Dr. Slaa awatembelea Majeruhi wa Kijeshi

Dr. Slaa awatembelea Majeruhi wa Kijeshi

Tunaomba picha ya babako na maisha anayoishi. Huyu ndiye babake na mdogo wako Ze Macorpolo
Kamanda hakuna haja ya kuwaingiza wazazi wetu kwenye huu uzi, baba yangu mimi ameishafariki siku nyingi tujadili huu uzi, usitake nifunguke zaidi.
 
Dr. Slaa ni mroho sana wa pesa. Ukifuatilia unaweza kukuta Josephine kaandikishwa kama volunteer wa CCBRT.

Kuna wakati Josephine alijifanya volunteer Chadema akawa analipwa mamilioni mpaka kina TUNTEMEKE walipolalamika ndio kamati Kuu ya Chadema wakamfuta kwenye hiyo project ya kilaghai.

Maandishi yako hapa JF yanaonyesha wazi wewe ni mwehu.
 
Kuhudhuria kumbukumbu ya Mashujaa bila kufikiria namna ya kuwasaidia Mashujaa walioko hai tena wakiwa na ulemavu inasaidia nini?Ndiyo akili kubwa hiyo?

Hii ndiyo tofauti kati ya CHADEMA na Watawala walioshindwa.

Wasanii ni wale wanaohudhuria kumbukumbu za mashujaa kupiga picha kinafiki huku mashujaa waliobaki hai wakiteseka bila msaada wa Afya na huduma nyingine.Wanafiki hao utawaona wakienda misibani na nyuso za kinafiki na kung'ang'ania kupiga picha.Ubinadamu sijui uko wapi hapo.Unahitaji roho ya kishetani pekee kuweza ku-fit katika mazingira hayo

hahaha
kutembelea mashujaa wa US ni kujipendekeza
kwani hawana shida
kaacha wangapi TZ??
 
Lini atafanya ziara ya kihistoria ya kutembelea kaburi la Kamanda Chacha Wangwe anayemhusu zaidi ukilinganisha na safari hiyo iliyomimina mamilioni ya CHADEMA mdomoni mwa Slaa?
 
Awafariji vipi watu wa hapa tz? Wakati nyie mnawapa ulemavu kama kuwamwagia Tindikali halafu mnawahonga ili muwapakazie chadema kama yule wa mwigulu ambaye huwa anatembea naye kwenye mikutano kuomba huruma


Mimi na nani???!!!!!
Yaaani kila anayequestion status kwako ni juu ya itikadi ya kisiasa????!!!
You are totally wrong wengine wanachuja tu kujua makelele haya wakipewa wataweza??????!!!
Wengine mawazo yetu hayajatingwa na mapenzi ya kisiasa kwa hiyo jua kuwa msukumo wa kuhoji sio lazima iwe itikadi ya kichama..ni katika kutafakari hatima ya Taifa letu na wanasiasa wetu
 
Hakuna matata, ni moja kati ya majukumu yake ya kiroho na pengine labda ni maandalizi ya kwenda kuomba msamaha kwa papa na kanisa katoliki ili aendelee na kipawa chake cha upadri, Nice Father Slaa hayo ndio ya kufahayo na kumpendeza mungu, siasa si sehemu yako ya maisha jitambue Bana na kumrudia mola wako ujachelewa.
 
Dr. Slaa kabla ya kutafuta kuonekana anajali mashujaa wa Marekani alipaswa kufanya yafuatayo:

1. Kuhudhuria sherehe za kumbukumbu za mashujaa wa nchi yetu.

2. Kuhudhuria sherehe za kumbukumbu ya Uhuru wa nchi yetu.

3. Kutokuikejeli serikali ya Mwalimu Nyerere jinsi ilivyoheshimu mashujaa wetu.
 
Kuhudhuria kumbukumbu ya Mashujaa bila kufikiria namna ya kuwasaidia Mashujaa walioko hai tena wakiwa na ulemavu inasaidia nini?Ndiyo akili kubwa hiyo?

Hii ndiyo tofauti kati ya CHADEMA na Watawala walioshindwa.

Wasanii ni wale wanaohudhuria kumbukumbu za mashujaa kupiga picha kinafiki huku mashujaa waliobaki hai wakiteseka bila msaada wa Afya na huduma nyingine.Wanafiki hao utawaona wakienda misibani na nyuso za kinafiki na kung'ang'ania kupiga picha.Ubinadamu sijui uko wapi hapo.Unahitaji roho ya kishetani pekee kuweza ku-fit katika mazingira hayo
Labda tufahamishe picha alizopiga Dr. Slaa na hao wanajeshi wa Marekani inalisaidia vipi taifa letu.
 
waheshimiwa, Mwigulu ameleta kizaazaa maryland. Yawezekana watu wakamatwe leo usiku kwenye mkutano wake . Vijana wawili wasiokuwa na makaratasi walikamatwa jana wakiwa makazini

traaaaaash
 
...kama ni safari za CCBRT,je Josephine nae ni mtaalam wa CCBRT?kama alikwenda kujifunza kama mwenyekiti wa CCBRT angepaswa ongozane na mtaalam/wataalam wake wa CCBRT ili waangalie namna watakavyo adapt hiyo technolojia hapa nchini,otherwise Dr Slaa( PHD ya Cannon Law) kufanya study tour ya medicine ni upotezaji wa fedha bure...


like like like!!!!!!!

Hakuna kulala mpaka kieleweke!!!!!
 
Kuhudhuria kumbukumbu ya Mashujaa bila kufikiria namna ya kuwasaidia Mashujaa walioko hai tena wakiwa na ulemavu inasaidia nini?

Slaa kila shughuli isiyokuwa na POSHO anatafuta kisingizio cha kutoshiriki. Mbona Bungeni alikuwa anahudhuria?

Safari za M4C zikifutiwa POSHO tu Slaa anajitoa immediately...

By the way, kupiga picha na wanajeshi wa Marekani ndio kuwasaidia mashujaa wa Tanzania?
 
Kuna anayejua kujipendekeza kumshinda JK? Mlipuko wa Bomu kwenye mkutano wa CHADEMA Arusha alikaa kimya lakini juzi kakurupuka kutuma salamu za pole kwa Kenyatta baada ya tukio.la Ughaidi Westgate na kutangaza eti "Rais amemuelezea Rais Kenyatta hasira yake juu tukio hilo".

-Mapro wa kujipendekeza ndiyo hao hao waliomtuma AG ajipeleke kwenye Kesi ya UHURUTO ICC badala ya kupambana kuweka mfumo wetu wa Judiciary in proper Order huku Nyumbani na kuacha tabia ya kuteua majaji feki

-Kiherehere cha kujipendekeza uchaguzi mkuu Kenya kumbeba Kenyatta kinaonekana sawa hata kama jamaa huyu ameungana na Rwanda na Uganda kuitenga Tanzania.

Wivu utawatoa roho maana naona hapo juu kuna baadhi yenu mmeudhika na kuandika maandishi marefu kweli kweli.Mkue sasa ,Ah!

Naona askari majeruhi wa wafadhili ni bora kuliko askari majeruhi wa Kitanzania kwa Slaa. Hapo hujagusia, umejaribu kupindisha lakini uelewe unaemjibu ni FF, huwa sipigwi chenga na msukule.
 
Slaa hata siku ya Uhuru wa Tanzania Bara a.k.a Tanganyika alikacha kuhudhuria!!!

Siku ya Muungano pia hakuhudhuria!!!

Kwa umri alio nao Dr. Slaa, alikuwa masomoni wakati wa sherehe za uhuru na jamhuri. Je umethibitisha alikacha kwa maksudi?
 
Naona askari majeruhi wa wafadhili ni bora kuliko askari majeruhi wa Kitanzania kwa Slaa. Hapo hujagusia, umejaribu kupindisha lakini uelewe unaemjibu ni FF, huwa sipigwi chenga na msukule.

Nawe changu hebu ondoa huo mtandio kichwani ili upate wateja wa kutosha.
 
Labda tufahamishe picha alizopiga Dr. Slaa na hao wanajeshi wa Marekani inalisaidia vipi taifa letu.

Hizo Picha ni za kumbukumbu na ni Traditional Courtesy baada ya Kujifunza na kufanya negotiation yenye tija kwa taifa tofauti na wale wanaohudhuria na kupiga picha za kumbukumbu kwenye misibaba wakiwa wanatabasamu na kumsingizia Mungu kuwa ni kazi yake hata kwa vifo vilivyosababishwa na wao katika kushindwa kutekeleza wajibu wao katika nafasi zao.Can't you notice the difference?
 
Kwa umri alio nao Dr. Slaa, alikuwa masomoni wakati wa sherehe za uhuru na jamhuri. Je umethibitisha alikacha kwa maksudi?
Mzee Mtei,

Tarehe 9 Desemba huwa siku ya uhuru, Dr.Slaa pamoj na viongozi wa Chadema huwa hawataki kuhudhuria sherehe hizo kitaifa.
 
Mzee Mtei,

Tarehe 9 Desemba huwa siku ya uhuru, Dr.Slaa pamoj na viongozi wa Chadema huwa hawataki kuhudhuria sherehe hizo kitaifa.

Asante kwa ufafanuzi Ritz

Mzee Mtei alikacha kupigania Uhuru ndio maana anasympathise na watu wasiothamini Uhuru. Na hata chama chake anachokimiliki cha Chadema kinasema Tanzania haijapata Uhuru bado. Kwa lugha nyepesi ni kwamba Mzee Mtei, Dr. Slaa na Chadema kwa ujumla HAWAUTAMBUI Uhuru uliopokelewa na Nyerere mwaka 1961...
 
Back
Top Bottom