruhusu vifo kuendelea. Amka wewe!
 
Afadhali ma Dr wagome,tujue kwa kwenda ama Maombi,Jadi au kufia nyumbani.kuliko kwenda hospitali na kufa kwasababu hakuna vifaa tiba.Mimi mke wangu alikufa kwa sababu ma daktari walishindwa kufanya upasuaji kwa kukosa nyuzi za kushonea baada ya upasuaji.NAUNGA MKONO MGOMO HUU.
 
Tiba bila vifaa?ndio maana hata Dr.uli kapelekwa nje.

Kabla ya Kikwete mlikuwa mnaweza kufanya operation za moyo hapa Tanzania? kabla ya Kikwete mlikuwa mnazo hata mashine za kusafisha figo?

Tuambieni kabla na baada ya ujio wake, mafanikio ni makubwa sana kupita kiasi. Nyinyi mna agenda za siri lakini hujuma zenu za kuweka rehani maisha ya watu zitajulikana tu.
 
Serikali imetenga mabilioni kwa ajiri ya kuajiri madaktari kutoka Iran na sijui wapi kule.,...

Serikali DHAIFU ndivyo zilivyo, hawataki kabisa kukaa chini na kufikia makubaliano kwa maslahi ya nchi. Wako radhi watumie mabilioni chungu nzima kuliko hata pesa wanazoomba madaktari ili kuajiri madaktari toka nje na kisha kuwatimua madaktari wazalendo halafu, ubabe wao hautawafikisha popote. Halafu bila hata aibu wenyewe wanajiita eti ni Serikali sikivu!!!
 
Back
Top Bottom