Dr.Slaa ajiandikisha rasmi kuwa member JF.

Dr.Slaa ajiandikisha rasmi kuwa member JF.

Status
Not open for further replies.
Nikiwa napitapita humu jamvini nimemuona Dr.Slaa akiwa anaendelea kusoma najua atakuwa mchangiaji muhimu sana kwetu .
Karibu Dr Slaa.

Karibu sana Dk Slaa shujaa wa Watanzania katika kupambana na ufisadi ndani ya nchi yetu. Tunathamini sana juhudi zako na mchango wako katika kupambana na mafisadi wanoiangamiza Tanzania. Watanzania wengi tuko bega kwa bega nawe katika vita hii. Na wengi tunaamini kwamba tutashinda maana haki iko upande wetu na dhuluma iko upande wa mafisadi.

Uwe muangalifu mno katika nyendo zako za kila siku, sehemu unazokula n.k. maana mafisadi wanaweza kukudhuru kwa lolote na Mwenyezi Mungu atakulinda.

Mungu ibariki Tanzania
 
Nitamkaribisha!ili na yeye awe anatoa mchango wake!Maana mchango wake ni muhimu sana kwa taifa letu!

Ulishajikaribisha kitambo sana...John Momose Hollo CHEYO AKA CHENGE.
Kwi kwi kwi...Ama at least hata kama wewe si CHEYO/CHENGE..Halafu na WAO Wakijiandikisha...Basi mawazo yenu yatafanana kwa 100%
BISHA?
 
Wandugu sijui froM Junior Member to Member then highest inafikiwa vipi lakini nahisi ni jinsi tunavyochangia. Naomba tumpe hadhi ya kipekee. Naomba kuelimishwa kama nimekosea. Upo Invis

Karibu Dr. Slaa, hata akina mafisadi wapo humu. Tumekuja kuwashika
 
Wandugu sijui froM Junior Member to Member then highest inafikiwa vipi lakini nahisi ni jinsi tunavyochangia. Naomba tumpe hadhi ya kipekee. Naomba kuelimishwa kama nimekosea. Upo Invis

Karibu Dr. Slaa, hata akina mafisadi wapo humu. Tumekuja kuwashika

Sidhani kama hilo jina la Dr Slaa linalotumika hapa linatumiwa na Dr Slaa mwenyewe. Kuna mtu anatumia hii nick.
 
Ni yeye na nimempigia simu na akaniambia kuwa ni yeye hivyo shaka ondoeni na kasema akitoka bungeni jioni basi atakuwa anatoa nondo hapa .
 
Wandugu sijui froM Junior Member to Member then highest inafikiwa vipi lakini nahisi ni jinsi tunavyochangia. Naomba tumpe hadhi ya kipekee. Naomba kuelimishwa kama nimekosea. Upo Invis

Karibu Dr. Slaa, hata akina mafisadi wapo humu. Tumekuja kuwashika

Naunga mkono hoja hii ya kumvusha madaraja.
 
Dr. Slaa karibu sana, ila nakuomba zingatia ushauri wa huyu bwana.
Hapa kuna watu kweli wanakera sana na nia yao ni kukatisha tamaa na si kukosoa. Na kwa kuwa hatutumii wengi majina yetu halisi naamini utakutana na wabaya wako hapa kutoka bungeni na baadhi ya vyama vya siasa. Sasa kama kweli umeamua kujiunga hapa nakuomba sana kuwa mvumilivu.

Tunawaomba MODS kuangalia haya!
Hatutakuwa na muda wa PERSONAL BATTLES hapa jf.
Ni hoja kwa hoja...MUSTAKABALI WA TAIFA!
Mengineyo wapeleke kwenye UDAKU!

NB:Na kama kweli huyu mtu ni DL SLAA...Basi hapa ni hoja atakazoleta ndio tutapima kama ni kweli huyu ni SLAA.
Ni maoni yangu tu.
 
ulishajikaribisha Kitambo Sana...john Momose Hollo Cheyo Aka Chenge.
Kwi Kwi Kwi...ama At Least Hata Kama Wewe Si Cheyo/chenge..halafu Na Wao Wakijiandikisha...basi Mawazo Yenu Yatafanana Kwa 100%
Bisha?
Wewe Wasema!
 
Nipo na karibu na Dk Slaa hapa Bungeni, kwa kuwa amejiandikisha kwa jina lake halisi, sidhani kama anaweza kukataa akiulizwa iwapo amejiunga. Hivyo nitaenda akumuuliza na akionyesha hata mshangao mdogo, hata mimi nitaanza kuwa na mashaka iwapo kweli huyu ni Dr Slaa real
 
Kama ndiye basi wale kina Mugongo Mugongo walioadimika tutawaona hapa soon.
 
Mwanakijiji, Zitto na Mnyika hebu tuondoeni kiroho juu. Mana naamini hata RA, EL, NK, AC na yule agent wao YM wa pale jangwani nao inawezekana wapo
 
Naona wanavijiji wanaongezeka! Sijui Mzee Mwanakijiji ameshapata wajukuu!
 
Naunga mkono hoja hii ya kumvusha madaraja.

Huu ni UFISADI na USHAURI WA KIJINGA AMBAO SIJAWAHI KUUONA KATIKA KARNE HII.USHAURI WA KUWATUKUZA WATU..??na hii ndiyo sababu ya kuwa na mafisadi nchi hii.



Nyie ndiyo wa kwanza kupinga mambo kama haya leo mmeona kwa kuwa anatoka CHADEMA,apandishwe cheo.



Kitila,kuna maneno niliyaongea katika thread ya Wangwe...nadhani umeona ni watu wa namna gani niliokuwa nawazungumzia
 
Hapa NI ZITTO TU NAMSUBIRI.
Wengine baadaye.
 
Wandugu sijui froM Junior Member to Member then highest inafikiwa vipi lakini nahisi ni jinsi tunavyochangia. Naomba tumpe hadhi ya kipekee. Naomba kuelimishwa kama nimekosea. Upo Invis

Karibu Dr. Slaa, hata akina mafisadi wapo humu. Tumekuja kuwashika
Asante kwa mawazo yako yasiyojenga.Samahani kwa hili..Kwanini tumekuw awashabiki wa mambo??Hili ni tatizo kwa Watanzania na nahisi sasa kweli tumelogwa.

Mie nampa Hongera ila suala hili haliwezekani na namuomba Invisible aniunge Mkono katika hili.Wakati Mwamunyange alivyopandishwa Cheo kwa haraka watu walikuja juu hapa na mkapinga ila hili mnataka kulihalalisha?

Nyie ndiyo wa kwanza kupinga watu kupandishwa vyeo kwa suala la kujuana na umaarufu au Ukabila mlikuja juu ila hapa mnataka mtu apandishwe bila Vigezo vilivyoweka?

Kweli,Mpaka kieleweke mie nahisi ushabiki huu unaoufanya unasukumwa na kitu flani
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom