Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Status
Not open for further replies.
lazima waha wamnyofoe jicho

Kama waha ni zao la lumumba labda,yaani leo kigoma ni full shangwe,wanampokea shujaa wao,we endelea kujibu kila comment inayowekwa hapa, wewe ni kupe,hivyo endelea tu kunyonya damu ya mwisho mwisho maana ngombe ndio anachinjwa hivyoo.
 
Sema we na mambbulula wenzako ndo mna hasira unambiwa wakina mama wametandika kanga za kumlaki dk
Asije tu kuwa kaenda na sisimizi wake, watakwisha wote. Tuna hasira naye hadi basi, kisa cha kutuondolea raisi wetu?
 
We gamba hakuna mpuuzi Jf wapuuzi wenzio umewaacha Facebook! Sioni sababu ya kuwa mkali! Kama umeshindwa ku access jifungie ndan katika hoteli uliyofikia ucheze kidali po.

Maneno ya kitoto haya. By the way makene hajamaliza ku edit picha za 2010
 
Wekeni picha ila msishau kuzi edit mkadhalilika kama jana mlivyotuwekea picha za mwaka 2011.
 
Buku saba wanagoogle picha ambazo aliwahi kulakiwa na watu wachache wazibandike humu, lakini hawapati.
 
Msalani huwa maana y a Chooni wakati mwingine
 
DR. Slaa Usisahau kufika Kigoma Kaskazini na kuwaeleza wananchi usaliti wa ZZK.
Wajiandae kwa uchaguzi mdogo
 
Mnajuua fika kwamba watu wa kigoma ni watu wa misimamo hawezi kupotoshwa nahuo ujio wa huyo Dr salaa.....Watu wa kigoma kuwepo kwenye mkutano sitija..
 
Wana Kigoma hawaamini katika ukabila, ukanda na udikiteta wa Mzee mwenye Kisukari Slaa na Mbowe midyenke
 
Mnajuua fika kwamba watu wa kigoma ni watu wa misimamo hawezi kupotoshwa nahuo ujio wa huyo Dr salaa.....Watu wa kigoma kuwepo kwenye mkutano sitija..
Hueleweki yaani unazungumza mambo yasiyoeleweka kabisa wanamsimamo ndio maana Zitto kabaki yeye na familia yake tu
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom