Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Status
Not open for further replies.
Shame on you all!! Mnaidhalilisha CHADEMA. Naanza kuamini ile kauli ya hawa magamba wanaosema CHADEMA ni chama cha kilaghai!
Lini wewe pimbi ukawa Chadema.....Umeambiwa video na picha zinakuja...
 
Waliowatuma kuichafua CHADEMA kwenye mitandao watakuwa na wakati mgumu sana! Tunasonga wao wanaleta propaganda!


Mkuu! Hawa misukule wakiongozwa na sixgates na ZeMarcopolo waache walivyo kwani ni buku 7 tu ndiyo inawaumiza vichwa na kuwapa wakati mgumu wa kushindana na UKUTA MGUMU katika chama cha wanainchi CHADEMA iliyo Mioyoni mwa Watanzania.
 
Last edited by a moderator:
Picha za Kigoma sio hizo! Yupo Tuntemeke Kigoma akiratibu ukweli!

Chadema kwa hili mmetia aibu kubwa ya mwaka! Molemo huna jipya na kwa hili umeaibika sana!

Shame on you Molema! Shame on you guys! Shame on your wrong party....chadema

Tuntemeke anaratibu kama nani? katumwa na nani? mbona kawa malaya hivi?
 
Mbona hueleweki bwana mdogo, utakosa posho Yako ya buk7
 
Mwitikio wa watu ni kama aliyekuja si mgombea wa urais mwaka 2010 hapa kakonko,dk slaa japo hampendi zitto lakini leo anatamani angekuwa zitto leo, maana kama ingekuwa zitto ingekuwa sikukuu ila yeye kuwepo kakonko imekuwa ni sikumbaya.

ujinga kitu kibaya sana eti hii nayo thread.....
 
Lini wewe pimbi ukawa Chadema.....Umeambiwa video na picha zinakuja...

Sijawahi kuwa CHADEMA wala CCM.

The point is, kwanini mnakuwa walaghai namnah hii? Kwanini hiki unachokisema sasa hivi msingekisema kabla hamjaweka picha ya uongo?

Ikiwa CHADEMA mnashindwa kuwa wakweli kwa vitu vidogo, mnaweza kuaminika kwa issues kubwa na za msingi kweli?
Crashwise angalia usije wewe ukawa ndie Pimbi!
 
nasikia hali ni tete wananchi wanamtaka zitto kabwe sasa dr.ajifunze kuwa chadema ni zitto aliyewashawishi watanzania wengi kujua upinzani

Watanzania hawaja shawishiwa na Zitto kuujua upinzani ila tu wamechoka kumtukuza shetani wa kijani aliye tuletea shida miaka 50 iliyo pita mpaka leo bibi yako haujui umeme kule kijijini.
 
Ataipata tu kazi inaendelea anadhani zitto ni mzee mwenzake kijan kichwa kizima anajua anachofanya ataaibika sana mwaka huu bora angerudi kwa mchumba wake walee mtoto wao kuliko kwenda kushuka hadhi kama inavyomkuta.
 
Mwitikio wa watu ni kama aliyekuja si mgombea wa urais mwaka 2010 hapa kakonko,dk slaa japo hampendi zitto lakini leo anatamani angekuwa zitto leo, maana kama ingekuwa zitto ingekuwa sikukuu ila yeye kuwepo kakonko imekuwa ni sikumbaya.

Wewe sio mtumwa wa fikra daima,hakuna awezaye kubadilisha fikra zako bali Mwenyenzi MUNGU tu KUPITIA LUMUMBA YA CCM.
 
Jamani tusiifanye hii ziara kuwa ni mashindano kati ya Slaa (PhD) na Zitto (MSc),,,, kwa sasa wote ni CHADEMA hakuna haja ya kupimana ubavu ingawa muua panya ametulia kimya anajaribu kupimana ubavu na chama chake kwa imani kuwa sikio litazidi kichwa
Ni zidi ya Chadema na Zitto chini ya CCM...
 
Msafara wa Katibu Mkuu wa CHADEMA Dkt. Wilbroad Slaa umeingia Kigoma tayari, ukianzia Wilaya ya Kakonko.

Hivi sasa ni mkutano wa kwanza Kijiji cha Muhange, Kata ya Muhange. Amepata mapokezi mazuri sana huku akina mama, watoto, vijana na wazee wako mkutanoni.

Mkutano wa pili utakuwa jioni Kakonko mjini.

Source:Afisa Habari CHADEMA Tumaini Makene[/QUOTE

[TABLE="width: 100%"]
[TR]
[TD]KWELI CHADEMA WAMEFILISIKA SANA, KIGOMA WAMESHINDWA KUPATA MAPOKEZI, BABU SLAA AMEJIFUNGIA GUEST CHINI YA ULINZI MKALI WA POLISI! SASA AJABU KWENYE GROUP LAO NA JF WANAWEKA PICHA ZA MWAKA 2010 ETI KUONYEHS MAPOKEZI YA SLAA KIGOMA! HIYO PICHA NDO WAMEWEKA ILA KIUKWELI HIYO PICHA NI YA MWAKA 2010 TENA SALAA AKIWA KARATU, FUATA HII LINK KUONA PICHA ZOTE ZA MWAKA 2010 AMBAZO CHADEMA WANASEMA NI ZA LEO Dk. Slaa akabidhiwa fomu, mapokezi Karatu yatia fora! - wavuti.com
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

Source: Dk. Slaa akabidhiwa fomu, mapokezi Karatu yatia fora! - wavuti.com
Wewe nawe,si umeambiwa wamekosea? Wewe hebu tupe ulizo nazo ...
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom