Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Status
Not open for further replies.
Ukweli ni kwamba hili ni fundisho kwa chadema nao sasa watajua kuwa JF sio wajinga Kama wafikiriavyo!

Shame on chadema!
Ukweli ndio huo kwamba wewe ni mjinga,unakesha humu ukililia picha kama huitaki hiyo weka ya kwako,hatuko hapa kuchangia picha bali sera...
 
Msafara wa Katibu Mkuu wa CHADEMA Dkt. Wilbroad Slaa umeingia Kigoma tayari, ukianzia Wilaya ya Kakonko.

Hivi sasa ni mkutano wa kwanza Kijiji cha Muhange, Kata ya Muhange. Amepata mapokezi mazuri sana huku akina mama, watoto, vijana na wazee wako mkutanoni.

Mkutano wa pili utakuwa jioni Kakonko mjini.

Source:Afisa Mwandamizi Habari CHADEMA Tumaini Makene

Rudisha Picha mwongo mkubwa wewe! Mbona umeondoa Picha? Acha uendelee kuaibika!

Shame on you Molemo
 
Last edited by a moderator:
Wanachadema na wanamageuzi, mda huu mh dr slaa yupo jukwaani,

Kulikuwa na tatizo kidogo la kiufundi (mtandao) ndiomaana mkaona imeletwa picha tofauti,

Picha halisi na video za mkutano unaoendelea Kigoma zinaletwa punde tu, wataalamu wetu wanaendelea kuzi upload picha,

Tunaomba radhi kwa mkanganyiko uliojitokeza,


Propaganda za wapinzani wa ndani na nje haziwezi kutuondoa kwenye lengo la ukombozi wa Tanzania


Shame on you all!! Mnaidhalilisha CHADEMA. Naanza kuamini ile kauli ya hawa magamba wanaosema CHADEMA ni chama cha kilaghai!
 
Msafara wa Katibu Mkuu wa CHADEMA Dkt. Wilbroad Slaa umeingia Kigoma tayari, ukianzia Wilaya ya Kakonko.

Hivi sasa ni mkutano wa kwanza Kijiji cha Muhange, Kata ya Muhange. Amepata mapokezi mazuri sana huku akina mama, watoto, vijana na wazee wako mkutanoni.



Mkutano wa pili utakuwa jioni Kakonko mjini.

Source:Afisa Mwandamizi Habari CHADEMA Tumaini Makene

Hebu tazama hii nyomi iliyojitokeza kumpokea Dr Slaa, sio magamba mnakaa mnabwabwaja bure bila ushahidi yakinifu. Dr kapokelewa na mtiti wa wanakigoma mpaka raha. People'ssssssssss...........

kigoma nyomi!.jpg
 
Last edited by a moderator:
Mwitikio wa watu ni kama aliyekuja si mgombea wa urais mwaka 2010 hapa kakonko,dk slaa japo hampendi zitto lakini leo anatamani angekuwa zitto leo, maana kama ingekuwa zitto ingekuwa sikukuu ila yeye kuwepo kakonko imekuwa ni sikumbaya.
 
Zifanyike juhudi huyo MZINZI SLAA ateguliwe mkono wake ule uliovunjika akiwa chooni MWANZA mwaka 2010

mzinzi mamayo aliye kuzaa mnduku wewe mwana kulaaniwa usiye na haya,shetwaan wewe.
 
Jamani tusiifanye hii ziara kuwa ni mashindano kati ya Slaa (PhD) na Zitto (MSc),,,, kwa sasa wote ni CHADEMA hakuna haja ya kupimana ubavu ingawa muua panya ametulia kimya anajaribu kupimana ubavu na chama chake kwa imani kuwa sikio litazidi kichwa
 
Wewe kadogoo picha gani unataka zaidi ya hiyo?
 
aiseeee.. kama prezida vilee,,,, kweli slaaa anatisha
 
Wanachadema na wanamageuzi, mda huu mh dr slaa yupo jukwaani,

Kulikuwa na tatizo kidogo la kiufundi (mtandao) ndiomaana mkaona imeletwa picha tofauti,

Picha halisi na video za mkutano unaoendelea Kigoma zinaletwa punde tu, wataalamu wetu wanaendelea kuzi upload picha,

Tunaomba radhi kwa mkanganyiko uliojitokeza,


Propaganda za wapinzani wa ndani na nje haziwezi kutuondoa kwenye lengo la ukombozi wa Tanzania

Sasa wengine mbona wanaendelea kushabikia ujinga? Huu ni upuuzi mkubwa na haikubaliki! Mna lenu jambo kwenye hili sio bure!

Kwa hili hata mkatembea uchi hatuwasamehe hata kidogo! Wajinga sana nyie!

Mnaanza na shetani na mnamaliza na shetani kwa kusema uongo ulio dhahiri!
 
Ha ha ha naona mmekuja na picha ya mwaka juzi ila mmeshindwa kugundua kitu kimoja muhimu. Ebu tazamen kwa makin kabla member hawajagundua mchezo

Una uhakika hizo picha zimewekwa na mwanacdm? Mbona magamba mnajitekenyana na kucheka?
 
Sasa wengine mbona wanaendelea kushabikia ujinga? Huu ni upuuzi mkubwa na haikubaliki! Mna lenu jambo kwenye hili sio bure!

Kwa hili hata mkatembea uchi hatuwasamehe hata kidogo! Wajinga sana nyie!

Mnaanza na shetani na mnamaliza na shetani kwa kusema uongo ulio dhahiri!

Mbona povu jingi? tumekuskia kachukue buku 7 zako hapo lumumba fc
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom