Dr.Slaa ajiandikisha rasmi kuwa member JF.

  • Thread starter Mpaka Kieleweke
  • Start date

Status
Not open for further replies.
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Nikiwa napitapita humu jamvini nimemuona Dr.Slaa akiwa anaendelea kusoma najua atakuwa mchangiaji muhimu sana kwetu .
Karibu Dr Slaa.
 
T

think BIG

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
236
Likes
13
Points
35
T

think BIG

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
236 13 35
habari kubwa hiyo! humu ndani itabidi siku moja tujitambulishe kwa majina yetu halisi, nina uhakika hata Makamba yupo huku JF!! na tena usikute ndio huyu "Antsadism" na propaganda zake za CCM!
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
habari kubwa hiyo! humu ndani itabidi siku moja tujitambulishe kwa majina yetu halisi, nina uhakika hata Makamba yupo huku JF!! na tena usikute ndio huyu "Antsadism" na propaganda zake za CCM!
Makamba anatumia kweli internet?
wanaomjua na waseme
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
Karibu mpambanaji, tuko pamoja.
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Karibu Dr Slaa maana tunakuitaji hapa kuangalia mstakabali wa nchi yetu
 
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
536
Likes
6
Points
35
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
536 6 35
Karibu Dr. Slaa, naona mambo yanaanza kukolea sasa!
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,078
Likes
4,907
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,078 4,907 280
Comrade...WELCOME.
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,126
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,126 99 145
hata mheshimiwa amani abeid karume kwa taarifa yuko hapa
 
lidoda

lidoda

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2008
Messages
643
Likes
366
Points
80
lidoda

lidoda

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2008
643 366 80
Nilidhani antisadism Ni Lowasa Au Karamagi
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,275
Likes
30,645
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,275 30,645 280
habari kubwa hiyo! humu ndani itabidi siku moja tujitambulishe kwa majina yetu halisi, nina uhakika hata Makamba yupo huku JF!! na tena usikute ndio huyu "Antsadism" na propaganda zake za CCM!
Kwi kwi kwi, hata hoja zao zina fanana sana, ah! yote heri, kama kweli Doctor yupo jamvini basi naanza kuuona mwanga kwa mbaaali.
Karibu sana Kamanda, vita ndio imepamba moto.
 
M

Mgagagigikoko

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2007
Messages
474
Likes
0
Points
0
M

Mgagagigikoko

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2007
474 0 0
Nikiwa napitapita humu jamvini nimemuona Dr.Slaa akiwa anaendelea kusoma najua atakuwa mchangiaji muhimu sana kwetu .
Karibu Dr Slaa.[/QUOTE

Kwanini leo? waliopo hapa kumponda Wangwe ameona hawatoshi? inaonekana Wangwe alikuwa tishio sana mmemtoa huko kwa matusi kwenye vyombo vyote vya habari mnaona bado hadi JF.
 
Susuviri

Susuviri

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
3,713
Likes
248
Points
160
Susuviri

Susuviri

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
3,713 248 160
Lakini si inawezekana kuwa ni guest siyo registered member? Anakuja huku kuongeza data na kupata maoni ya netizens wa Bongo!
Think Big: hii imenichekesha sana maana sipati picha... Makamba typing away furiously on the computer....kwikwikwi
habari kubwa hiyo! humu ndani itabidi siku moja tujitambulishe kwa majina yetu halisi, nina uhakika hata Makamba yupo huku JF!! na tena usikute ndio huyu "Antsadism" na propaganda zake za CCM!
Kumbe ndo maana anapost propaganda zake alafu anaishia!
Dr Slaa karibu as guest or as registred member!
 
lidoda

lidoda

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2008
Messages
643
Likes
366
Points
80
lidoda

lidoda

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2008
643 366 80
nashukuru Wana Jf. Nchi Ni Yetu Tushirikiane Kuijenga.
Kalibu Mpiganaji Na Tutakupa Nondo Kibao. Hii Ndio Chemchem Ya Kila Kitu. Tunafikiri Utakuwa Mdomo Wetu Wa Kuwapasha Mafisadi. Kalibu Sana Shujaa
 
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
19
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 19 0
Sijui niseme jina langu?Shida hamta niamini.Ila naunga mkono siku moja tuseme majina yetu mtashtuka.Wengine mtapata heart attack.
 
D

Dr Willibrod Slaa

Verified Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
675
Likes
107
Points
60
Age
70
D

Dr Willibrod Slaa

Verified Member
Joined Jul 1, 2008
675 107 60
Nawashukuru kwa sasa najiandaa kwenda Bungeni. Nondo ziwe na ukweli tena ukweli mtupu ili tuweze kuwanusuru vijana hadi vitukuu vyetu.
 
M

Mnyoofu

Senior Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
155
Likes
21
Points
35
M

Mnyoofu

Senior Member
Joined Feb 24, 2008
155 21 35
Mh Daktari

Nakupa changamoto...ukiwa kule seminari lazima ulipitia msemo huu wa kilatini: Vita vivenda non vitanda est! Haya ndio maisha aliyokuchagulia Mungu kuishi kwa wakati huu..watumikie wananchi wote bila woga, tuko pamoja, ukiwa na jambo unataka tukufanyie research tutakupa the whole of our dedication mpaka kieleweke! Its in our hands!

Karibu sana!
 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,920
Likes
7,527
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,920 7,527 280
Kama ni mgeni hapa namshauri kwamba kama ana mawazo kuwa JF ni club ya elites basi atakuwa amekosea njia. hapa ni mahala pa wote, wapo waliokwenda shule na wasiokwenda shule lakini wengi kama si wote ni WATANZANIA, hapa wapo wajenga hoja na pia wapo wapinga hoja lakini wengi kama si Wote ni WATANZANIA, wapo wanaofurahisha na wapo wanaokera, kwako wewe itategemea ni wepi hao si lazima wawe sawa na wa kwangu mimi lakini bottom line ni kwamba Wengi kama si wote Wote ni WATANZANIA. kiufupi hapa ni reflection ya jamii ndo maana pakaitwa jamiiforums, siyo club ya waliosoma peke yao, kwa hiyo ukiwa hapa dr itabidi ucheze namba zote, yaani ureflect jamii yetu, lakini kwa lengo la kuisukuma mbele

dr habari ndo hiyo!
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,237,558
Members 475,562
Posts 29,293,415