moneytalk
JF-Expert Member
- Jan 23, 2017
- 8,043
- 16,888
karibu tufurahi
Nakusindikiza mkuu
Nakusindikiza mkuu
Khaaa jaman mtakuja kuvunjika bureeMen men wakeup..!!!!!
Nimekuja na hii, ni mpya kabisaa...
Ndiyo inabamba mjini kwa sasa..
Huyo wa rangi ya Simba ni boy
na Huyo wa rangi ya Yanga ni girl..View attachment 1177728
Hehe sijui hao wanawake wanaokubali eti kisa wanaogopa kuachwa, na wanaume wanakwambia usipoweza wewe mwingine ataweza.
Bila kupima madhara dio vinawaponza wadada wengi,
Missionary ndio mambo yote.
NothingKipi kipya chini ya jua mrembo
jinc ulvoandika unamaanisha me n mwanamke.! enway me n mwanaume.mwanamke unatakiwa usiwe na uzito wa ng'ombe.uwe na uzito wako wa wastani wa mbuzi au kondoo. unapokuwa na mtu mpenzi wako chumbani kwake au kwenu basi kuwe na feni ile ya juu. then bint unaweza shika mapanga mawili ya ile feni au kama ipo juu sana basi unafunga kamba ambayo unakuja ishika huku chini. wakati huo mpenzi wako anakuwa amelala chali. yupo standby.
basi mpenzi wako anaenda kuwasha feni kwa speed ya kawaida tu hasa namba moja na mbili. ile feni inapozunguka basi nawe mwanamke unazunguka then jamaa anafanya timing anaingiza anasema hapo feni inakuwa imesha gain momentum..so unazunguka huku machine ikiwa ndani kwa speed ya ile pangaboi"
hapo mwanaume anaweza maliza double double hata mara 5 maana ni balaa...joto analopata na wewe mwanamke unalopata mnaweza jikuta siku hiyo hamtoki ndani.
Kumb unaelewa vizuri mrembo,ila hilo jicho mmmmmmmNothing
Yaani hiyo ya kukali dushe tam sana .unajipimia unavyotaka.Daah Sweet heart...
Nikiwa chini ukakalia dushe kuna raha ambayo haielezeke...
Hata ukinipa karatasi na kalamu niandike hiyo raha...haiandikiki..
Kwa hilo, wanaume wote tunaungana tunakubali kuwa chini yenu...
Mkuu hii catalogue niyakuwepo nayo geto Kama ambavyo Soloon za kunyoa au fundi cheleani wanavyopandika aina/style....
Hamna kuchoshana muhusika anachagua namba# tu[emoji41]
Mbuzi kagoma [emoji7][emoji7][emoji39][emoji39][emoji39]
Ukipata anayeweza kukutegeshea hii...unaweza kukojoa mpka laana za mizimu ya babu zako..View attachment 1177526
Sasa hiyo ya 20 wanafanya nini? [emoji848]
Haa, mbona kama kapata ajari
Popo kanyea Mbingu ndio hiiView attachment 1177035
Hahahah [emoji23][emoji119] utakuja kuua watu wewemwanamke unatakiwa usiwe na uzito wa ng'ombe.uwe na uzito wako wa wastani wa mbuzi au kondoo. unapokuwa na mtu mpenzi wako chumbani kwake au kwenu basi kuwe na feni ile ya juu. then bint unaweza shika mapanga mawili ya ile feni au kama ipo juu sana basi unafunga kamba ambayo unakuja ishika huku chini. wakati huo mpenzi wako anakuwa amelala chali. yupo standby.
basi mpenzi wako anaenda kuwasha feni kwa speed ya kawaida tu hasa namba moja na mbili. ile feni inapozunguka basi nawe mwanamke unazunguka then jamaa anafanya timing anaingiza anasema hapo feni inakuwa imesha gain momentum..so unazunguka huku machine ikiwa ndani kwa speed ya ile pangaboi"
hapo mwanaume anaweza maliza double double hata mara 5 maana ni balaa...joto analopata na wewe mwanamke unalopata mnaweza jikuta siku hiyo hamtoki ndani.
Asante sana....ningekufahamu mapama ngekuweka ndani kwangu...unipikie..[emoji3][emoji3][emoji3]Yaani hiyo ya kukali dushe tam sana .unajipimia unavyotaka.
Shemeji yenu ndo maana mahaba tele.raha tupu na mauno ya kufa mtu[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Limefanyaje mkuuKumb unaelewa vizuri mrembo,ila hilo jicho mmmmmmm