Jadda
JF-Expert Member
- May 20, 2019
- 31,557
- 88,560
Yeah kwa sababu ile unakuwa unajipimia mwenyewe
Napenda style hii huwa nafika kilelen kwa haraka
Napenda style hii huwa nafika kilelen kwa haraka
Alafu uzunguke clokwise na shangaz yake ant clokwiseSijajua kuna siri gan kwenye style ya kumkalia mwanaume juu
[emoji23][emoji23][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23]....Aise...baby umenibana pabaya...Ngoja nivae viatu nijePm jaman please
mwanamke unatakiwa usiwe na uzito wa ng'ombe.uwe na uzito wako wa wastani wa mbuzi au kondoo. unapokuwa na mtu mpenzi wako chumbani kwake au kwenu basi kuwe na feni ile ya juu. then bint unaweza shika mapanga mawili ya ile feni au kama ipo juu sana basi unafunga kamba ambayo unakuja ishika huku chini. wakati huo mpenzi wako anakuwa amelala chali. yupo standby.Doggy style
Tatizo wanaume wengi ni wabinafsi ndiyo maana hawapendi hiyo style ya mende ambayo ni shirikishi wao wanataka wakuweke style ya mbwa ambayo hamtazamani wamalize haja zao basi
Yeah kwa sababu ile unakuwa unajipimia mwenyewe
Alafu uzunguke clokwise na shangaz yake ant clokwise
Upige clokwise kama round kadha
[emoji101][emoji114]
Umegonga penyewe...konkiOooh alafu inagusa kila mahali
[emoji23][emoji23][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23]....Aise...baby umenibana pabaya...Ngoja nivae viatu nije
mwanamke unatakiwa usiwe na uzito wa ng'ombe.uwe na uzito wako wa wastani wa mbuzi au kondoo. unapokuwa na mtu mpenzi wako chumbani kwake au kwenu basi kuwe na feni ile ya juu. then bint unaweza shika mapanga mawili ya ile feni au kama ipo juu sana basi unafunga kamba ambayo unakuja ishika huku chini. wakati huo mpenzi wako anakuwa amelala chali. yupo standby.
basi mpenzi wako anaenda kuwasha feni kwa speed ya kawaida tu hasa namba moja na mbili. ile feni inapozunguka basi nawe mwanamke unazunguka then jamaa anafanya timing anaingiza anasema hapo feni inakuwa imesha gain momentum..so unazunguka huku machine ikiwa ndani kwa speed ya ile pangaboi"
hapo mwanaume anaweza maliza double double hata mara 5 maana ni balaa...joto analopata na wewe mwanamke unalopata mnaweza jikuta siku hiyo hamtoki ndani.
Umegonga penyewe...konki
Hichi kizazi kina hatarii sana...duh comments mi hoi
Jicho lako Mimi hoi
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji41]Uje nataka nijue kwann nikiwa nasex na shemej yako kidogo tu ananipandisha juu naona anabak anagugumia tu
Naipenda hii style maana inasugua mpaka mashavu ya juu ya k
anaukalia MKUYENGE sio?Yeah kwa sababu ile unakuwa unajipimia mwenyewe
Ndio mkuuUnapagawa na jicho tu?
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji41]