miss_blossom
JF-Expert Member
- Sep 16, 2016
- 1,607
- 2,155
Nimefurahi tuVipi kuna dongo limekupata nini na lipi?
Nimefurahi tuVipi kuna dongo limekupata nini na lipi?
Hata sijui boss
Ndioooo
Halafu hapa napo ndipo ninapowashangaa baadhi ya wanaume yaani wanapenda kuwa juu ya mwanamke kwenye kila kitu ila inapokuja kwenye tendo style ya kifo cha mende ambapo napo mwanaume ndo anakuwa juu ya mwanamke hawaitaki wanajifanya wanataka wabadilishe style sasa sijui kwanini na kwenye mambo mengine napo hawataki iwe tofauti
Hilo jicho ni lako
Sawa! Ila mbona na kwenye tendo hamtaki kuwa juu mwanzo hadi mwisho?
Waekee na picha kabisa bhana
Mnapofundishana staili za kungonoka mkumbuke kuna ukimwi pia
Pumbavu..nenda google
Aise kuna moja hiyo inaitwa 'chungu kaona kivuno' hiyo ndiyo funga kazi
@Marianah naomba picha[emoji23]Aise kuna moja hiyo inaitwa 'chungu kaona kivuno' hiyo ndiyo funga kazi
Halafu hapa napo ndipo ninapowashangaa baadhi ya wanaume yaani wanapenda kuwa juu ya mwanamke kwenye kila kitu ila inapokuja kwenye tendo style ya kifo cha mende ambapo napo mwanaume ndo anakuwa juu ya mwanamke hawaitaki wanajifanya wanataka wabadilishe style sasa sijui kwanini na kwenye mambo mengine napo hawataki iwe tofauti
Yote tisa ila ya 'kipofu kaona mwezi' ndio kiboko.
Mbona na kwenye mambo mengine hamtaki kutupa huo uhuru?
Aise kuna moja hiyo inaitwa 'chungu kaona kivuno' hiyo ndiyo funga kazi