Dr.Slaa ajiandikisha rasmi kuwa member JF.

  • Thread starter Mpaka Kieleweke
  • Start date

Status
Not open for further replies.
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Nikiwa napitapita humu jamvini nimemuona Dr.Slaa akiwa anaendelea kusoma najua atakuwa mchangiaji muhimu sana kwetu .
Karibu Dr Slaa.
Kama Dr Slaa unasoma hapa, karibu sana kwenye the best game in town.
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
habari kubwa hiyo! humu ndani itabidi siku moja tujitambulishe kwa majina yetu halisi, nina uhakika hata Makamba yupo huku JF!! na tena usikute ndio huyu "Antsadism" na propaganda zake za CCM!
kwi kwi kwi...

hii ni quote of the day.... antsadism = Makamba!
 
W

wajinga

Senior Member
Joined
Jun 25, 2008
Messages
148
Likes
0
Points
0
W

wajinga

Senior Member
Joined Jun 25, 2008
148 0 0
Hivi kweli ni Dr Slaa au mafisadi wanatumia jina lake???????????.Kama kweli tunaomba simu yako ili tuwasailiane nawe kuhusu maisha ya walala hoi.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Mh Daktari

Nakupa changamoto...ukiwa kule seminari lazima ulipitia msemo huu wa kilatini: Vita vivenda non vitanda est!

maana yake "Vita vikienda, pambana hadi East"...lol

on a serious note kilatini changu kinanikimbia but has to do with

Maisha ni zaidi ya kuwa hai... or something like that.
 
M

MegaPyne

Guest
M

MegaPyne

Guest
Kama ni mgeni hapa namshauri kwamba kama ana mawazo kuwa JF ni club ya elites basi atakuwa amekosea njia. hapa ni mahala pa wote, wapo waliokwenda shule na wasiokwenda shule lakini wengi kama si wote ni WATANZANIA, hapa wapo wajenga hoja na pia wapo wapinga hoja lakini wengi kama si Wote ni WATANZANIA, wapo wanaofurahisha na wapo wanaokera, kwako wewe itategemea ni wepi hao si lazima wawe sawa na wa kwangu mimi lakini bottom line ni kwamba Wengi kama si wote Wote ni WATANZANIA. kiufupi hapa ni reflection ya jamii ndo maana pakaitwa jamiiforums, siyo club ya waliosoma peke yao, kwa hiyo ukiwa hapa dr itabidi ucheze namba zote, yaani ureflect jamii yetu, lakini kwa lengo la kuisukuma mbele

dr habari ndo hiyo!
Well said, Karibu sana Doctor. Natumaini ujumbe umefika!
 
Wakunyuti

Wakunyuti

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
380
Likes
2
Points
0
Wakunyuti

Wakunyuti

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
380 2 0
Sasa mafisadi mtakoma..tumeshaupata mdomo mwingine wa uhakika humu......mjiandae kwa vilio sasa
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Pamoja tunawakilisha
 
M

Majembe

Member
Joined
Jun 18, 2008
Messages
35
Likes
6
Points
0
M

Majembe

Member
Joined Jun 18, 2008
35 6 0
Nilidhani antisadism Ni Lowasa Au Karamagi
karibu sana mpiganaji wetu, huku tunao wengi tu wanatuchora lakini poa tu mradi ujumbe uwafikie na wajue nini hatutaki na nini tunataka ili nchi isimame.
 
Nyangumi

Nyangumi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2007
Messages
508
Likes
1
Points
0
Nyangumi

Nyangumi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2007
508 1 0
Kama ni mgeni hapa namshauri kwamba kama ana mawazo kuwa JF ni club ya elites basi atakuwa amekosea njia. hapa ni mahala pa wote, wapo waliokwenda shule na wasiokwenda shule lakini wengi kama si wote ni WATANZANIA, hapa wapo wajenga hoja na pia wapo wapinga hoja lakini wengi kama si Wote ni WATANZANIA, wapo wanaofurahisha na wapo wanaokera, kwako wewe itategemea ni wepi hao si lazima wawe sawa na wa kwangu mimi lakini bottom line ni kwamba Wengi kama si wote Wote ni WATANZANIA. kiufupi hapa ni reflection ya jamii ndo maana pakaitwa jamiiforums, siyo club ya waliosoma peke yao, kwa hiyo ukiwa hapa dr itabidi ucheze namba zote, yaani ureflect jamii yetu, lakini kwa lengo la kuisukuma mbele

dr habari ndo hiyo!
Dr. Slaa karibu sana, ila nakuomba zingatia ushauri wa huyu bwana.
Hapa kuna watu kweli wanakera sana na nia yao ni kukatisha tamaa na si kukosoa. Na kwa kuwa hatutumii wengi majina yetu halisi naamini utakutana na wabaya wako hapa kutoka bungeni na baadhi ya vyama vya siasa. Sasa kama kweli umeamua kujiunga hapa nakuomba sana kuwa mvumilivu.
 
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
781
Likes
46
Points
45
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
781 46 45
JF we dare to talk openly!Karibu mheshimiwa Dr Slaa
 
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2006
Messages
6,613
Likes
883
Points
280
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2006
6,613 883 280
Kuna member aliyesajiri hapa kwa jina la Dr Slaa July 1, 2007 ambaye siku zote nimekuwa nikiamini kuwa ndiye mbunge wa Karatu. Huyu wa leo nina shaka kama ndiye shujaa wetu, vinginevyo mtu kama Zitto anithibitishie tofauti.
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,018
Likes
4,803
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,018 4,803 280
Kuna member aliyesajiri hapa kwa jina la Dr Slaa July 1, 2007 ambaye siku zote nimekuwa nikiamini kuwa ndiye mbunge wa Karatu. Huyu wa leo nina shaka kama ndiye shujaa wetu, vinginevyo mtu kama Zitto anithibitishie tofauti.
Huna IMANI na Kieleweke?
Mbona jamaa amekuwa akituletea issues kibao hapa na wewe huulizi?
Whats up man.
 
H

Haika

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,318
Likes
68
Points
145
H

Haika

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,318 68 145
I hope wapiganaji wengine hata ambao hawako bungeni wamo humu.
inatia moyo kuona Kuwa askari wetu alio mstari wa mbele wanapita humu, hii ni reflection ya jamii yetu hasaa.
 
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
781
Likes
46
Points
45
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
781 46 45
Hollo...Kwanini usimkaribishe na CHEYO?
Tafadhali bana.
Nitamkaribisha!ili na yeye awe anatoa mchango wake!Maana mchango wake ni muhimu sana kwa taifa letu!
 
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2006
Messages
6,613
Likes
883
Points
280
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2006
6,613 883 280
Mushi,

Alichoona Kieleweke ni Dr W Slaa akisoma hapa JF. What if it is Wangwe in disguise !
 
M

Maskini Mimi

Member
Joined
Jun 25, 2008
Messages
44
Likes
0
Points
0
M

Maskini Mimi

Member
Joined Jun 25, 2008
44 0 0
dr. Slaa karibu sana na tupo pamoja nawe kuwaondoa mafisadi hapa TZ. Tunataka nchi yetu yenye neema kwa wanachi wote na siyo kwa baadhi tu ( mafisadi waliokubuhu)
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,235,314
Members 474,525
Posts 29,217,809