Dr. Magufuli ashindwa kuhutubia baada ya kuzomewa

Dr. Magufuli ashindwa kuhutubia baada ya kuzomewa

Hapo kulikuwa na mkutano wa kuhutubia?

Kumbe haya majitu kweli ni mapumbavu!


Huyo big foreheaded creature ana ruhusa ya kufanya mikutano popote na bioa vibali maalum? Hapo anapambana na nguvu ya umma maana polisi wanamwonea haya.
 
Magamba walibuni ile ndude ya kupeleka uvmagamba kule makao makuu ya chadema wakijifanya bavicha. Ikabuma. Na kila wafanyacho kinabuma, masikini weeeee! Hata wakiiga itabuma pia. Hata huyo magu-fool akifanya mbadiliko ya jina na akajiita Lowassa, bado tu itabuma. Mwaka wa hasara ni hasara tu.

...duh , hili ndilo jina lake kwa kiingereza?
 
Huyu Magufuli anaambiwa kabisa kuwa hupendwi na hujakidhi vigezo lkn hakomi. Haya sasa haya ndio matokeo yake kupatwa na aibu.

Kingunge:mgombea kapatikana baada ya katiba ya chama kukiukwa,sasa unategemea magufuli atapendwa?
 
Mpuuzi huyu jamaa,anaamini upuuzi wa ccm kwamba jimbo la lema ndilo lina fujo,wakafukuza na kuwakamata bodaboda njia anazopita ili asizomewe,na magufuli kwa upuuzi akajisifu ktk mkutano hakuzomewa.hakujua jimbo la Lema ndio kuna wasio na muda w akumshambulia ua kumzomea.Sasa amejionea mwenyewe ktk nchi wapi watu wanaweza mfundisha adabu haraka.
 
Mpuuzi huyu jamaa,anaamini upuuzi wa ccm kwamba jimbo la lema ndilo lina fujo,wakafukuza na kuwakamata bodaboda njia anazopita ili asizomewe,na magufuli kwa upuuzi akajisifu ktk mkutano hakuzomewa.hakujua jimbo la Lema ndio kuna wasio na muda w akumshambulia ua kumzomea.Sasa amejionea mwenyewe ktk nchi wapi watu wanaweza mfundisha adabu haraka.
lofa katika ubora wako
Jela inakuita ukaolewe huko utpunguzie mipasho hapa
 
Waliomzomea Magufuli hawajielewi, Mungu awasamehe,naamini siku moja watakuja elewa na kusikitika kwa upumbavu walioufanya. Wote wenye kuelewa ni MAGUFULI (HAPA KAZI TU)

Wlilewa mkuu
 
wamezoea kudanganya umma kwa mafuriko ya kusomba na malori sasa anakutana na umma live na hayo ndo majibu halisi ya tarehe 25.
 
Ni aibu! Ni fedheha! Ama kweli CCM imekufa! Watu hawataki kusikia hata harufu yake. Shuhudia mwenyewe. Hii imetokea leo hapa Dar tena zikiwa zimebakia siku 3 tu CCM iondolewa na kuzikwa!


Bana we unajua kabisa kuwa huo ni uhuniuhuni mnaoufanya team el,

acha uaumbufu.
 
Last edited by a moderator:
Hapo kulikuwa na mkutano wa kuhutubia?

Kumbe haya majitu kweli ni mapumbavu!
Kweli kabisa usemavyo. Yaani haya majitu, kulikuwa hakuna mkutano wa kuhutubia lakini yakataka kulazimisha yahutubie hivyo hivyo, matokea yake ndo hayo, yamezomewa!
 
Kumzomea siyo vizuri, hata kama hatachaguliwa kuwa Rais bado anastahili kupewa heshima na mtanzania yeyote yule. Kazi kubwa kaifanya, na hatuna shida la hilo, tatizo ni chama chake tuu.

Upo sahihi sana ndugu kuwa anapaswa heshima.Lakin hata kaka yake mamvi anastahili heshima na sio kumkebehi mbele ya watoto waliokusanyana kuangalia fiesta na kuanza kusema mara kajinyea,mara umkebehi upige pushup,mara uruke kwenye magari...nadhan unaweza ukajishushia heshima mwenyewe kabla hata watu wengne hawajakushushia.Mimi nilikuwa namheshimu sana Huyu JP lakin kwa mambo ambayo wamekuwa wakifanya kipindi hiki nimejikuta namshusha thamani sana...kumbuka wakati wa kufungua kampeni za ACT kuna mtu alizungumza utumbo na baada tu ya speech yake waliomba radhi.lakin kwa JP anachekelea,wanasahau kuna watu wenye heshima zao na kuna watu wenye utu wanaotazama mikutano yao so wanajishushia heshima wenyewe
 
Hao wahuni walioandaliwa wala kupiga kura hawatakwenda,as mwenyekiti wenu kasema kuna mkesha jumamosi wataishia kunywa viroba na jpili hawataweza kwenda vituoni,

Magufuli kazomewa kuanzia sinza,mimi ni shuhuda
 
Sasa mitaa kama hiyo anafuata nini?? Hawana inteligensia yakuwashauri sehemu za kupita na ambazo hazifai kupita hasa kuhutubia? Hii ni kujifedhehesha kwa kweli......

Hayo ndio madhara ya kuingia kwenye ngome za watu.
Acha azomewe maana hakuna namna???
 
wamezoea kudanganya umma kwa mafuriko ya kusomba na malori sasa anakutana na umma live na hayo ndo majibu halisi ya tarehe 25.

Hahaaa.. Kweli amekutana na Umma live. Hapa watakuja na visingizio vya kusema wale ni vijana wahuni pasipo kuelewa kwamba vijana hao wamekuwa wahuni kutokana na maisha magumu ndani ya serikali ya CCM.
 
Back
Top Bottom