Dr. Slaa aanza ziara nzito Nyanda za juu Kusini

Dr. Slaa aanza ziara nzito Nyanda za juu Kusini

Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr Wilbroad Slaa kesho anaanza ziara rasmi ya nyanda za juu kusini itakayomfikisha katika mikoa ya Mbeya,Rukwa na Katavi.

Taarifa iliyothibitishwa na msemaji mkuu wa CHADEMA Tumaini Makene inasema kiongozi huyo maarufu nchini atafanya mambo makubwa matatu katika ziara hiyo ambapo ni kukagua zoezi la uandikishaji wapiga kura kwa njia ya BVR,kukagua shughuli mbalimbali zinazofanywa na chama na kuhutubia mikutano ya hadhara.

Kiongozi huyo atahutubia mikutano ya hadhara katika miji ya Vwawa,Tunduma,Sumbawanga na Mpanda.

Tayari matayarisho yote muhimu ya mapokezi ya kiongozi huyo yamekamilika.

Kiongozi wa watanzania wanyonge na wapenda mabadiliko,karibu sana ziara ktk mikoa yetu uongeze hari kwa watu wako.wachana na wanaojitangaza kwa kutumia mabilioni ya fedha walizozikwapua toka kwa wavuja jasho wa nchi hii.
 
Last edited by a moderator:
Kamanda hakikisha wananchi wanapata updates zote muhimu.Pamoja sana mkuu

Mkuu ndio Moja yamajukumu yetu kuleta Taarifa kwa Watanzania kiukweli Watanzania wamwichukia ccm na wameona miaka yote wamepoteza sana kuiweka ccm Madarakani
 
Makamanda habari ya mjini ni Arusha mngesubiri kwanza.
 
Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr Wilbroad Slaa kesho anaanza ziara rasmi ya nyanda za juu kusini itakayomfikisha katika mikoa ya Mbeya,Rukwa na Katavi.

Taarifa iliyothibitishwa na msemaji mkuu wa CHADEMA Tumaini Makene inasema kiongozi huyo maarufu nchini atafanya mambo makubwa matatu katika ziara hiyo ambapo ni kukagua zoezi la uandikishaji wapiga kura kwa njia ya BVR,kukagua shughuli mbalimbali zinazofanywa na chama na kuhutubia mikutano ya hadhara.

Kiongozi huyo atahutubia mikutano ya hadhara katika miji ya Vwawa,Tunduma,Sumbawanga na Mpanda.

Tayari matayarisho yote muhimu ya mapokezi ya kiongozi huyo yamekamilika.

Mkuu wangu Molemo kila niamkapo asubuhi na kila nilalapo usiku humshukuru MUNGU kwa ajili ya kutupatia hiki chama - CHADEMA na viongozi wake. Wasraeli walipokuwa utumwani Babeli na hata walipokuwa chini ya utawala wasioupenda - Utawala wa Rumi - walimwomba MUNGU awapelekee Mkombozi. Na kweli, walipata Mkombozi ambaye " aliwaganga waliovunjika moyo, aliwatangazia mateka uhu wao, na hao waliofungwa walipata habari za kufunguliwa kwao" (ISA 61 : 1 - 3). Hakika tumshukuru MUNGU kwa ajili ya maisha marefu ya viongozi wetu hawa
 
Last edited by a moderator:
Karibu sana nyanda za juu kusini rais wa wananchi dr slaa
 
Mkuu wangu Molemo kila niamkapo asubuhi na kila nilalapo usiku humshukuru MUNGU kwa ajili ya kutupatia hiki chama - CHADEMA na viongozi wake. Wasraeli walipokuwa utumwani Babeli na hata walipokuwa chini ya utawala wasioupenda - Utawala wa Rumi - walimwomba MUNGU awapelekee Mkombozi. Na kweli, walipata Mkombozi ambaye " aliwaganga waliovunjika moyo, aliwatangazia mateka uhu wao, na hao waliofungwa walipata habari za kufunguliwa kwao" (ISA 61 : 1 - 3). Hakika tumshukuru MUNGU kwa ajili ya maisha marefu ya viongozi wetu hawa

Naungana nawe kamanda wangu.Atukuzwe Mungu milele
 
Last edited by a moderator:
Bado hajatua tu hapo Mbeya huyu Rais wa Watz? tupeni updates
 
Back
Top Bottom