Dr. Magufuli ashindwa kuhutubia baada ya kuzomewa

Dr. Magufuli ashindwa kuhutubia baada ya kuzomewa

Hii nayo ni Sifa sasa!!!
Hiyo ni Fujo si Busara hata kidogo hata kama humpendi mgombea hulazimishwi kumsikiliza bora uondoke eneo la kampeni
 
Magufuli kawa kama Mr Bean siku hizi. Watu wanamuona kama comedian
 
  • Thanks
Reactions: BDN
Jamiiforums siku hizi server ipo lumumba. Uzi huu audumu

Hakika mkuu,sasa hivi watapigiwa simu na Makamba au Miraj kama sio Ridhiwani na utafutwa au kuhamishiwa uvunguni!!!

JF we don't dare to talk openly anymore!!!
 
Woote wanywa VIROBA! Mwenye akili anasikiliza na kuamua ampigie nani kura. Kufanya hivi ni kupunguzia kura UKAWA na CHADEMA!

Sasa kwanini na yeye analazimisha kuhutubia wanywa VIROBA, badala ya kwenda kuhutubia wanywa WHISK na VODKA wenzake? Am I missing something?
 
CCM wataiga hii muda so Mrefu.
Wao huwa wanasubiri UKAWA waanzishe ndo wakopi.
Poor CCM.
 
Mwingine huko Geita alifanyiwa FUJO baada ya kumtukana Lowassa.

Eti Lowassa anatoka Uchagani ya Masaini. Watu wakalianzisha ikabidi tu waweke Mziki na wakamtoa na kumleta Lowassa.

Hivi Uchagani ya Masaini ndiyo wapi? Huyu MFICCM kweli hazimtoshi....



kuna simu zingine hatuwezi kufungua kwa jinsi ulivyoweka! Unaweza kuweka link katika url format? Eg www.youtube.com/example
 
Last edited by a moderator:
Wazomeaji wenyewe wamedhoofika sauti haifiki hata mita moja mmeliwa hela imeenda bure
 
Wahuni are good Lovers. Why don't you just DATE one of them? Utafurahi kuzaliwa Mtoto wa Kike with Wanywa Viroba 🙂

Just try the potential of Vuvuzela during Wakawaka mixed with Viroba.



Hao wahuni walioandaliwa wala kupiga kura hawatakwenda,as mwenyekiti wenu kasema kuna mkesha jumamosi wataishia kunywa viroba na jpili hawataweza kwenda vituoni,
 
Last edited by a moderator:
Hao wahuni walioandaliwa wala kupiga kura hawatakwenda,as mwenyekiti wenu kasema kuna mkesha jumamosi wataishia kunywa viroba na jpili hawataweza kwenda vituoni,

Sasa km mnapambana na watu ambao hatopiga kura zile pesa mlimpa Slaa za nn? Je ikitokea wajitokeze kupiga kura itakuaje, bado tu mtashinda? Mungu saidia hawa wanywa viroba wakapige kura!
 
Back
Top Bottom