Doggy style imeharibu vijana wengi

Doggy style imeharibu vijana wengi

Halafu hapa napo ndipo ninapowashangaa baadhi ya wanaume yaani wanapenda kuwa juu ya mwanamke kwenye kila kitu ila inapokuja kwenye tendo style ya kifo cha mende ambapo napo mwanaume ndo anakuwa juu ya mwanamke hawaitaki wanajifanya wanataka wabadilishe style sasa sijui kwanini na kwenye mambo mengine napo hawataki iwe tofauti
Death of cockroach ndio best style ever!! Hiyo ndio baba lao, kwangu ni staili bora zaidi katika kufukunyuana.
 
Oohh kwani lazima kufaidi zaidi na siyo kufaidi kawaida?
Kuna muda tunahitaji kufaidi to the maximum...[emoji23][emoji23]
Unaikalia mashine taratiiiibu...unajipimia mwenyewe izame nchi ngapi...

dadadeki...[emoji23][emoji23][emoji23]
 
“Mjusi kammeza mbuzi” hii ukiendea nayo dakika 2 unaweza kufa.
Mana unaishiwa na pumzi, mjusi ammeze mbuzi sio mchezo eti.
NB. Umetumia app gani ku upload hii picha mbona haiyonekani?
 
Oohh vipi ukipata mwanamke anayejipimia kidogo?
Kuna muda tunahitaji kufaidi to the maximum...[emoji23][emoji23]
Unaikalia mashine taratiiiibu...unajipimia mwenyewe izame nchi ngapi...

dadadeki...[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Oohh kama ni hiyo naijua ila siijui kwa jina hilo la 'ajali ya lorry'
Oooh sweet heart...
kwa mbaali ingefanana na doggy ila tunalala kwa ubavu...it is amaizing kama mmechoka...mnapiga gemu huku mnaongea mambo yenu taratiiibu..
 
Sasa hapo lengo linakuwa siyo yeye kujipimia bali ni wewe kufaidi na ndiyo maana nasema wanaume ni wabinafsi sana
Unampa fursa ya kujipimia...akishindwa...inabidi apimiwe...
Hatari sana..[emoji2]
 
Oohh kama ni hiyo naijua ila siijui kwa jina hilo la 'ajali ya lorry'
Good...inaitwa ajali ya lorry kwa sababu mara nyingi malory makubwa sana yakipata ajali yanana pembezon mwa barabara kwa ubavu.[emoji3][emoji3]
 
Back
Top Bottom