Dr. Magufuli ashindwa kuhutubia baada ya kuzomewa

Dr. Magufuli ashindwa kuhutubia baada ya kuzomewa

Sasa kwanini na yeye analazimisha kuhutubia wanywa VIROBA, badala ya kwenda kuhutubia wanywa WHISK na VODKA wenzake? Am I missing something?

Una AKILI sana,kama hao watu wote wanaweza kunywa viroba kwa wakati mmoja na kumkataa mAGUFULI kwa wakati mmoja je Mbona hakwenda kuhutubia wanywa whiski?nimekuzimia sana aisee.
 
Hapo kulikuwa na mkutano wa kuhutubia?

Kumbe haya majitu kweli ni mapumbavu!

We jongoo, Huo ni mfano wa mikutano midogo midogo ya Bwana Kuwait, anayodanganya nayo, ili aonekane kafanya mikutano mingi kushinda wengine
 
Hao ni wale wanywa viroba tu wanaozani siasa ni vita na mwisho wa siku huyo ndo rais wao. Badara ya kuwek masrahi ya taifa mbele na kuwakilisha matatizo yao..wamekalia viroba tu na kusahau kesh yao

Lakini ukumbuke kua wanywa viroba wa leo wote wana vichinjio!ujue hilo usifikirie kuwa nyinyi wanywa whiski pekeyenu ndo mlijiandikisha na kitu ambacho unatakiwa kujua ni kwamba wanywa viroba ni wengi zaidi yenu wanywa vodka sasa huyo MAGUFULI atapenyea wapi kua RAIS?
 
usiwasingizie chadema hukohuko dodoma baada ya kumkata lowassa wanaccm walimpinga waziwazi kikwete kwa kuimba wakisema wanaimani na lowassa sasa labda utuambie kuwa wale nao niwanachadema kama sio basi hata leo waliomzomea kinywaji (pombe) ni wanaccm kwani toka dodoma walianza kumzomea kikwete

Kweli umenikumbusha,waliokua wakiimba sikuile alivokatwa lowasa wakidai wanaimani na LOWASA na kumzomea KIKWETE wale nao ni genge la wahuni na wanywa VIROBA JIBU PLEASE.
 
Ni aibu! Ni fedheha! Ama kweli CCM imekufa! Watu hawataki kusikia hata harufu yake. Shuhudia mwenyewe. Hii imetokea leo hapa Dar tena zikiwa zimebakia siku 3 tu CCM iondolewa na kuzikwa!


Hii clip wahuni wachache hata 50 hawafiki!
Wewe mrusha clip ulikaa na wahuni wenzio kufanya ujinga huu!
Kumbuka mbele yako walikuwepo watu wanaomsikiliza Magufuli na kumshangilia!
Pamoja na kutumia kipaza sauti lkn !Magufuli hasikiki ktk mchina wako kwa kuwa ulikuwa katikati ya hao wahuni!
Ili uoneshe hao watu viroba wenzie inabidi camera yako uigeuze away kutoka kwa !Magufuli!
All in all kuweni wastaarabu, sheria ya uchaguzi haiwaruhusu kuwanyima wengine haki ya kusikiliza!
Nyinyi mnaotaka kupigia kura hata jiwe, wenzenu huwa wanahitaji kumsikiliza mgombea wao, wajue package inayokuja nayo!
Hamna sababu ya kelele sasa hivi, tunzeni nguvu zenu maana Yule jamaa yenu aliyewafanya kama misukule atawatuma tena muanze kuandamana kuanzia Alhamis!
 
Last edited by a moderator:
Waliomzomea Magufuli hawajielewi, Mungu awasamehe,naamini siku moja watakuja elewa na kusikitika kwa upumbavu walioufanya. Wote wenye kuelewa ni MAGUFULI (HAPA KAZI TU)
 
Kumzomea siyo vizuri, hata kama hatachaguliwa kuwa Rais bado anastahili kupewa heshima na mtanzania yeyote yule. Kazi kubwa kaifanya, na hatuna shida la hilo, tatizo ni chama chake tuu.

kwanza si ajuheshimu mwenyewe? Kujamba jukwaani si aibu kubwa duniani?
 
Halafu wewe kila ninakopita upo tu,hao wala kujiandikisha hawajajiandikisha.
Acha wazomee ila wanajua kabisa Magufuli ndo Raisi

Mrembo
Acha kupiga ramli. Unajuaje kama hawakujiandikisha?

Safari hii ccm mtajeruhiwa vibaya. Poleni.
 
Hao ni wale wanywa viroba tu wanaozani siasa ni vita na mwisho wa siku huyo ndo rais wao. Badara ya kuwek masrahi ya taifa mbele na kuwakilisha matatizo yao..wamekalia viroba tu na kusahau kesh yao
Kilichomfanya magufuli asimame kuongea na wanywa viroba ni nini? Mwambieni siku nyingine akipita wanywa viroba zone apite kimya kimya , sio mtu anazomewa halafu amekomaa tu na mic .. aibu!
 
Kama kawaidayenu kupanga wahuni barabarani...ndo maana mikoani mlikuwa mnapigwa chenga baada ya dili kuvuja


Mmekuwa wajinga sana magamba. Mmeweka viunzi vingi visivyokuwa na msingi kwa Lowassa, naye kaviruka kiulaiiini na kupandishwa chati. Kweli huyu mtu Lowassa nilikuwa simpendi kabisa miezi michache iliyopita, lakini madudu ya magamba yamenikomvinsi kabisa kuwa Lowassa ni chaguo bora kabisa kutokea kwa urais kwa miaka ishiruun iliyopita.

Long live Lowassa, magamba waendelee na madudu yao.
 
CCM wataiga hii muda so Mrefu.
Wao huwa wanasubiri UKAWA waanzishe ndo wakopi.
Poor CCM.

Magamba walibuni ile ndude ya kupeleka uvmagamba kule makao makuu ya chadema wakijifanya bavicha. Ikabuma. Na kila wafanyacho kinabuma, masikini weeeee! Hata wakiiga itabuma pia. Hata huyo magu-fool akifanya mbadiliko ya jina na akajiita Lowassa, bado tu itabuma. Mwaka wa hasara ni hasara tu.
 
Back
Top Bottom