Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Status
Not open for further replies.
Msafara wa Katibu Mkuu wa CHADEMA Dkt. Wilbroad Slaa umeingia Kigoma tayari, ukianzia Wilaya ya Kakonko.

Hivi sasa ni mkutano wa kwanza Kijiji cha Muhange, Kata ya Muhange. Amepata mapokezi mazuri sana ihuku akina mama, watoto, vijana na wazee wako mkutanoni.

Mkutano wa pili utakuwa jioni Kakonko mjini.

Source:Afisa Habari CHADEMA Tumaini Makene

Picha chini Kiongozi huyo Maruufu Nchini Akiingia Kigoma na kulakiwa na umati wa watu....



HIVI JAMAN MBONA MNATUFANYA SISI WATOTO WADOGO NAMNA HII? KWELI MAKENE UNAWEZA KUTUDHALILISHA KIASI HIKI KWA KUWEKA PICHA YA KARATU? THIS IS TOO MUCH NA NAHISI MODS MNAINTEREST KATIKA HILI. This is shameful kwakweli kutuwekea Picha ya miaka mingi as if hatuna records
 
6gate hamjamuona alipo yupo Kinondoni nimemuona Kwa macho yangu anagonga pombe kali na thread anaziandikia pale counter,,,,kama niuongo aseme nithibitishe now

Anadai eti yuko Kigoma KIKAZI, sasa zaidi ya kukeshea buku7 kwa post sijui ni kazi gani nyingine ameenda kufanya huko huyu bwana magetisita.
 
Msafara wa Katibu Mkuu wa CHADEMA Dkt. Wilbroad Slaa umeingia Kigoma tayari, ukianzia Wilaya ya Kakonko.

Hivi sasa ni mkutano wa kwanza Kijiji cha Muhange, Kata ya Muhange. Amepata mapokezi mazuri sana huku akina mama, watoto, vijana na wazee wako mkutanoni.

Mkutano wa pili utakuwa jioni Kakonko mjini.

Source:Afisa Habari CHADEMA Tumaini Makene

Picha chini Kiongozi huyo Maruufu Nchini Akiingia Kigoma na kulakiwa na umati wa watu....


Molemo we ndo umeweka hii picha?
 
Last edited by a moderator:
Msafara wa Katibu Mkuu wa CHADEMA Dkt. Wilbroad Slaa umeingia Kigoma tayari, ukianzia Wilaya ya Kakonko.

Hivi sasa ni mkutano wa kwanza Kijiji cha Muhange, Kata ya Muhange. Amepata mapokezi mazuri sana huku akina mama, watoto, vijana na wazee wako mkutanoni.

Mkutano wa pili utakuwa jioni Kakonko mjini.

Source:Afisa Habari CHADEMA Tumaini Makene

Picha chini Kiongozi huyo Maruufu Nchini Akiingia Kigoma na kulakiwa na umati wa watu....



Jamani, hii picha si tumeambia ni karatu hapa akienda kukabidhiwa fomu!? Na ile nyingine yenye Majani yameshikwa mikononi mkasema ndio Kigoma!? Ha! Kweli chadema mmeishiwa! Mmeokolewa na wanausalama bado unaweka picha feki!
 
HIVI JAMAN MBONA MNATUFANYA SISI WATOTO WADOGO NAMNA HII? KWELI MAKENE UNAWEZA KUTUDHALILISHA KIASI HIKI KWA KUWEKA PICHA YA KARATU? THIS IS TOO MUCH NA NAHISI MODS MNAINTEREST KATIKA HILI. This is shameful kwakweli kutuwekea Picha ya miaka mingi as if hatuna records

Mbona unatumika kama toilet paper
Shame is u guys trying to mislead people with your smear campaign which sadly isn't working
 
HIVI JAMAN MBONA MNATUFANYA SISI WATOTO WADOGO NAMNA HII? KWELI MAKENE UNAWEZA KUTUDHALILISHA KIASI HIKI KWA KUWEKA PICHA YA KARATU? THIS IS TOO MUCH NA NAHISI MODS MNAINTEREST KATIKA HILI. This is shameful kwakweli kutuwekea Picha ya miaka mingi as if hatuna records

Mbinu zote mmeshindwa mmebaki na mbinu moja ya mwisho ya Serikali kujipinduwa yenyewe.

Nasubili kwa hamu hiyo drama.
 
Ha ha ha naona mmekuja na picha ya mwaka juzi ila mmeshindwa kugundua kitu kimoja muhimu. Ebu tazamen kwa makin kabla member hawajagundua mchezo
 
Picha hizo ni fake ni za zamani na ilikuwa Karatu! Why should you lie? Umaarufu upo tu sio kudanganya umma!

Hadhi ikipotea hadi kwa upanga huwezi! Chadema has gone no way you can bring it back! Poleni sana wanachadema Leo mmeona uongo njia yake ni fupi! Sie tupo hapa kuratibu ukweli na hili liwe fundisho kwenu na mkome kabisa!

Sasa mliweka Picha za Karatu ziwasaidie nini? Ndio maana Mods wameondoa upuuzi huo!
 
Picha za Kigoma sio hizo! Yupo Tuntemeke Kigoma akiratibu ukweli!

Chadema kwa hili mmetia aibu kubwa ya mwaka! Molemo huna jipya na kwa hili umeaibika sana!

Shame on you Molema! Shame on you guys! Shame on your wrong party....chadema
 
Wa shano ulagafa wi chaye. We si mtu Kigoma labda ulivamia inaonekana una hasira za kijinga

Kumbe ntambwenke ubhanye sowawe ndini wasiwasi wewe ulumkimbizi, inka mukulisha itangulila mngombe, ZZK Mungu akujalie uzima na wahafidhina wasiopenda demokrasia waendelee kwisobhako!
 
Kuna kitu hakipo sawa.Nadhani Moderator should take this serious hili si jukwaa la mzaha!
 
Last edited by a moderator:
Viva Chadema Viva Slaa mapambano yanaendelea mpaka dola ikamatwe tupate maendeleo ya ukweli!! poleni wanafiki wa ccm najua moyoni mnaikubali chadema.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom