Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Status
Not open for further replies.
Wapikaji wa mgogoro,magazeti ya uhuru,jambo,habari leo na Mwigulu wanatia huruma sana.Maneno yao yamethibitika niya kihuni tu hayana ushahidi wa kitafiti.Unalala ukiota tu una andika shame on them
 
nadhani slaa atabebwa juu kwa juu coz yeye ni kamanda
 
attachment.php
 
Hahaha,wambieni itv wawasaidie picha zao za maktaba,maana ndo kila mkutano wa chadema wanatumia mkutano wa uchaguzi wa mwaka 2010.
 
wewe si uko huko?
Tupia picha tuone maandamano.
yuko kwenye kolido za lumumba anasingizia yuko kigoma ! wakati sisi watu wa mjini tunajua kwamba TRENI haikuondoka kwa sababu ya mvua , kaendaje huyu masikini ambaye hawezi kulipa tiketi ya ndege ?
 
Waandishi wa habari wanaowalipa posho mbona mchango wao hauonekani?
 
Sasa huo mgogoro uko wapi.ivi nyinyi mnafikiri wanaunga mkono mabadiliko wanafanya kwa sababu ya kumtaka Zito?Imekula kwenu
 
kuna nini kinaendelea huko kg.. tupe info bwana makene
 
Hahaha,wambieni itv wawasaidie picha zao za maktaba,maana ndo kila mkutano wa chadema wanatumia mkutano wa uchaguzi wa mwaka 2010.
wewe mhuni wa kawida tu.utaimbishwa ccm numbari one wewe na vizee na wanawake walio choka hatimae uta kuta umebaki peke yako.Ni mjinga tu atakae endelea kuunga mkono upuuzi wa ccm
 
hivi jaman mbona mnatufanya sisi watoto wadogo namna hii? Kweli makene unaweza kutudhalilisha kiasi hiki kwa kuweka picha ya karatu? This is too much na nahisi mods mnainterest katika hili. This is shameful kwakweli kutuwekea picha ya miaka mingi as if hatuna records

unawashwa
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom