Dr. Magufuli ashindwa kuhutubia baada ya kuzomewa

Dr. Magufuli ashindwa kuhutubia baada ya kuzomewa

Hivi wadhani kuzomewa ndo kushindwa!!! Maana kuwalaghai wananchi kwa kuwalipa ili kuzomea viongozi wao sio jadi na mila zetu!!! Viongozi wanaoshauri hayo ni wa hovyo na hata vyama hivyo havifai kuingia madarakani maana walianza kwa kusema atakayemuunga mkono .......akapimwe akili na ........akipita kokote azomewe lakini leo hii ni hao hao ndiyo wanaopita naye na kusema ndo anafaa kuleta mabadiliko je wana akili hao????
Tumia akili yako vizuri usijazwe hasira na kukoseshwa uwezo wa kutafakari maneno yao!!! Maana hao ni vigeu geu!!!!
 
hivi wadhani kuzomewa ndo kushindwa!!! Maana kuwalaghai wananchi kwa kuwalipa ili kuzomea viongozi wao sio jadi na mila zetu!!! Viongozi wanaoshauri hayo ni wa hovyo na hata vyama hivyo havifai kuingia madarakani maana walianza kwa kusema atakayemuunga mkono .......akapimwe akili na ........akipita kokote azomewe lakini leo hii ni hao hao ndiyo wanaopita naye na kusema ndo anafaa kuleta mabadiliko je wana akili hao????
Tumia akili yako vizuri usijazwe hasira na kukoseshwa uwezo wa kutafakari maneno yao!!! Maana hao ni vigeu geu!!!!

kaka kila mtu anajinsi ya kuonyesha kutoridhika kwa kitu fulani. Utashangaa wapalestina wanatumia mawe kupambana na jeshi lenye nguvu, wanafanya hivyo kwani ndio njia pekee ya kuionyesha mataifa kuwa hawakubaliani na hao wenye mabavu. Vijana wamefanya kazi nzuri sana, ujumbe umefika na wanaccm wameelewa kuwa hawatakiwi tena tofauti na lowassa baraka zinamfuata popote aendapo. Fikiri mkuu kuna somo hapo....
 
Waasisi wa zomeazomea ni CCM wenyewe,maana yanayotokea sasa hivi kwa Magufuli ni mwendelezo wa yale yaliyotokea kule DODOMA wajumbe waliimba nyimbo huku wakizomea maamuzi ya Mwenyekiti CCM taifa.Si ajabu hata wanaomzomea Magufuli ni walewale wanaccm.
 
ukishangiliwa furahia

Ukizomewa furahia.

vyote ni kuonesha hisia
 
Magufuli anazidi kulionja joto la jiwe hapa Dar es Salaam. Ambayo ni ngome kuu ya Lowassa na Ukawa...

Alikutana na nguvu ya umma na kupata zomeazomea ya mwaka, katika maeneo mbalimbali. Haya yakiwa yanatokea kwa upande wa mgombea wa Chadema na anayeungwa mkono na Ukawa, jana alisimamisha jiji la Tanga..

Mytake: Tukutane Jumapili
 
Ni aibu! Ni fedheha! Ama kweli CCM imekufa! Watu hawataki kusikia hata harufu yake. Shuhudia mwenyewe. Hii imetokea leo hapa Dar tena zikiwa zimebakia siku 3 tu CCM iondolewa na kuzikwa!


Wakina nani hao wanao zomea,wanywa viroba waliopewa elfu elfu na mbowe ama?Angalia dada alikutuma kazi anaweza asikulipe,maana fikra ndogo kichwani
 
Last edited by a moderator:
masela wote watakaompigia kura lowasa nchi nzima hawazidi laki tano,,,,,,,na ndo hao wazomeaji,,,wenye akili zao timamu wametulia tuli,,kura wanampa magufuli...
 
kura za lowasa toka kwa...
-wanavyuo wote 150,000.

-wanywa viroba 100,000.
-wavuta ndumu 150,000.
-masela wengineo100,000.

jumla kuu 500,000.
 
kaka kila mtu anajinsi ya kuonyesha kutoridhika kwa kitu fulani. Utashangaa wapalestina wanatumia mawe kupambana na jeshi lenye nguvu, wanafanya hivyo kwani ndio njia pekee ya kuionyesha mataifa kuwa hawakubaliani na hao wenye mabavu. Vijana wamefanya kazi nzuri sana, ujumbe umefika na wanaccm wameelewa kuwa hawatakiwi tena tofauti na lowassa baraka zinamfuata popote aendapo. Fikiri mkuu kuna somo hapo....

We Wee,Palestina Na Tanzania Ni Tofauti mkuu.sisi tanzania tumepewa vikatio vyetu kumaliza hasira zetu na sio kuzomea.sasa unaweza kuta pale wengine wanazomea kuonyesha hasira zao lakini hata kura hawataenda kupiga,wengine hata vikatio hawana,wengine kwa sababu ya ujinga wao wamepoteza.mwisho wa siku ccm bado inabaki madarakani....wanachofanya ni kuendeleza upumbavu tu na kujaribu kuharibu amani tu.
 
masela wote watakaompigia kura lowasa nchi nzima hawazidi laki tano,,,,,,,na ndo hao wazomeaji,,,wenye akili zao timamu wametulia tuli,,kura wanampa magufuli...

Endelea kuota ndoto za mchana
 
We Wee,Palestina Na Tanzania Ni Tofauti mkuu.sisi tanzania tumepewa vikatio vyetu kumaliza hasira zetu na sio kuzomea.sasa unaweza kuta pale wengine wanazomea kuonyesha hasira zao lakini hata kura hawataenda kupiga,wengine hata vikatio hawana,wengine kwa sababu ya ujinga wao wamepoteza.mwisho wa siku ccm bado inabaki madarakani....wanachofanya ni kuendeleza upumbavu tu na kujaribu kuharibu amani tu.

mbona unaweweseka? pole yako
 
kura za lowasa toka kwa...
-wanavyuo wote 150,000.

-wanywa viroba 100,000.
-wavuta ndumu 150,000.
-masela wengineo100,000.

jumla kuu 500,000.

Acha kujifariji, Lowasa ndiye rais wako
 
Back
Top Bottom