Dr. Magufuli ashindwa kuhutubia baada ya kuzomewa

Dr. Magufuli ashindwa kuhutubia baada ya kuzomewa

Sasa km mnapambana na watu ambao hatopiga kura zile pesa mlimpa Slaa za nn? Je ikitokea wajitokeze kupiga kura itakuaje, bado tu mtashinda? Mungu saidia hawa wanywa viroba wakapige kura!
Weka ushahidi hapa kama Dr Slaa alipewa hela
 
Ndo maana chadema kimekuwa kama chama cha wavuta bangi, kwani kuzomea ni maadili ya kibangibangi kama itikadi yako haiendani na Makufuli fanya mambo yako, biashara ya kupewa pesa ili kuzomea ni tabia mbaya kwa viongozi wa chadema wanaofanya mchezo huo, kwanza wanawapa viroba, bangi na posho kidogo. kuzomea si dawa ya kupata utakacho, na kama hawa ccm wangekuwa pia na tabia za kipumbavu kama za hicho chama chenu wala kisingekuwa kimefikia hapa, ambapo nyie ss mnazomea. Lakini mjue kwamba tunahitaji rais wa watz wote pamoja na wazomeaji hao.

Naamin Mungu ni mwema, hawezi kutupatia viongozi wa kuzomeazomea wenzao.

usiwasingizie chadema hukohuko dodoma baada ya kumkata lowassa wanaccm walimpinga waziwazi kikwete kwa kuimba wakisema wanaimani na lowassa sasa labda utuambie kuwa wale nao niwanachadema kama sio basi hata leo waliomzomea kinywaji (pombe) ni wanaccm kwani toka dodoma walianza kumzomea kikwete
 
Nileleta uzi kama huu kwenye saa tisa hivi, yaani ulichukua dakika 3 ukaunganishwa na wa mafisiem wenye picha za uongo.

Bora hata wangeweka juu kabisa kama update.

Wao wakauficha katika kati ya posts.

Haa pole sana, duu yaani ukafichwa katikati ya uzi wa ccm
 
Sasa ww tangu umeanza kumsikiliza Lowasa ameshakwambia kipi ukakielewa kama kweli una akili timamu?!
"Wanaomshabikia Lowasa wakapimwe akili"-Msigwa. Wahi wakakupime usije ukaanza kula magodoro ya sponji buree!

Watakaoipigia kura ccm ni wachawi maana wachawi tu ndo hawapendi maendeleo
 
Ndo maana chadema kimekuwa kama chama cha wavuta bangi, kwani kuzomea ni maadili ya kibangibangi kama itikadi yako haiendani na Makufuli fanya mambo yako, biashara ya kupewa pesa ili kuzomea ni tabia mbaya kwa viongozi wa chadema wanaofanya mchezo huo, kwanza wanawapa viroba, bangi na posho kidogo. kuzomea si dawa ya kupata utakacho, na kama hawa ccm wangekuwa pia na tabia za kipumbavu kama za hicho chama chenu wala kisingekuwa kimefikia hapa, ambapo nyie ss mnazomea. Lakini mjue kwamba tunahitaji rais wa watz wote pamoja na wazomeaji hao.

Naamin Mungu ni mwema, hawezi kutupatia viongozi wa kuzomeazomea wenzao.

Subiri uone nguvu ya hao watu
 
Ni aibu! Ni fedheha! Ama kweli CCM imekufa! Watu hawataki kusikia hata harufu yake. Shuhudia mwenyewe. Hii imetokea leo hapa Dar tena zikiwa zimebakia siku 3 tu CCM iondolewa na kuzikwa!


Duh! Nimeona. Sasa alishindwa nini kuruka kwenye gari kama kawaida yake na awapigie 'Push Up' pale?
 
Last edited by a moderator:
Ni aibu! Ni fedheha! Ama kweli CCM imekufa! Watu hawataki kusikia hata harufu yake. Shuhudia mwenyewe. Hii imetokea leo hapa Dar tena zikiwa zimebakia siku 3 tu CCM iondolewa na kuzikwa!


Laiti kama watu Makini wakikaa kando na kuacha hawa wavuta bange,wala ngada na viroba ndo watuchagulie rais-Taifa litakufa ndani ya MIAKA 2 Tu
 
Last edited by a moderator:
Cdm mnateseka sana. Magufuli ndiye raiso ajae atashinda kwa kishindo
 
Hao ni wale wanywa viroba tu wanaozani siasa ni vita na mwisho wa siku huyo ndo rais wao. Badara ya kuwek masrahi ya taifa mbele na kuwakilisha matatizo yao..wamekalia viroba tu na kusahau kesh yao

Serikali yako inakusanya kodi kwenye viroba ndivyo vinasaidia akina fulani wanaenda msalani.
 
Back
Top Bottom