Hata mkiondoka ni sawa tu, hamna utumishi uliotukuka, kila kitu mafia ni tatizo, bado mnataka kupata heshima ya kutambulika kama watumishi wa wananchi! Mmefanya deal maisha ya wamafia kwa tamaa binafsi, kila kitu mafia hakipo sawa sawa! Mnafanya deal na kuleta makandarasi walio chini ya viwango, matokeo yake kila kitu ni cha kurudia rudia, angalia makaravati yaliyojengwa kwenye bara bara mbali mbali yalivyo chini ya kiwango, hasa lile pale karibu na idara ya maji. Hospitali ya wilaya haina jenereta la dharura umeme unapokatika kwa uzembe tu, kwani generetor limeharibika na halijafanyiwa matengenezo zaidi ya mwaka sasa. Angalia watumishi wa idara ya kilimo, wana nini cha kujivunia? Na wengine wanazeekea mafia. Wakati mnafanya kazi mnafanya kwa uzembe na ubinafsi kwa kuwa si wamafia na mnaleta dharau kwa wakazi wa mafia, leo mnalalamika mnataka viwanja mafia na mnaona ni sehemu inayowahusu!