Dr. Slaa, Mbowe na Godbless Lema wakamatwa

Dr. Slaa, Mbowe na Godbless Lema wakamatwa

Mh! Tangia uchaguzi wa 2010 siasa za Tz hazijatulia kabisa kutokana na ccm kutotaka kukubaliana na ukweli wa mambo!
 
Sasa ni saa 8.15, je kuna nini kiliendelea? Wameachiwa? Walihojiwa nini na nani nk

Mkuu nimeweka update hapo juu,
Mosi walitakiwa kituoni ni Slaa na Lema tu.
Pili, wameshaachiwa wote, wametakiwa kurudi jumatatu.
Tatu, baada ya pale waliongea na waandishi wa habari na Dr Slaa aliwasisitizia kuwa lazima wafanyie taarifa za awali (Wenje na mwezake nk) ndipo wawe na sababu ya kuwahoji kuhusu sakata hili jipya
.
 
Mkuu nimeweka update hapo juu,
Mosi walitakiwa kituoni ni Slaa na Lema tu.
Pili, wameshaachiwa wote, wametakiwa kurudi jumatatu.
Tatu, baada ya pale waliongea na waandishi wa habari na Dr Slaa aliwasisitizia kuwa lazima wafanyie taarifa za awali (Wenje na mwezake nk) ndipo wawe na sababu ya kuwahoji kuhusu
sakata hili jipya
.
Sakata hili jipya ni LIPI hilo? kuna sababu gani ya wao kuchukuliwa kituoni?
 
Wakuu,
Nimearifiwa kuwa Mh Mbowe, Slaa na Lema wako Central Muda huu. Hajanieleza kwanini wamekamatwa. Nikipata details nitaziweka hapa.

Updates

Ninaomba kuthibitisha kuwa habari hizo ni za kweli, nimewasiliana na katibu wa Chadema kanda maalum ya Dsm, Mr Henry J. Kilewo.

UPDATES
Waliokuwa polisi ni Dr Slaa na Lema tu. wameambiwa warudi Jumatatu. Nimeambiwa na Mmoja wa waliokuwepo eneo la tukio kuwa Dr alisisitiza kuwa wafanyie kazi taarifa za nyuma kwanza ndipo wawahoji.

Wakifanya hivyo kila mtanzania ataipenda polisi.
Tunataka wafanye uchunguzi na upelelezi wa watu waliouawa Jan 5 2012
Tunataka wafanye uchunguzi na upelelezi wa watu waliouawa Nyamongo na polisi kuiba maiti hospitali na kuzitelekeza Tarime
Wafanye uchunguzi wa tukio la kuvamiwa na kupigwa mapanga wabunge wetu Salvatory Naluyaga na Kiwia,
Wafanye uchunguzi wa nani alihusika na kifo cha Imran Kombe


Wakianzia huko sasa waje wawahoji Makamanda wa ukweli. vinginevyo watabaki wanawakamata then wanasikiliza wawashawishi kujiunga na mapambano ya kudai haki na utu wa watanzania!
 
Masawe mnataka kwenda kuwatoa kwa nguvu? Ebu jaribuni ndio mtajua nidhamu ya jeshi letu la polisi, wanahojiwa kutokana na kauli zao.
Mkuu Ritz,
Polisi wetu hawana nidhamu. Kama wangekuwa nayo wasingeua watu ovyo ovyo kama ilivyowahi kutoka Singida, Arusha na Tarime. Tutakapokomboa nchi yetu kitu cha kwanza ni kuwapeleka polisi mafunzoni wajifunze kuheshimu haki za raia.
 
Umeonaa eeh mimi hawa wafuasi wa CDM huwa wananiacha hoi'harakati zao huwa zinaishia kwenye keyboard tu sio barabarani'nguvu ya umma ya wapi?bongo mnachekesha,sijaona waoga kama hawa'hivi sasa eti walitaka kupitia mgongo wa madaktari kukamilisha matakwa yao'
inaelekea hata Commonsense inakupiga chenga, ulitaka mpaka uyasikie mitaani majina ya humu (usernames) ndo ujue watu wako kazini! Kwa taarifa yako, Khalid Masoud aliyeuawa Igunga na Mbwambo aliyeuawa Arumeru (just to mention a few) wote walikuwa wana jf, Futa usemi wako na Omba radhi au toka nje!!
 
Kamanda Mbowe, Dr Slaa na Lema wako central, tuungane kwenda pale ili tutumie nguvu ya umma asubuhi hii. Saa ya ukombozi ni sasa.

Mtakuja mchapwe virungu buree tulia kwako na familia yako mara nyingine Polisi wanakuhoji kwa faida yako mwenyewe.
 
Kwenye post naona wamesema kuwa katibu wa kanda maalumu dar na bwana kileo mchaga wa machame.du
 
Kwenye post naona wamesema kuwa katibu wa kanda maalumu dar ni bwana kileo, mchaga wa machame.du
 
Unaota wewe dunia inaona wa tz?kwa maslahi gani wanayopata hao wazungu?Syria wanakufa mamia kila siku na dunia haisemi kitu ije kuwa Mbowe na Slaa,?

Miss umeingia na wewe kwenye payroll ya nepi, mambo ya urembo yameshakushinda eh? Haya binti endelea kuweweseka, kwa upeo wako unajua kuwa dunia ni wazungu tu, ina maana wewe hupo duniani, pole sana.
 
Wakisha wakamata watawasafiri kwa chopa ya polisi kwenda The Hague au Dodoma?
 
nani asiyejua kama hiki ni chama cha wachaga na siku hizi wakatoliki nao wamejiunga.Hata wewe waonekana ni mchaga pia.Pole sana ukweli unauma

kwa hiyo na wakatoliki wooote nchini ni wachaga! 1kB brain
 
Kaka,
Sisi wengine tumefika mahali pagumu, kupigwa na polisi na vipigo vya maisha magumu ya mtaani tofauti hamna. Siku ikifika na ikibidi tutaenda na nguvu ya Umma. Mbona Lissu aliliezea vizuri hilo jana Bungeni?

kule ndani wanatakiwa wafanyiwe kitu huko nyuma,mana hawana adabu.
 
Back
Top Bottom